Ủng Hộ Shj, Đả đảo dzogame ăn cướp & la làng

Fantasy

Binh Nhì
Như các bạn đã biết bạn Shj của chúng ta bị bọn dzogame thù dai nên đã ban acc forum dzogame, sa thải và trừng phạt trên tư cách MOD( Shj đã có thời gian làm MOD "Lục Tiểu Hoàng" bên HKGH dzogame), khóa acc ingame để kiểm tra lượng ngọc và 1 số item( quy cho tội bug và hack game), nhưng 1 phần lớn tài sản ingame đã bị del vì những lý do ko rõ ràng, tổng giá trị quy ra tiền việt nam đồng ~20.000.000 vnđ, họ coi Shj như 1 tên Judas và hết lời bôi nhọ danh dự và nhân phẩm( có lẽ được sự tiếp tay của "cấp trên" bên dzogame)...Mong mọi người hiểu và thông cảm cho cậu ấy, trên tinh thần chung tay giúp sức cho cậu ấy băng nhiều cách( lập acc clone đòi công bằng cho cậu ấy bên 4rum dzogame, sư tử hống ingame chửi bọn dzo del đồ trắng trợn vì "tư thù"...). Bọn chúng đã trắng trợn "cuỗm" 20 triệu VNĐ thì bọn chúng sẽ còn lộng hành hơn nữa, hãy cho mọi người biết bộ mặt thật của dzogame cùng "tay chân rắn rết" nào

NinaBebe

Gia nhập giang hồ
Mình không ủng hộ việc fighting back dzogame, khi đã chấp nhận nạp @/VND để chơi game thì trách sao được nếu bị block acc, dzogame cũng chỉ muốn game tồn tại lâu thôi. MrShj thích version yulgang nào cứ để Shj chọn, cớ sao lại 2 version cãi nhau, chém nhau vì 1 số gamer PR cho yulgangvn. Game chưa open beta đã có anti fan :(

LovinU

Binh Nhì
Chán vs cách làm việc của Dzogame lắm rầu ... ủng hộ Yugangvn . Đang háo hức chờ game chính thức OB đây ^^!

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
và có CMT cấm tuyệt đối mem nói về Sv LK gây tranh ccai4 trong các topic .
Nếu ai nói , thì xoáy lại , SV LK là Sv nào .... thế mới độc đáo .
Tôi cũng sẽ ủng hộ 1 vé ngóng .....

Pink

Thiếu Úy
Tình hình này là dzo sắp về vs chúa rồi =)) lỗi tùm lum mà không khắc phục còn đòi Up 9.0 nữa chứ may mà hồi đó ta lên lv 39 bị lỗi Nv TC2 support chờ mòn mỏi 2 ngày kết quả là cũng không 1 hồi âm :D Nên đã rút lui kịp thời =)) lúc nãy zô dd dzo chém nói chuyện vs thằng kia nó hỏi mình Sv Lk trụ sở ở đâu : Sở thú chứ đâu . (chuồng Sư tử ) và 5p' sau đã bị ra đảo . ( Lý Do : cm nhảm ) :D

LovinU

Binh Nhì
Mình phải công nhận là khâu support của Dzo nó tồi tệ thật ... chẳng bao giờ gửi đi mà thấy nó hồi âm lại !

P/s : Anh LK và Team mà support kém là sẽ có mấy xe tải chở dầu ăn đến trụ sở thông ass tập thể tụi Anh đấy nhé !

CFThichlachoi

Gia nhập giang hồ
mình sáng bận làm việc trưa vào diễn đàn đọc thì thấy nhiều tin hay đọc đến nỗi nghiền như đọc tin tức hình sự , sau đây là một cảm nhận chân thành của người chơi game không tư lợi , ko hack , ko bug gì gì đó nhé mà chỉ vì ham vui và giải trí và đặc biệt rất mong chờ sever Yulgangvn.com ra để chơi thử vì mình bỏ chơi từ thời AS xập tới giờ mình có một vài ý kiến các bạn xem đúng thì đừng ném đá nhé:
- Thứ nhất : nếu mình chơi game và đi mua đồ như một viên clvc 25% chẳng hạn mà sau đó GM thông báo viên đó là hack là bug gì đó rồi xoá thì mình chắc chắn không đồng ý rồi vì tiền mình nạp @ bỏ ra mua mà phải không ? đây là đặt cương vị mình thôi và mình không đồng tình với cách làm này của NPH
- Thứ hai: nhiều bạn mình thấy chẳng có gì và không phải việc của mình cũng vào chửi người ta ở đây là Shj là ăn cháo đá bát là gì đó ... rất nhiều mình cũng thấy tội nếu đặt vấn đề đó là mình mình cũng ức chế mà chửi thôi
- Tóm lại mình cũng lên thông cảm ho Shj ..........

TranViet1st46

Binh Nhất
mình có mỗi 1 cái acc 4rum dzo thì log vào nó cho ra đảo cmnr. Muốn vô cmt mà cũng ko xong.
Công nhận bọn nó làm ăn cũng khá là cờ hó. Ko phạm lỗi j mà cho block, gây ức chế.
thằng Shj nó có 14b nó muốn mua j là quyền của nó , đâu thể thấy nó nhiều tiền mà cấm nó hoại được, rõ là bọn Dzo vớ va vớ vẫn.:mad:

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mình sáng bận làm việc trưa vào diễn đàn đọc thì thấy nhiều tin hay đọc đến nỗi nghiền như đọc tin tức hình sự , sau đây là một cảm nhận chân thành của người chơi game không tư lợi , ko hack , ko bug gì gì đó nhé mà chỉ vì ham vui và giải trí và đặc biệt rất mong chờ sever Yulgangvn.com ra để chơi thử vì mình bỏ chơi từ thời AS xập tới giờ mình có một vài ý kiến các bạn xem đúng thì đừng ném đá nhé:
- Thứ nhất : nếu mình chơi game và đi mua đồ như một viên clvc 25% chẳng hạn mà sau đó GM thông báo viên đó là hack là bug gì đó rồi xoá thì mình chắc chắn không đồng ý rồi vì tiền mình nạp @ bỏ ra mua mà phải không ? đây là đặt cương vị mình thôi và mình không đồng tình với cách làm này của NPH
- Thứ hai: nhiều bạn mình thấy chẳng có gì và không phải việc của mình cũng vào chửi người ta ở đây là Shj là ăn cháo đá bát là gì đó ... rất nhiều mình cũng thấy tội nếu đặt vấn đề đó là mình mình cũng ức chế mà chửi thôi
- Tóm lại mình cũng lên thông cảm ho Shj ..........

Bài viết của bạn rất khó trả lời... !^^
AD nên tìm cách xem xét vụ này để tránh việc tương tự như bọn dzo
Game ra chắc chắn sẽ có kẻ phá rồi >.<!

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Sau một thời gian nó ẵm hết bao tiền rồi thì giờ có la làng tẩy chay hay gì gì cũng mất sạch:confused:
Ngay từ đầu chẳng tin cái đám đồ zơ nên chỉ chơi chùa cho vui, mê quá hóa cuồng cống tiền cho nó thì chịu, rút kinh nghiệm lần sau vậy!:oops:

LovinU

Binh Nhì
Sau một thời gian nó ẵm hết bao tiền rồi thì giờ có la làng tẩy chay hay gì gì cũng mất sạch:confused:
Ngay từ đầu chẳng tin cái đám đồ zơ nên chỉ chơi chùa cho vui, mê quá hóa cuồng cống tiền cho nó thì chịu, rút kinh nghiệm lần sau vậy!:oops:
Híc ! mình cũng đút cho Dzo 1 mớ , may mắn là tỉnh ngộ kịp thời nghỉ lúc lv 112 ^^!

Giờ chỉ chờ Yulgangvn ra để đầu tư lại thôi ^^!

Bên trên