GIÚP ĐỠ Đại phu buff quá tốn kém, ae vào xem góp ý.

lothidiemquyen

Gia nhập giang hồ
Thử hỏi 1 ngày nào đó dp buff nghỉ hết thì bọn kia im lặng đc nữa hay k :)
mình cũng muốn xem cái kết quả đó để xem char khác đánh vượt cấp kiểu gì.làm như cái điều khó khăn của dp fix lại sẽ mạnh cho dp lắm vậy.suy cho cùng có lợi cả 5 char thôi chứ có lợi cho riêng dp đâu mà.

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
tôi nghĩ các bác đề nghị GM fix tiêu hao sâm xuống còn 1 đi nhé, cho train lâu vs đỡ tốn tiền.
lv 35 mang ít sâm cũng kêu thì tui chịu rồi, kêu ca nhảm vãi.
riêng mình kêu góp sâm mà không góp mang trương 3m vào chiến luôn, khỏi dd thằng nào hết.
mua full rương sâm train cả 5h vẫn kêu đc.

OneOfAKind

Thượng Sĩ
tôi chả cần sâm st. cứ mua sâm btc. 1 ngày tôi ăn hết 1m5 tiền sâm
1 ngày train thoải mái bù vào tiền sâm chả lỗ tí nào. 1 ngày đc cho 1 2 bính st nữa k dùng đến bán đi cũng đc 2m++ thế là lãi to rồi. các ông không biết + KC xong lên đây kêu

titanknight

Gia nhập giang hồ
tôi chả cần sâm st. cứ mua sâm btc. 1 ngày tôi ăn hết 1m5 tiền sâm
1 ngày train thoải mái bù vào tiền sâm chả lỗ tí nào. 1 ngày đc cho 1 2 bính st nữa k dùng đến bán đi cũng đc 2m++ thế là lãi to rồi. các ông không biết + KC xong lên đây kêu
một ngày được cho 1,2 bình st nữa là sao bạn, có nhiệm vụ gì làm được sâm st à

OneOfAKind

Thượng Sĩ
lúc đầu mình xác định acc dp mang đi buff nên + kc 2 + dùng sâm st. lên 21 là + max mình để điểm đấy k + nữa
sau khi lên 35 thì không dùng sâm st nữa nên mình + max 1
hiện giờ max 1 2. đang + 5
2k5 sâm buff cả đêm không hết

Metptm

Gia nhập giang hồ
lúc đầu mình xác định acc dp mang đi buff nên + kc 2 + dùng sâm st. lên 21 là + max mình để điểm đấy k + nữa
sau khi lên 35 thì không dùng sâm st nữa nên mình + max 1
hiện giờ max 1 2. đang + 5
2k5 sâm buff cả đêm không hết
xác định tư tưởng từ đầu như b thì đã tốt, mình đoán mng chơi dp chỉ nghĩ đến 35 đi buff sẽ nhàn, nên tăng kc k chuẩn buff rồi than thở xin xỏ
P/s: bro nào lỡ tăng theo tckl thì thành dp chiến luôn đi, clvc của dp thuộc hàng nhất nhì game rồi

OneOfAKind

Thượng Sĩ
xác định tư tưởng từ đầu như b thì đã tốt, mình đoán mng chơi dp chỉ nghĩ đến 35 đi buff sẽ nhàn, nên tăng kc k chuẩn buff rồi than thở xin xỏ
P/s: bro nào lỡ tăng theo tckl thì thành dp chiến luôn đi, clvc của dp thuộc hàng nhất nhì game rồi
không có đâu bác :)) lv thấp thì vẫn đứng sau cung với thương
8x mới là thời điểm của dp =))

tienthanhs1

Trung Sĩ
Hiện tại tớ cũng chuẩn bị max kc 1. 2 và mua full sâm đúng là buff cả đêm ko hết nên chưa hề kêu ca. Âý vậy mà hôm trước có mấy bạn bảo chơi dp đi rồi hãy phán:))

Lâm Thị Ngọc

Gia nhập giang hồ
Những người chơi dp theo đường buff, mà từ đầu + full kc2 và 14 kc1 (lv35 buff nhóm) mà bảo tốn sâm thì người đó nói sạo. chỉ có những người lúc đầu tăng 14 kc 2 và tăng max 20 trường công kích lực, hoặc tăng lung tung khi đi buff mới tốn sâm

bosock01

Gia nhập giang hồ
Những người chơi dp theo đường buff, mà từ đầu + full kc2 và 14 kc1 (lv35 buff nhóm) mà bảo tốn sâm thì người đó nói sạo. chỉ có những người lúc đầu tăng 14 kc 2 và tăng max 20 trường công kích lực, hoặc tăng lung tung khi đi buff mới tốn sâm
đúng rồi bạn. tăng 2 cái kc giảm mana vs lượng mana tiêu hao làm j mà hao dữ vậy được

mnonline

Gia nhập giang hồ
Tăng max thì thấy cũng ổn, tầm được 4h mới cần mua sâm 1 lần, ngủ thì thêm 1 bình sâm siêu thị nữa mà ok.

Bên trên