THẢO LUẬN Bóc phốt g thezoo, thepeace, thefreedom

Bạn thấy việc ném rác và ks của G TheZoo, ThePeace, TheFreedom có chấp nhận được không?

• Pk - ok, nhưng vứt rác, ks thì không chấp nhận được.

Số phiếu: 13 35.1%
  • 9 Phái mà thế vô tà cho nó rồi. Làm ô danh chính phái

Số phiếu: 6 16.2%
  • Không ý kiên

Số phiếu: 18 48.6%

• Số lượng người bầu chọn
    37
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tienthanhs1

Trung Sĩ
Thì với quan điểm cá nhân là 1 thành viên trong ThePeace khi thấy G mình bị vơ đũa cả nắm thì tôi ý kiến chứ chả muốn gây gỗ làm gì. Đây là tôi góp ý cho team bác, lần sau gặp tình trạng nv nếu có ngồi canh máy thì chụp hình lại, quay clip lại, up lên forum, như vậy là hẳn hòi, ko ai chối cãi dc. Chứ tôi ko hề bảo team bác dựng chuyện.
OK. thanks bác đã hiểu. Tôi cũng ko để ý giờ mới biết bác trong G ThePeace . Nói chung cái gì đúng thì phải bảo vệ, sai thì phải nhận và rút kinh nghiệm. Mỗi người chơi game ý thức thêm 1 chút thì sân chơi sẽ hay và ý nghĩa hơn giông như trong 1 xã hội vậy!

Chào thân ái:x

Thủ Lĩnh Tiều Phu

Gia nhập giang hồ
chuyện là thế này. 3 G chính phái mấy hôm nay kill nhau với team của tui. cách đay 3 ngày mấy anh chinh phái ấy về kênh 1 train, tối qua thấy im ắng quá nên mấy chú mò về kenh 7 train. sáng 9h tui vào thấy mấy chú đang ở kenh7. thế là ctrl +x lên. và thế là các chú ấy kéo về kênh 1 train. nhưng kênh 1 bải 67 vip đã có người train đó là chú matrix. và thế là 2 team train ở 1 bải vip 67 kenh 1. sau đó team 9 phái kia mua thiết đao các kiểu lên thả ra cho team matrix nhạc cho full rương khỏi nhặt đồ. còn train quái rơi ra thứ gì thì team 9 phái lủm hết... matrix lập topic là nói lên cách cư xử. chuyện là thế đó
trong game đã bựa thế này rồi thì ngoài đời còn ntn nữa. mỗi acc NV ingame phản ánh chính ngay con người thằng cầm acc đó. chu vi lại là thích thì cứ chơi thôi

ThienDiem

Trung Sĩ
Cái tít nhầm thôi bạn! còn bài viết là là nói 1 số người 6x chơi bẩn với ae 5x. Mà thôi bỏ qua đi đừng nhắc lại nữa. Nói thế ai hiểu thì cũng hiểu rồi:)
Tại Thấy mấy bác trên 4rum mỗi lần có chuyện gì cứ lôi nào là cả team, cả G, cả chính phái or Tà Phái .
Ông nào làm ông đó chịu nha. Đừng khiến mấy anh em khác lên sau này họa lây theo .

anhphuoc

Gia nhập giang hồ
Không có lửa thì cũng chẳng có khói, từ lúc vào chơi server YGVN party của tôi chưa bao giờ kill party của ai, thời gian gần đây rất nhiều thanh niên tà phái đi kill pt chúng tôi không phải một lần mà nhiều lần, đơn cử tôi xin nêu tên một ít BreakingBrad , ThanhGK , Emtoro, EmGa . Ok , pt tôi gà train kênh PK thì bị giết tôi cũng chưa bao giờ lập topic than vãn thanh cao gì , ăn quả nhớ kẻ trồng cây , tôi ko giết được các anh lớn nhưng tất cả anh em nhỏ có khả năng giết được và đặc biệt là trong bang của các anh em trên thì tôi phải giết ngay . Pro bang làm thì Gà bang chịu , còn ko thì qua k1 , mc , rt . Bang chủ đã nói thế tui cũng ko nói nhìu , phận gà như tui nói làm gì , quý vị giết 2000 mạng thì cũng vậy , giết thì tui lên lựa lúc thì chơi lại , bẩn hay sạch là do quý vị thôi . Xin hết :3

Hiện tại t đang train up 6x để kill hiệu quả hơn , chống chịu tốt hơn khi PK với pro nên hiệu suất kill trong ngày có thể giảm đi đôi chút anh em cứ vui vẻ nha .

chứ không phải lên map 6x sấp mặt mấy lần ko dám lên nữa à

Chưa từng đi kill ai, toàn bị kill
Team mình thì đủ cả 3 G trên, vì chơi 6 acc
Nhg kể cả có bị kill cũng chưa bjo chửi ai, thậm chí nói chuyện đoàng hoàng
Nhưng đọc pic thấy hài quá, xin lỗi nếu động chạm chứ bạn chủ toppic về mặc váy đi
hài

Matrix

Trung Sĩ
Chưa từng đi kill ai, toàn bị kill
Team mình thì đủ cả 3 G trên, vì chơi 6 acc
Nhg kể cả có bị kill cũng chưa bjo chửi ai, thậm chí nói chuyện đoàng hoàng
Nhưng đọc pic thấy hài quá, xin lỗi nếu động chạm chứ bạn chủ toppic về mặc váy đi
hài
xin bạn cái IGN. vấn đề ở đây là không phải bị kill mà là cái chuyện vứt rác và ks. bạn nên đọc kỹ nội dung. Nghĩa là bạn đồng ý với việc người khác vứt rác cho bạn nhặt đúng không

Matrix

Trung Sĩ
Tôi không muốn nói nhiều. nhưng lướt qua 4 trang dài tôi thấy các bạn chính vào cmt đều ủng hộ việc ks và vứt rác và nhặt đồ của người khác và coi đó là cách hành xử bình thường. Cám ơn

nnatuan

Gia nhập giang hồ
sv sắp có 1 lượng lớn 6x, tình hình kill auto thế này thì nhà nhà lại đổ dồn về k1, khi đó full k lại la om sòm lên, rồi ad lại fix drop này nọ để hạn chế vào k1, hoặc nâng cấp k1 giới hạn sức chứa user lớn hơn, khi đó chắc gì đủ bãi train, ai cũng muốn giành bãi ngon, lúc đó lại ks rồi lại dìm hàng nhau bla bla... 1 vòng luẩn quẩn. Ko lẽ 6x phải zo mc rt train, train lv đã khó, lên cấp cao train lại càng khó hơn, khổ cho mấy người 6x, may mà 52 vẫn còn train rt được, h cứ tàn tàn mà up, sớm chi cho khổ :rolleyes:

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Nói chung là kill nhau là chuyện bt của game. Ks cũng là bình thường thôi. Còn cái vứt đồ là đéo chấp nhận đc :)) bẩn tính

ngocson92

Gia nhập giang hồ
Đồng ý với thớt, kill auto chả ai nói gì cả nhưng cái loại vứt rác rồi nhặt đồ là không thể chấp nhận được, bẩn tính!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên