Lời cầu xin cuối cùng !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Chắc một số bạn cũng biết vì sao mình bị band và cũng đã bị trừng phạt như thế nào rồi...
2 acc chính mình chơi bị band trong cùng 1 ngày... một ngày quá buồn đối với mình...

Hôm nay viết bài hoàn toàn không phải ý gì khác mà chính là cái mà mình đáng được nhận.

Việc Acc Đại Phu Tà, tên nhân vật ingame : Shern

Chủ Acc Đại Phu Shern có việc bận 1 tháng không thể online nên đã nhờ VDTT ( người cùng bị band với mình ) log dùm hơn nữa tháng nay

Acc DP mình đã bỏ tiền của mình ra và mua lại và cũng hoàn toàn không liên quan gì tới 2 acc VDTT và HH

Lúc mình mua là trưa ngày bị band, chiều đi làm về là không thể log vào được nữa

Vậy kính mong BQT và toàn thể anh em YulgangVN hãy chừa cho mình 1 con đường sống !
Vì 2 Acc Top đã bị band sạch sẽ không còn thứ gì kể cả Acc mua bán của mình, rất nhiều PT 6 7 trong kho :(

Acc DP Shern hoàn toàn trong sạch ...

Lời cầu xin cuối cùng mong tất cả mọi người hãy nương tay với mình, dù gì cũng gắng bó với YulgangVN lày từ lúc nó nhom nhén ý tưởng từ Forum GameVN cho tới lúc bấy giờ...

Mình không dám nói là mình đóng góp cho server quá nhiều, nhưng cũng không phải là ít từ những đợt test trước đây
Đây là lần đầu tiên mình xin cũng là lần cuối cùng mong BQT chấp nhận...

Tịnh Hải

Binh Nhì
Mình không biết LK có ân xá k có thể là phạt ban thêm 1 tuần rồi thả hoặc k. nhưng dù thế nào thì hãy quay lại với game bạn nhé. Anh em cũng sẽ giúp đỡ bạn ít nhiều

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Mình không biết LK có ân xá k có thể là phạt ban thêm 1 tuần rồi thả hoặc k. nhưng dù thế nào thì hãy quay lại với game bạn nhé. Anh em cũng sẽ giúp đỡ bạn ít nhiều
cảm ơn bạn vì tất cả
mình không chơi game gì khác ngoài HKGH và server này, nếu server kết thúc thì mình nghĩ chắc chắn nó sẽ là game cuối cùng của mình

lizkenx2

Thượng Sĩ
Cũng kiểu như buôn heroin ý, cái IP cũng vậy 1 thằng buôn truy ra cả họ hàng quan hệ với nó, lưới trời lồng lộng :|

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Cũng kiểu như buôn heroin ý, cái IP cũng vậy 1 thằng buôn truy ra cả họ hàng quan hệ với nó, lưới trời lồng lộng :|
Acc Shern là nhờ cắm dùm bạn ơi. ngoài việc đúng buff ra có gì liên quan đâu, phạt là và thằng VDTT nó là người không tố giác tội phạm và cũng là người che giấu cho mình, đến lúc vỡ lỡ mới tố cáo, Acc shern chỉ là cắm dùm mà thôi

ElCapitaino

Trung Úy
câu này mới là khích đểu nhau nè, Antoni thì bị band, F4Jack thì Đao (bỏ qua) SirQuy thì chắc ai cũng biết, tội nhân thiên cổ của sever...BeShyn thì ko rõ, trước giờ mấy ông này làm gì được cho TLC mà nói ra câu đó...chẳng thấy được câu nào tốt lành chỉ toàn là đâm chọt..nghĩ rồi thì về chuồng đi đừng vào khích bát người khác...thấy khinh vl
thằng loL này vẫn sàm lol từ trước giờ nghe nói lúc trước chơi cũng nhiều thằng ghét lắm, uh tao chỉnh key đổi trưởng thì làm sao, giở cái giọng có tiền ra là ngon hả, bố cái thằng to ra mình thanh cao.... nên nhớ lúc trước mày cũng bị ghét như tao vậy đó nhớ ko...sợ mất top rồi lên forum la làng la xóm...chơi ko lại thì nghĩ game :)) bố mày éo cần phải chào thân cmn ái gì mày hết
lập cái topic ra bị chữi ngu chưa tỉnh ra vẫn cứ muốn cho là mình đúng, loại này nến vứt
HuanHuong2006 said: ↑
BỐ ĐÉO CẦN EXP CỦA MÀY
KHÔNG X EXP BỐ VẪN TRAIN KHỎE
CÒN MÀY THÍCH THÌ LẤY ACC MÀY RA SOLO DEL ACC VỚI TAO
ĐM BỐ MÀY NÓI CÁI LOẠI TRAIN NGU THÌ ẲNG ĐÉO BIẾT NHỤC
TRÌNH ĐỘ ĐÉO CÓ THÌ ĐÒI EXP THẤP TĂNG LÊN
MÀY HỎI CẢ TEAM MẤY THẰNG ĐÓ BÃI LUYỆN TRAIN LÀ THẰNG NÀO TÌM
CÁI DDISSME TỤI MÀY ĐÃ NGU
CÒN THÍCH ẲNG
TỪ BÃI ĐẾN PT ĐỀU LÀ TAO NGHIÊN CỨU VÀ ĐI TÌM
TỪ LÚC LẬP TEAM RA ĐẾN GIỜ MÀY HIỂU CON CAC GÌ MÀ SỦA
1 CON ĐAO CÙI VÌ SAO BỌN NÓ CHO TAO Ở TRONG TEAM
CÁI DM TUI MÀY NÓI MÀ ĐÉO BIẾT SUY NGHĨ
KINH NGHIỆM CHƠI GAME ĐÉO CÓ CỨ ĐỂ THỪA GAME EXP THẤP
CÁI MÃ CHA TỤI MÀY
TAO ĨA VÀO BÀN THỜ NHÀ MÀY ĐÓ THẰNG TAU075 À CON CHÓ GHẼ NGU HỌC

Lúc trước mở mồm ra là oai, chửi bới hết người này đến người khác, đến lúc gặp chuyện thì quỳ 2 gối xuống khóc lóc hết topic này đến topic khác. Đây là hậu quả của thể loại ăn dơ sống bẩn thích cắn lén người khác sau lưng như bạn. Mình chơi game cũng hơn 10 năm nhưng chưa thấy thằng Mod nào DƠ và BẨN như bạn, tạo cả đóng clone lên forum để gây war chửi bới người khác, trong khi đó nick chính thì ra vẻ thanh cao đứng đắn . Đến khi bị bóc phốt thì vẫn cố há mồm ra bào chữa như kiểu quân tử đầu đội trời chân đạp đất. Đối với thể loại nguỵ quân tử giả nhân giả nghĩa lừa thầy phản bạn như bạn thì truy cùng diệt tận là đúng, và đúng ra phải để lại cái topic phốt của bạn ghim lên đầu forum để toàn thể người chơi ở cái sever này bản chất con người của bạn là như thế nào. Chỉ là game nhưng bạn đã lột tả và thể hiện hết dc con người và bản chất rác rưởi như thế này rồi. Ở đời sống phải hiên ngang, dám làm dám chịu, đừng có làm rồi đến lúc vỡ lỡ lại năn nỉ khóc lóc, nhục nhã lắm.
Khuyên 1 câu chân thành, nếu có tạo acc chơi lại thì đừng để mọi người biết là bạn, chứ bạn hết đất sống ở cái sever này rồi.

Lam Trieu

Binh Nhì
giả sử hôm nay bạn xin được vậy ngày sau ai bị band cũng xin xỏ kêu oan như b liệu admin sẽ ra sao đây , cũng phải thả sao ??? . Lòng tốt cũng phải đặt đúng chỗ b ơi . nếu b thật sự gắn bó vs game thì với 1 tester như bạn và kinh nghiệm 2 tháng vừa qua thì việc xây dựng lại chả có nhiều khó khăn cả :)

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
HuanHuong2006 said: ↑
BỐ ĐÉO CẦN EXP CỦA MÀY
KHÔNG X EXP BỐ VẪN TRAIN KHỎE
CÒN MÀY THÍCH THÌ LẤY ACC MÀY RA SOLO DEL ACC VỚI TAO
ĐM BỐ MÀY NÓI CÁI LOẠI TRAIN NGU THÌ ẲNG ĐÉO BIẾT NHỤC
TRÌNH ĐỘ ĐÉO CÓ THÌ ĐÒI EXP THẤP TĂNG LÊN
MÀY HỎI CẢ TEAM MẤY THẰNG ĐÓ BÃI LUYỆN TRAIN LÀ THẰNG NÀO TÌM
CÁI DDISSME TỤI MÀY ĐÃ NGU
CÒN THÍCH ẲNG
TỪ BÃI ĐẾN PT ĐỀU LÀ TAO NGHIÊN CỨU VÀ ĐI TÌM
TỪ LÚC LẬP TEAM RA ĐẾN GIỜ MÀY HIỂU CON CAC GÌ MÀ SỦA
1 CON ĐAO CÙI VÌ SAO BỌN NÓ CHO TAO Ở TRONG TEAM
CÁI DM TUI MÀY NÓI MÀ ĐÉO BIẾT SUY NGHĨ
KINH NGHIỆM CHƠI GAME ĐÉO CÓ CỨ ĐỂ THỪA GAME EXP THẤP
CÁI MÃ CHA TỤI MÀY
TAO ĨA VÀO BÀN THỜ NHÀ MÀY ĐÓ THẰNG TAU075 À CON CHÓ GHẼ NGU HỌC

Lúc trước mở mồm ra là oai, chửi bới hết người này đến người khác, đến lúc gặp chuyện thì quỳ 2 gối xuống khóc lóc hết topic này đến topic khác. Đây là hậu quả của thể loại ăn dơ sống bẩn thích cắn lén người khác sau lưng như bạn. Mình chơi game cũng hơn 10 năm nhưng chưa thấy thằng Mod nào DƠ và BẨN như bạn, tạo cả đóng clone lên forum để gây war chửi bới người khác, trong khi đó nick chính thì ra vẻ thanh cao đứng đắn . Đến khi bị bóc phốt thì vẫn cố há mồm ra bào chữa như kiểu quân tử đầu đội trời chân đạp đất. Đối với thể loại nguỵ quân tử giả nhân giả nghĩa lừa thầy phản bạn như bạn thì truy cùng diệt tận là đúng, và đúng ra phải để lại cái topic phốt của bạn ghim lên đầu forum để toàn thể người chơi ở cái sever này bản chất con người của bạn là như thế nào. Chỉ là game nhưng bạn đã lột tả và thể hiện hết dc con người và bản chất rác rưởi như thế này rồi. Ở đời sống phải hiên ngang, dám làm dám chịu, đừng có làm rồi đến lúc vỡ lỡ lại năn nỉ khóc lóc, nhục nhã lắm.
Khuyên 1 câu chân thành, nếu có tạo acc chơi lại thì đừng để mọi người biết là bạn, chứ bạn hết đất sống ở cái sever này rồi.
Lúc trước là thằng em tao chơi và canh máy dùm tao , tính nó chợ búa hổ báo từ trước giờ rồi
Tao không quỳ, tao chỉ xin lấy lại những gì tao đáng được nhận lại. mày cho tao cái lí do Acc Shern bị band đi tao sẽ từ bỏ

mày nói tao lập Acc clone còn mày 2 cái nick ,
vote2 và 3 là của mày rồi đi cắn mọi người, nhiều tiền là được ăn nói như thằng vô học như vậy hả, mày cũng chả tốt đẹp gì đâu mà cứ hể ai lập topic là lên cắn này nọ, chuyện của tao không mượn mày đi soi mói, con người ai ko có lỗi lầm, mày cứ lập thật nhiều acc Clone vào rồi chữi cho sướng đi, đừng tưởng mọi người không biết, cái loài nhiều tiền khinh người như mày thì đéo ai nể đâu, topic xin BQT của tao, ai cũng có quyền bình luận , riêng 1 con cho chuyên đi ăn cức như mày thì đừng có vào topic của tao, hiểu không con chó

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
giả sử hôm nay bạn xin được vậy ngày sau ai bị band cũng xin xỏ kêu oan như b liệu admin sẽ ra sao đây , cũng phải thả sao ??? . Lòng tốt cũng phải đặt đúng chỗ b ơi . nếu b thật sự gắn bó vs game thì với 1 tester như bạn và kinh nghiệm 2 tháng vừa qua thì việc xây dựng lại chả có nhiều khó khăn cả :)

Bạn làm ơn đọc rõ bài của mình đi, mình không xin Acc, mình xin là xin các bạn tha thứ còn lấy lại Acc là đó là quyền lợi của mình

ElCapitaino

Trung Úy
Lúc trước là thằng em tao chơi và canh máy dùm tao , tính nó chợ búa hổ báo từ trước giờ rồi
Tao không quỳ, tao chỉ xin lấy lại những gì tao đáng được nhận lại. mày cho tao cái lí do Acc Shern bị band đi tao sẽ từ bỏ

mày nói tao lập Acc clone còn mày 2 cái nick ,
vote2 và 3 là của mày rồi đi cắn mọi người, nhiều tiền là được ăn nói như thằng vô học như vậy hả, mày cũng chả tốt đẹp gì đâu mà cứ hể ai lập topic là lên cắn này nọ, chuyện của tao không mượn mày đi soi mói, con người ai ko có lỗi lầm, mày cứ lập thật nhiều acc Clone vào rồi chữi cho sướng đi, đừng tưởng mọi người không biết, cái loài nhiều tiền khinh người như mày thì đéo ai nể đâu, topic xin BQT của tao, ai cũng có quyền bình luận , riêng 1 con cho chuyên đi ăn cức như mày thì đừng có vào topic của tao, hiểu không con chó
Nếu tao vào mày có làm dc gì tao ko ?

Tịnh Hải

Binh Nhì
đúng là rất khó khăn để lấy lại đc, có lẽ bạn không nên đặt hi vọng. còn con người ko phải là người tốt hay là xấu. ai cũng có giây phút tốt xấu. Mà người tốt hay xấu đều có quyền được chơi game, dù cậu chủ topic mình không cần biết xấu đẹp nhưng không ai có thể cấm bạn chơi game ( chấp Kteam luôn ạ ^^! ) nếu bạn muốn. Các bạn chỉ trích làm gì, người ta nghĩ game thì lấy ai cho các bạn chỉ trích. Gia đình HKGH càng đông càng vui, còn bạn nào thấy "Vắng mợ chợ vẫn đông" thì mình xin phép trả lời là chợ đông nhưng thiếu mợ thì chợ hơi "ế" đấy, ý mình là càng đông thì càng vui các bạn ạ.

Dù bạn tốt hay xấu thì khi bạn chơi game bạn vẫn là trong gia đình YulgangVN bình thường, ai chửi bạn, Im lặng và mua ít @ về up item lên PK nó, thế thôi, đó là game. Nếu không có những việc xấu thì thế giới không cần đến anh hùng - Joker, hãy nhớ lấy.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Chơi Hk cũng đã lâu, biết bao nhiêu là thăng trầm mất acc rồi hack rồi bị baned, trải qua bao nhiêu sv nhưng mỗi sv 1 cái tên khác nhau nên không có tên tuổi lắm, mình thật sự khâm phục niềm đam mê của HuanHuong với game này, gm đã đúng khi baned acc HuanHuong nhưng giờ cũng có thành ý và muốn chơi lại, sv này rất cần nhưng ai có niềm đam mê game như vậy, ZzLyThongzZ chả là gì trong cái sv này chỉ mong góp 1 tiếng nói giúp đỡ người anh em tiếp tục vs đam mê, mấy bạn chơi game này cũng đừng nên gây war làm chi, mọi người đôi lúc cãi nhau hay pk nhueng chung qui lại thì tất cả chúng ta là 1 gia đình , tất cả đều có 1 niềm đam mê mãnh liệt với tựa game này, mong mọi người chung tay góp tiếng nói để giúp bạn ấy @Lion_King @Huyết Ban Nick mong 2 sếp hãy cho nguyện vọng của bạn ấy được thực hiện.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Ban sẽ không bao giờ đạt đến đích nếu bạn cứ dừng lại và ném đá vào mỗi con chó trên đường, chỉ vì tiếng sủa của chúng !
_ Winston Churchill

Một lần nữa tao xin trích cái chữ ký của mày, hiện tại mày đang là 1 con chó và bị tao ném đá vào, hiểu rồi thì ra khỏi topic của tao được chứ

viaibacdau

Binh Nhất
Đánh kẻ chạy đi , không ai đánh kẻ chạy lại.
Ban phước nhiều lên bạn sẽ nhận lại sự tha thứ cho lỗi lầm .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
đúng là rất khó khăn để lấy lại đc, có lẽ bạn không nên đặt hi vọng. còn con người ko phải là người tốt hay là xấu. ai cũng có giây phút tốt xấu. Mà người tốt hay xấu đều có quyền được chơi game, dù cậu chủ topic mình không cần biết xấu đẹp nhưng không ai có thể cấm bạn chơi game ( chấp Kteam luôn ạ ^^! ) nếu bạn muốn. Các bạn chỉ trích làm gì, người ta nghĩ game thì lấy ai cho các bạn chỉ trích. Gia đình HKGH càng đông càng vui, còn bạn nào thấy "Vắng mợ chợ vẫn đông" thì mình xin phép trả lời là chợ đông nhưng thiếu mợ thì chợ hơi "ế" đấy, ý mình là càng đông thì càng vui các bạn ạ.

Dù bạn tốt hay xấu thì khi bạn chơi game bạn vẫn là trong gia đình YulgangVN bình thường, ai chửi bạn, Im lặng và mua ít @ về up item lên PK nó, thế thôi, đó là game. Nếu không có những việc xấu thì thế giới không cần đến anh hùng - Joker, hãy nhớ lấy.

Acc Shern là mình bỏ tiền ra mua về bạn ơi, hoàn toàn không có trong danh sách log nhiều acc trên 1 IP, 2 Acc Top 1 HuanHuong và Top 3 OoTNoO bị band mình không 1 lời xin xỏ và cũng muốn band để làm gương cho người khác

còn Acc Shern vô tội bạn ơi !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên