THẢO LUẬN Capitano - vụ án hack acc ngày 7/4/2017

Silver

Hạ Sĩ
Thế từ đầu đến đuôi anh có khẳng định mày hack acc ai ko nhỉ ? Anh chỉ tường thuật và quăng lên forum tất cả những gì đã diễn ra thôi, mà đúng ra a chỉ cần quăng hình lên xong thoát mẹ ra ai nghĩ sao nghĩ chả cần phải ở lì ở lại đây đâu. Đúng thật nói lí lẽ với lũ cặn bã chỉ tốn công mất sức :|
tao là người coi cái topic này từ đầu,tao chỉ thắc mắc là sao mày cứ vin vào cái cớ làm sao lấy lại đc mail,nếu mày ko làm hack, thì ko cần giải thích cái mẹ gì hết,về cơ bản là vậy.mà thôi,game là game,mày có sống sao thì kệ mẹ mày,tao chơi game,có anh em trong game >> làm anh em ngoài đời,off ăn nhậu,vui vẻ,mục đích chơi game của tao và mày khác nhau quá,nghĩ thì nghĩ mẹ mày đi,phá làm cc gì cho người ta chửi cho vào mặt,cạn lời!

trumjoker

Binh Nhì
douma mới đầu vào topic còn hiểu sơ sơ, ngồi hóng tới giờ thì d' hiểu gì nữa rồi các mẹ ơi =))

ah bác @phuong với bác @Phương Thanh fake hộ giúp cái ip của e với :(( đc nuôi ăn ỉa đó giờ chỉ biết fake ip sang 1 nơi nào đó hoặc nước khác với cái hiện tại thôi chứ em đéo biết là fake đc cả ip theo ý muốn :((
42.118.13.168
mình gà vc nhưng đọc câu nuôi ăn ỉa đó giờ hài vkl =))=))

phuong

Binh Nhất
tao là người coi cái topic này từ đầu,tao chỉ thắc mắc là sao mày cứ vin vào cái cớ làm sao lấy lại đc mail,nếu mày ko làm hack, thì ko cần giải thích cái mẹ gì hết,về cơ bản là vậy.mà thôi,game là game,mày có sống sao thì kệ mẹ mày,tao chơi game,có anh em trong game >> làm anh em ngoài đời,off ăn nhậu,vui vẻ,mục đích chơi game của tao và mày khác nhau quá,nghĩ thì nghĩ mẹ mày đi,phá làm cc gì cho người ta chửi cho vào mặt,cạn lời!
Quan điểm khác nhau, ko cần quote cmt.

tigon

Gia nhập giang hồ
Tui hok quan tâm nhưng có một điều muốn chia sẻ .Gmial xin lại được hay hok tui hok biết nhưng Facebook tui bị hack ( dù hok đưa ai pass ) tụi nó hack và chuyển sang Gmail khác và đăng ký sđt khác luôn ,đên ngày hôm sau tui mới phát hiện ra .sau đó tui bái cáo với đội ngủ bảo mật facebook và trR lời vài câu hỏi cá nhân tôi đã lấy lại facebook .
Bạn Cap tôi thấy rất thẳng tính và chi cho game có đêm lên đến 8 tr cần gì phải chôm lại nhỉ ? :) :) rắt rối quá .
GIANG HỒ HIỂM ÁC ĐÂU BẰNG MẠNG LAG THẤT THƯỜNG :(

Nobody

Binh Nhất
Tui hok quan tâm nhưng có một điều muốn chia sẻ .Gmial xin lại được hay hok tui hok biết nhưng Facebook tui bị hack ( dù hok đưa ai pass ) tụi nó hack và chuyển sang Gmail khác và đăng ký sđt khác luôn ,đên ngày hôm sau tui mới phát hiện ra .sau đó tui bái cáo với đội ngủ bảo mật facebook và trR lời vài câu hỏi cá nhân tôi đã lấy lại facebook .
Bạn Cap tôi thấy rất thẳng tính và chi cho game có đêm lên đến 8 tr cần gì phải chôm lại nhỉ ? :) :) rắt rối quá .
GIANG HỒ HIỂM ÁC ĐÂU BẰNG MẠNG LAG THẤT THƯỜNG :(
Mục đích ko phải vì tiền nhé

phuong

Binh Nhất
Có thg nào ngu mà dùng IP của mình hach rồi tung lên nhỉ ?
Ít ra cũng ra net mà dùng IP khác chứ ha ? :))
Thằng nắm cán, kẻ cầm lưỡi. Chịu thôi. Đúng như cái câu cửa miệng của cái thằng GM giẻ rách hay đi oan oan cái mồm cho oai trên forum hay nói : Rừng nào cọp đó. Sever của nó, lúc còn chơi nó còn đè đầu cưỡi cổ dc thì lúc offgame nó xem ra gì. Nếu nó đẩy mình vào lửa thì mình cũng phải ráng lôi nó vào chung. Chứ sống mà cứ im im ầm ừ với cái lũ bất hảo này khó quá :|

cubitrung

Binh Nhất
Ý bạn nói mình là thằng hack acc của @ĐầuTiHồng ấy hả :))

Từ topic trước bạn liên tục chỉ đích danh mình là thằng hack nhỉ ? Mình đã nói bạn là th hack chưa hay chỉ kêu đợi bạn vào trả lời ???

Nhớ hóng topic rồi hả phán :))

@TranViet1st46 @cubitrung hóng biến thằng kia đổ tất cả tội lỗi cho tao kìa =))
móa thoi buoi giờ trăng đen . lẫn lộn , ngậm cứ phun hoa . như mà Tao bit mày chơi hk lâu rôi chua bao giờ có bê bôi chinh tri nào :)), hong thôi có kich hay mà .

SKTGenj

Binh Nhì
Có mỗi cái này sao đéo ai giải thích dc thế nhỉ ? Trước khi vào game phải có pass 1 pass 2, muốn có pass 1 pass 2 phải có gmail, muốn có gmail phải có sms phone hoặc email khôi phục tài khoản. Vậy suy ra cái email là cái cốt lỗi để dẫn đến việc thành công của thằng hack hay là cái IP ??? Trả lời đéo dc nói lãm nhãm các kiểu rồi sang tận bên Dzo lam gì nhỉ ?
vậy giải thích cái IP phát

SKTGenj

Binh Nhì
Thằng nắm cán, kẻ cầm lưỡi. Chịu thôi. Đúng như cái câu cửa miệng của cái thằng GM giẻ rách hay đi oan oan cái mồm cho oai trên forum hay nói : Rừng nào cọp đó. Sever của nó, lúc còn chơi nó còn đè đầu cưỡi cổ dc thì lúc offgame nó xem ra gì. Nếu nó đẩy mình vào lửa thì mình cũng phải ráng lôi nó vào chung. Chứ sống mà cứ im im ầm ừ với cái lũ bất hảo này khó quá :|
hiểu. đã ra trùm cuối

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Phía sau cái vỏ bọc hào quang là một đấng tối cao,không bao h vì những thứ nhỏ nhặt làm mất danh dự =)) là 1 thằng đàn ông bẩn tính,thích đạp đổ,phá hoại...Mầy tg ngu mới nói mày sach khi nhìn qua cái võ bọc,những bộ quần áo để biện chứng cho mày sạch sẽ mà mày đã tốn công chuẩn bị =)) chứ tao thấy tanh bỏ mẹ :D

Bên trên