Ủng Hộ Shj, Đả đảo dzogame ăn cướp & la làng

TranViet1st46

Binh Nhất
Câu hỏi of Mod quá ẩn ý làm mình ko trả lời đc,còn về phần thức khuya thì mình đã quen rùi,do công viêc may vá nên chuyện thức sáng đêm là rất bình thường.
.......mình từ Thái Lan để đưa bạn về đó,hãy test lại bản thân rùi hãy đoán mò về con ngưởi of người khác nhá bạn.
Chài, Cũng chỉ là đoán thôi mà , làm sao mà bạn phải bức xúc vậy. Nếu có j ko phải thì bỏ qua cho :'(

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Chậc , đùa chút thôi mà làm j nghiêm trọng dữ ^^! , thôi đi ngủ , chúc mọi người ngủ ngon và có 1 cơn ác mộng thật đẹp .

P/S : Mốt làm người may vá cho mình đi :rolleyes:

MrShj

Thượng Úy
:D nói chung là bọn mod + ad bên dzo mềnh éo ưa thằng nào. AD thì không nói làm gì , nhưng còn mấy thằng MOD tay sai thì khỏi nói luôn , chúng nó mỗi tháng được Dzo quăng cho cục xương nên éo còn lương tâm rồi. bọn này qua sống cùng tàu khựa là hợp chuồng. hé hé

TinyBaby

Gia nhập giang hồ
gian thương mà ~~
tr'c đọc qua vài toppic nói vậy @@
Nói chung chả tin :v ko có lửa sao có khói ...
Đừng có nói tổng số tiền ra ~~, chứ bên Đông Nam có ng mất còn nhiều hơn mà chưa kêu ca

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
BQt cũng mong các bạn khác không tiếp tục tranh cãi hay đá xoáy vấn đề này nữa, thông báo của NPH về việc xử lý ngọc để giữ cân bằng cho game cũng đã viết rất rõ ràng, hy vọng các bạn chung tay cùng NPH giữ vững sự trong sạch và ổn định cho game.

=)))))))) éo hiểu thằng Thiên Vân Đắc bên đó là người hay ngợm mà nói dối trắng trợn kinh lên đc ý nhể =)))
, cân bằng cái *** *** *** *** à ? =)))) game sắp xuống lỗ tới nơi rồi còn già mồm nói 2 chữ *ổn định* =)) !

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
:D nói chung là bọn mod + ad bên dzo mềnh éo ưa thằng nào. AD thì không nói làm gì , nhưng còn mấy thằng MOD tay sai thì khỏi nói luôn , chúng nó mỗi tháng được Dzo quăng cho cục xương nên éo còn lương tâm rồi. bọn này qua sống cùng tàu khựa là hợp chuồng. hé hé
Mình nghĩ bạn là 1 người k tốt . 1 Người tốt k bao giờ ném bùn vào mặt người khác , vì k biết ném trúng không nhưng đảm bảo là tay của bạn sẽ bị bẩn .
Mod bên đó ốt hay k thì tôi cũng vẫn thấy dc nhiều người : DKT va VDB , luôn giữ im lặng .
Lục Tiểu Hoàng là tên Shj thì cũng đã rõ , uất ức vì NPh k lắng nghe đóng góp mà ra đi , đầu quân cho LK .
GM Ruud thì cũng dc khá nhiều người yêu mến vì cách xữ lý khá khách quan và công bằng .

BQt cũng mong các bạn khác không tiếp tục tranh cãi hay đá xoáy vấn đề này nữa, thông báo của NPH về việc xử lý ngọc để giữ cân bằng cho game cũng đã viết rất rõ ràng, hy vọng các bạn chung tay cùng NPH giữ vững sự trong sạch và ổn định cho game.

=)))))))) éo hiểu thằng Thiên Vân Đắc bên đó là người hay ngợm mà nói dối trắng trợn kinh lên đc ý nhể =))) , cân bằng cái *** *** *** *** à ? =)))) game sắp xuống lỗ tới nơi rồi còn già mồm nói 2 chữ *ổn định* =)) !

Bên HK Dzo đã cố tình che dấu bug ngọc , theo tôi dc biết thì Shj đã mua ngọc bug của 1 tên Bug ngọc .
Sau đó tài sản của Shj bị Phong tỏa và del sạch số ngọc và 1 số Item khác giá trị .
Nhưng giữa Dzo và Shj vẫn còn 1 bí mật gì đó che dấu mà vẫn còn mập mờ nên BQT dzo đã quyết định " đàm phán " với Shj . và cả 2 đã im lặng .
BQt đã thông báo trên trang chủ là cấm GD ngọc max , nhưng đọc kỹ vẫn k thấy họ công bố là có trình trạng bug ngọc . Họ đang cố gắng che dấu , trong thời điểm mọi người vẫn đang ngóng về SV hiện tại của chúng ta .( Shj nó có sức ảnh hưởng gớm nhỉ , topic nào nói về nó là Hot ngay va luôn ;;) )

Bên trên