Ủng Hộ Shj, Đả đảo dzogame ăn cướp & la làng

hungyx

Gia nhập giang hồ
Là Anh Mèo ml à ! Em Chồng PhuongKute nè ! 2 vợ chồng em định cày lại game này đây ^^!
a nhìn ảnh bít ùi . may quá a thanh lý hết ko thì hối hận , :confused: còn mỗi cái trượng ko bít ai lấy ko . :P . còn cái thèng nào nữa nhỉ . nó hay đi fam với a trong động lâu quá quên cả tên rồi

LovinU

Binh Nhì
a nhìn ảnh bít ùi . may quá a thanh lý hết ko thì hối hận , :confused: còn mỗi cái trượng ko bít ai lấy ko . :P . còn cái thèng nào nữa nhỉ . nó hay đi fam với a trong động lâu quá quên cả tên rồi
Thằng LinhDan anh à ! nó ở Thủ Đức mà ko có thông tin sao mà rủ nó chơi lại đây ! Em đang lôi kéo mấy ông anh và em của em vào chơi lại nè ... đang trổ tài là gia cát lạng để dụ dỗ mấy ổng nè híc híc !

hungyx

Gia nhập giang hồ
Thằng LinhDan anh à ! nó ở Thủ Đức mà ko có thông tin sao mà rủ nó chơi lại đây ! Em đang lôi kéo mấy ông anh và em của em vào chơi lại nè ... đang trổ tài là gia cát lạng để dụ dỗ mấy ổng nè híc híc !
thế thèng long hói nó die chưa em . tội nghiệp thèng đó. dại lắm . từ hồi rớt nhiều btkc 3 a đã chán lên lv rồi nên mới zo động fam bán lấy tiền . a ko nhớ pass id rồi . e còn acc trong G vào lôi kéo a e sang đây đi .

longkonsl

Banned
đm chứ cứ nhắc đến bọn dzogame là thấy nhức óc làm ăn đã éo ra gì rồi lại còn có 1 số ADM "tốt tính" =)) sắp sập đến nói rồi giờ chúng nó đang tính vơ vét nốt lần cuối rồi "tẩu" đây mà

LovinU

Binh Nhì
thế thèng long hói nó die chưa em . tội nghiệp thèng đó. dại lắm . từ hồi rớt nhiều btkc 3 a đã chán lên lv rồi nên mới zo động fam bán lấy tiền . a ko nhớ pass id rồi . e còn acc trong G vào lôi kéo a e sang đây đi .
Anh Long ChoiSooYoung à ! ổng gần nhà em , để tìm lại SDT rủ ghê ổng coi .. Nick của em cho anh trai ổng bán mất rồi , jo ko còn nick nào hết ! Còn SDT Ba Tuấn , để rủ ổng chơi lại ^^!

thuthaolove

Gia nhập giang hồ
Tình hình là mình ko ý kiến gì trọi,sv nào hay thì mình chơi còn sv nào có chút vấn đề thì mình âm thầm rút lui vậy....''đến như 1 án mây lơ lửng,ra đi như 1 làng khói trắng''

thuthaolove

Gia nhập giang hồ
Thu thảo là girl nhiu % vậy em , thức khuya dữ.
Câu hỏi of Mod quá ẩn ý làm mình ko trả lời đc,còn về phần thức khuya thì mình đã quen rùi,do công viêc may vá nên chuyện thức sáng đêm là rất bình thường.
Biết đâu lại là Thái Lan Girl thì .... thôi rồi:'(
.......mình từ Thái Lan để đưa bạn về đó,hãy test lại bản thân rùi hãy đoán mò về con ngưởi of người khác nhá bạn.

Bên trên