THẢO LUẬN Bóc phốt g thezoo, thepeace, thefreedom

Bạn thấy việc ném rác và ks của G TheZoo, ThePeace, TheFreedom có chấp nhận được không?

• Pk - ok, nhưng vứt rác, ks thì không chấp nhận được.

Số phiếu: 13 35.1%
  • 9 Phái mà thế vô tà cho nó rồi. Làm ô danh chính phái

Số phiếu: 6 16.2%
  • Không ý kiên

Số phiếu: 18 48.6%

• Số lượng người bầu chọn
    37
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
xin bạn cái IGN. vấn đề ở đây là không phải bị kill mà là cái chuyện vứt rác và ks. bạn nên đọc kỹ nội dung. Nghĩa là bạn đồng ý với việc người khác vứt rác cho bạn nhặt đúng không
Thezoo Cherry, Thepeace CloneVN1, Freedom TrinhQuangVuBn
Mình ko nói vứt rác là tốt, nhg khi 2 bên đang ganh đua họ dùng thủ đoạn cũng ko có gì là sai
Còn chuyện kill vs ks là quá bình thường mong bạn cứ vui vẻ mà chơi nvay

virusser

Gia nhập giang hồ
các bạn tà cũng vãi l thật ^^ (mình guid peace ), từ 1h sáng ngày hôm nay > thời điểm hiện tại : team guid grace 2 lần ,acquythancung 1 ần, thiên địa hội 1 lần, mình cũng đéo khóc lóc gì :"> nên các bạn cũng đừng khóc nhé .... :) tiện thể nói luôn thôi chứ không nói về vấn đề kia đâu ahihi

anhphuoc

Gia nhập giang hồ
các bạn tà cũng vãi l thật ^^ (mình guid peace ), từ 1h sáng ngày hôm nay > thời điểm hiện tại : team guid grace 2 lần ,acquythancung 1 ần, thiên địa hội 1 lần, mình cũng đéo khóc lóc gì :"> nên các bạn cũng đừng khóc nhé .... :) tiện thể nói luôn thôi chứ không nói về vấn đề kia đâu ahihi
Chả ai khóc lóc khi bị kill đâu bạn à, ng` ta chỉ lên án mấy đứa quăng rác thôi

okami

Gia nhập giang hồ
vs cái loại nghị quân tử này thì chúng ta nên làm gì nó
ae chúng ta nên sỉ nhục nó lăng mạ nó nguyền rủa nó ra đường vấp phải lề đường úp mặt vào phân chó lúc đó nó mới khôn ra được >:/>:/>:/>:/>:/>:/>:/>:/>:/

oOoTieuVyoOo

Gia nhập giang hồ
BÓC PHỐT ! Nge có vẻ đàn bà vãi, là đàn ông thanh niên có chơi có chiệu.Từ cái chuyện bé tẹo teo cũng xách lên 4rum kêu la y như đàn bà. ĐẾN KHI NÀO MỚI THÔI MẶC VÁY VẬY CÁC ÔNG ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
thiết nghĩ đừng nên nói đụng chạm đến váy với đàn bà ở đây,chả biết thằng nào mới là thằng đàn bà,thằng nào là thằng mặc váy đâu

hongtrantammong

Gia nhập giang hồ
it ra người ta cũng là mang lên cùng thảo luận công khai minh bạch, chẳng có gì là mặc váy cả. Chẳng bù cho cái thằng CamLinh1990 chửi mình ở game bị mình kill, nó chửi pm các kiểu, còn mất công tìm sđt nhắn tin qua rủa cả gia đình mình chết :-@ ( đây mới là hèn khi không dám công khai, giả vờ tử tế minh oan các kiểu như mình tự nhiên phá nó ). Hồi chiều cả team bị ông kiếm G Thepeace kill đứng thành chẳng nói gì cả. Mặc dù mấy lần đi qua pt 9 chưa kill ai ngoài thằng CamLinh1990 với acc kiếm 1DemThoiEm của nó :rolleyes:

Cho nên pk thì pk cũng đừng làm mấy việc thừa thãi quá đáng, như vậy chẳng có gì hay đâu :|

tienthanhs1

Trung Sĩ
Thezoo Cherry, Thepeace CloneVN1, Freedom TrinhQuangVuBn
Mình ko nói vứt rác là tốt, nhg khi 2 bên đang ganh đua họ dùng thủ đoạn cũng ko có gì là sai
Còn chuyện kill vs ks là quá bình thường mong bạn cứ vui vẻ mà chơi nvay
Vâng ! người ta có câu " cây muốn lặng mà gió chẳng dừng"

PT mình ko phải người gây chuyện trước lên ko có sự ganh đua ở đây ( ở đây chỉ có cá lớn nuốt cá bé )
Hôm nay even cũng nói bã bọt mét ra rồi tưởng rằng dc yên ổn train để sớm up tc3 ai ngờ vẫn bị pháx-(
Thôi thì bây giờ dẹp cái mong muốn tc3 sang 1 bên " Chính thức PT mình về kênh 1 ks bãi vip 67 đây" mặc dù pt toàn 5x nhưng 1 khi đã bị ép đến nước đường cùng thì chẳng còn clg để nói....

Close topic thôi !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên