THẢO LUẬN Bóc phốt g thezoo, thepeace, thefreedom

Bạn thấy việc ném rác và ks của G TheZoo, ThePeace, TheFreedom có chấp nhận được không?

• Pk - ok, nhưng vứt rác, ks thì không chấp nhận được.

Số phiếu: 13 35.1%
  • 9 Phái mà thế vô tà cho nó rồi. Làm ô danh chính phái

Số phiếu: 6 16.2%
  • Không ý kiên

Số phiếu: 18 48.6%

• Số lượng người bầu chọn
    37
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Matrix

Trung Sĩ
Chào bang chủ và các thành viên của ba G TheZoo, ThePeace, TheFreedom!
Mình viết bài này không phải để đả kích hay chê bai hay phê phán G của các bạn. Mình chỉ nói lên quan điểm chơi game của mình. Còn nhận xét ra sao để mọi người phán xét.
Game này là một game kênh train gồm hai kênh Pk và Non-Pk. Việc train ở kênh pk exp nhiều hơn nhưng cũng rủi ro hơn vì bị PK. Vấn đề này không cần tranh cãi.

Nhưng mà có một số người ra vẻ ta đây là khoác lên mình bộ mặt của những chính nhân quân tử, TAO LÀ CHÍNH PHÁI, TAO LÀ QUÂN TỬ nên Tao không pk được mày thì tao ném rác cho mày nhặt còn đồ mày đánh rớt tao nhặt hết. Thế vẫn chưa đủ. Đó mới là tập 1. Team tao toàn 6x team mày 5x mày train k1 tao qua tao ks cho mày biết mùi.
Bạn level cao, bạn mạnh bạn có quyền. Nhưng game là giải trí thôi. Tuy nhiên nó đang phản ánh chính con người của bạn trong hiện tại đó. Không biết các bạn có phải giống như những Quân tử kiếm Nhạc Bất Quần không chứ mình thấy ông ta là NGỤY Quân tử thì có. Hy vọng các bạn không như ông ấy.
Chuyện chỉ có thế. Mình không phán xét các bạn nhưng mà mình đã hiểu con người của các bạn.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
Chào thân ái quyết thắng.
Matrix.

Matrix

Trung Sĩ
Xin hỏi m` có kill auto team tao trc' ko nhỉ Team Kiss vs Kull ấy =)),. Vậy thì đừng khóc lóc OK.
Đàn ông thì dùng cái đầu hộ tao cái.
Train kênh pk việc bị pk ai nói gì đâu. Việc kill auto phải hỏi G TheZoo, ThePeace, TheFreedom đó. Bên đó kill trước nhé.

Matrix

Trung Sĩ
Xin hỏi m` có kill auto team tao trc' ko nhỉ Team Kiss vs Kull ấy =)),. Vậy thì đừng khóc lóc OK.
Đàn ông thì dùng cái đầu hộ tao cái.
NGhĩa là dùng đầu đi vứt rác cho ng ta nhặt full thùng đồ còn mình nhặt đồ người ta đánh rớt ah. Học hỏi ba G này.

ElCapitaino

Trung Úy
Ngưu tầm ngưu mã tầm mã. Câu này đúng trong cả cuộc sống bên ngoài lẫn trong game. Nếu ngay thẳng quân tử với kẻ tiểu nhân thì đó gọi là ngu xuẩn. Ko thể nói lí lẽ với kẻ thiếu hiểu biết và ko thể tử tế với lũ lưu manh. Game cũng như 1 xã hội thu nhỏ, có người này người kia, họ chơi game thế nào là quyền của họ. Mỗi gamer đều cũng chỉ là 1 thành phần nhỏ của 1 cộng đồng, nên ko ai có quyền đánh giá cách chơi của ai cả. Trừ khi người đó cheat, hack, bug, lừa đảo chiếm đoạt tài sản v.v... thì người khác mới có quyền lên tiếng và đánh giá.
Có câu kẻ mạnh dùng sức - kẻ yếu dùng mưu. 1 ví dụ nổi tiếng về sự thành công của câu nói này đó là Khổng Minh - Gia Cát Lượng.

DreamSx

Binh Nhất
Train kênh pk việc bị pk ai nói gì đâu. Việc kill auto phải hỏi G TheZoo, ThePeace, TheFreedom đó. Bên đó kill trước nhé.
Ai kill thì tìm ng đó, ko kill dc ngta còn lí do ?
Ờ thích lí do thì ok , anh chấp nhận lí do của chú =))
Anh kill chú thì anh tìm chú kill lại, thế thôi. còn trò nào khác thì đưng` vơ đúa nhé.

Nguyễn Xán Lâm

Binh Nhất
Ngưu tầm ngưu mã tầm mã. Câu này đúng trong cả cuộc sống bên ngoài lẫn trong game. Nếu ngay thẳng quân tử với kẻ tiểu nhân thì đó gọi là ngu xuẩn. Ko thể nói lí lẽ với kẻ thiếu hiểu biết và ko thể tử tế với lũ lưu manh. Game cũng như 1 xã hội thu nhỏ, có người này người kia, họ chơi game thế nào là quyền của họ. Mỗi gamer đều cũng chỉ là 1 thành phần nhỏ của 1 cộng đồng, nên ko ai có quyền đánh giá cách chơi của ai cả. Trừ khi người đó cheat, hack, bug, lừa đảo chiếm đoạt tài sản v.v... thì người khác mới có quyền lên tiếng và đánh giá.
Có câu kẻ mạnh dùng sức - kẻ yếu dùng mưu. 1 ví dụ nổi tiếng về sự thành công của câu nói này đó là Khổng Minh - Gia Cát Lượng.
Ai kill thì tìm ng đó, ko kill dc ngta còn lí do ?
Ờ thích lí do thì ok , anh chấp nhận lí do của chú =))
Anh kill chú thì anh tìm chú kill lại, thế thôi. còn trò nào khác thì đưng` vơ đúa nhé.
CẢM ƠN ANH EM ĐÃ LÊN TIẾNG VÌ BANG .
NHƯNG HIỆN TẠI BAMG CHỈ CẦN LÀM KHÔNG CẦN NÓI HAY GIẢI THÍCH.
NÊN MONG ANH EM ĐỪNG NÓI GÌ THÊM.

@kangtadragon @Lee @Thế Quyết .

KhanhTran

Trung Sĩ
Đâu phải G nào cũng cả 1 G đi Kill đâu a :D Ai kill a thì a nhớ tên kill lại chứ đâu mà lôi cả G vào đc :D E bị team a kill 4 5 đêm r này cũng đâu than trách ji đâu.
Đêm trước thức đến 3h khuya xem có bị kill ko. thấy tưởng êm rùi . vừa ngủ cỡ 15 20p sau bị kill thế là Ngắm gà cả đêm ở thành :D
- Chơi game để giải trí chứ ko phải chuốc thêm bực bội vào người :D Thân và quyết thắng lun :))

• Like
Reactions: Lee

sock

Hạ Sĩ
cái giọng điệu chính phải là phải quân tử chả hiểu sao 10 năm nay vẫn không đổi, nói cho bác thế này đây nó là "game" thôi cái chính tà nó chỉ là hình thức phân chia thế lực trong game chả liên quan mẹ gì đến quân tử cả tiểu nhân ngụy quân tử hay bất cứ cái cc gì hết, tôi thích giết người nhưng tôi thích vào chính phái đấy tôi thích vào G tên hòa bình đấy có vấn đề gì đâu
bác là người không chịu đựng được đầu tiên lên dd làm pic mình không train đc thì không ai 9 train được đầu tiên rồi sau đó đi ds mở đầu cho cuộc chiến chính tà đang sôi động bây giờ và giờ bác định rút êm vào k1 thì không ai vui đâu và đối phó với pt ở k1 rõ ràng là không pk đc thì phải có cách khác con người có đầu óc để suy nghĩ mà miễn sao thấy đối ức chế là mình vui rồi.
p/s: em không phải thằng vứt rác nhé bác đừng hiểu nhầm =))

quang510

Gia nhập giang hồ
Đâu phải G nào cũng cả 1 G đi Kill đâu a :D Ai kill a thì a nhớ tên kill lại chứ đâu mà lôi cả G vào đc :D E bị team a kill 4 5 đêm r này cũng đâu than trách ji đâu.
Đêm trước thức đến 3h khuya xem có bị kill ko. thấy tưởng êm rùi . vừa ngủ cỡ 15 20p sau bị kill thế là Ngắm gà cả đêm ở thành :D
- Chơi game để giải trí chứ ko phải chuốc thêm bực bội vào người :D Thân và quyết thắng lun :))
bác này giống e nè, 3h sáng dậy ngắm vẫn còn tung tăng với các e creep, sáng dậy nằm 1 cục ở thành, lúc 3h10 - 3h20 =))

oOoTieuVyoOo

Gia nhập giang hồ
chuyện train kênh pk rồi bị kill => t không care,có qua thì có lại thôi,uýnh đc người lúc này thì đến lúc khác ng ta uýnh lại
ở các sv khác mạnh có thể đè chết yếu,nhưng sv này thì chưa chắc,cái lên án ở đây là phía bên kia ỷ là top tep sv rồi đi gây hấn,team bên này biết thân phận còn phải đi làm ko thể canh lúc nửa đêm gà gáy phục mấy anh đi kill nên về lại k1 kiếm sự bình yên,mà tất lẽ dĩ ngẫu là bị đòn đau thì phải phang lại,

2vjsa0

Gia nhập giang hồ
Bị Kill rất nhiều lần và rất ức chế dù mình éo làm gì chúng nó
Nhất là bon TheZoo Thepeace
H gặp thằng nào là phang thằng đó éo nói nhìu
Bực

sock

Hạ Sĩ
chuyện train kênh pk rồi bị kill => t không care,có qua thì có lại thôi,uýnh đc người lúc này thì đến lúc khác ng ta uýnh lại
ở các sv khác mạnh có thể đè chết yếu,nhưng sv này thì chưa chắc,cái lên án ở đây là phía bên kia ỷ là top tep sv rồi đi gây hấn,team bên này biết thân phận còn phải đi làm ko thể canh lúc nửa đêm gà gáy phục mấy anh đi kill nên về lại k1 kiếm sự bình yên,mà tất lẽ dĩ ngẫu là bị đòn đau thì phải phang lại,
bạn phang lại chả sai gì mình đồng ý, nhưng bạn có nghĩ là những người vừa phang bạn cũng đã trải qua rất rất nhiều lần cảm giác như bạn chưa? rồi pt bạn và bạn gây hấn hết cả chính phái xong về k1 tìm bình yên ?

Ông Già

Binh Nhì
Quá nhiều topich .............
Cái này là cái giá phải trã thôi................
Nào là kill all từ 2>7...............
Kill người ta rồi qua K1 train thì đâu có được.chơi game là để làm cái điều mà mình thích liệu những người bị kill họ chấp nhận để bạn train yên k1 để rồi hàng đêm bạn lại mò sang kênh pk đi kill họ sao.có làm thì giờ chịu hậu quả đi,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Green

Binh Nhì
Chào bang chủ và các thành viên của ba G TheZoo, ThePeace, TheFreedom!
Mình viết bài này không phải để đả kích hay chê bai hay phê phán G của các bạn. Mình chỉ nói lên quan điểm chơi game của mình. Còn nhận xét ra sao để mọi người phán xét.
Game này là một game kênh train gồm hai kênh Pk và Non-Pk. Việc train ở kênh pk exp nhiều hơn nhưng cũng rủi ro hơn vì bị PK. Vấn đề này không cần tranh cãi.

Nhưng mà có một số người ra vẻ ta đây là khoác lên mình bộ mặt của những chính nhân quân tử, TAO LÀ CHÍNH PHÁI, TAO LÀ QUÂN TỬ nên Tao không pk được mày thì tao ném rác cho mày nhặt còn đồ mày đánh rớt tao nhặt hết. Thế vẫn chưa đủ. Đó mới là tập 1. Team tao toàn 6x team mày 5x mày train k1 tao qua tao ks cho mày biết mùi.
Bạn level cao, bạn mạnh bạn có quyền. Nhưng game là giải trí thôi. Tuy nhiên nó đang phản ánh chính con người của bạn trong hiện tại đó. Không biết các bạn có phải giống như những Quân tử kiếm Nhạc Bất Quần không chứ mình thấy ông ta là NGỤY Quân tử thì có. Hy vọng các bạn không như ông ấy.
Chuyện chỉ có thế. Mình không phán xét các bạn nhưng mà mình đã hiểu con người của các bạn.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
Chào thân ái quyết thắng.
Matrix.
Việc chơi game, tham gia vào thế lực "Chính phái hay Tà phái" là sở thích của mỗi người thôi bạn. Ko liên quan đến việc "TAO LÀ CHÍNH PHÁI, TAO LÀ QUÂN TỬ" -> Bạn hiểu sai vấn đề.
Việc kill hay bị kill hay gì ấy mình cũng ko quan tâm, trước giờ chưa từng đi kill auto bất cứ ai.
Chỉ đi pk trong TLC khi rãnh. Nếu lỡ sau này mình có bị kill thì cũng ko trách ai, teamview về rồi chạy lên train lại thôi, chỉ hỏi và nhớ tên người kill mình là đc, rãnh thì đi kill lại, chỉ kill mỗi người đó (mà đa số ko rãnh).
Thành viên trong G đi kill auto mình ko cản đc. Còn nếu vì 1 thành viên nào đó mà bạn kill cả G cũng ko sao cả, quyền của bạn. Game chơi cứ vui thôi.
Gửi Matrix!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên