Ủng Hộ Shj, Đả đảo dzogame ăn cướp & la làng

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Phụ việc cho Lk thôi , Mod Miếc gì ... :D

Mod làm đúng chức trách đó !^^

Nhưng cũng đừng nên căng quá kẻo lại như SM ACE @@!

Ôi ! cái Anh mà em sợ nhất game đã xuất hiện ... em tặng Anh 1 cặp Neptune nhé Anh !:rolleyes:
P/s : Kteam có thẻ post ảnh lên cho anh em nhìn mặt trước khi thông hem vậy:D

Có mấy bài bên ngoài forum đó bác
Của bác đây, wellcome to YulgangVN
http://www.yulgangvn.com/forum/threads/lo-trinh-phat-trien-server-yulgangvn.315/

MrShj

Thượng Úy
cảm ơn tình cảm chân thành của các bạn .
Mình yêu HKGH , k phải mình yêu Dzogame , cho nên từ khi làm Mod , mình luôn nghĩ đến những gì có lợi cho gamer , có lợi cho tương lai .
Nhưng khi mình bỏ tiền túi ra làm event , chỉ xin Gm log Buff 20% 50% ẽp cho gamer thôi mà Team Gm cũng ky bo . Tôi ghét VKL .
Khi làm Event , đề xuất Item này làm phần thường : lớn quá , Item kia , k dc ... tôi nản + ức chế .

Và bây giờ , hy vọng chúng ta hãy cùng nhau xây dựng 1 HKGH k phải vì NPH , k phải vì tôi .. mà vì tất cả chúng ta nhé !

LovinU

Binh Nhì
cảm ơn tình cảm chân thành của các bạn .
Mình yêu HKGH , k phải mình yêu Dzogame , cho nên từ khi làm Mod , mình luôn nghĩ đến những gì có lợi cho gamer , có lợi cho tương lai .
Nhưng khi mình bỏ tiền túi ra làm event , chỉ xin Gm log Buff 20% 50% ẽp cho gamer thôi mà Team Gm cũng ky bo . Tôi ghét VKL .
Khi làm Event , đề xuất Item này làm phần thường : lớn quá , Item kia , k dc ... tôi nản + ức chế .

Và bây giờ , hy vọng chúng ta hãy cùng nhau xây dựng 1 HKGH k phải vì NPH , k phải vì tôi .. mà vì tất cả chúng ta nhé !
Yes ! chúng tôi đã sẵn sàng , và chỉ còn chờ LK và Kteam OB game để chơi thôi ! :D

CoUtBangGia

Gia nhập giang hồ
bỏ những cái gì lên quan tới dzô đi, không thui chỉ gây ức chế, bực bội thêm thui ~> sức khỏe ko tốt~> sao đủ tinh thần chuẩn bị cho SV LK sap ra đúng hum nhể;) ...

hungyx

Gia nhập giang hồ
may quá tui thanh lý đồ sớm. ko biết anh em star có còn chơi nữa ko . tội nghiệp các pác ý . :confused:

zTinyz

Gia nhập giang hồ
Team mình đủ sức lật luôn cái Dzo game ko?,......vd như hack lun cái forum hay phá game chẳng hạn :)

Bên trên