GIÚP ĐỠ Đại phu buff quá tốn kém, ae vào xem góp ý.

Orochi

Binh Nhất
Chắc bạn nào có Đại phu buff cũng biết rùi, mua sâm không cũng đủ nghèo nói chi sắm đồ.
mình tính sơ sơ thôi đã thấy tốn như vậy rùi:
- Nếu + full KC 1 tăng 70% công dụng sâm ( full kc 2 nữa giảm tiêu hao mana khi skill thì buff 1 lần tốn 40, nhưng + kc 2 nữa thì k có điểm + zô kc 5 tăng lượng máu khi buff ) thì 1 triệu tiền sâm các bạn buff đc khoảng 8-9 tiếng.
- Còn + full kc 2 xài sâm siêu thị thì 1 củ 300k buff đc 3 tiếng 20p ( 1 củ sâm st ~ 400k ). 1 đêm tốn khoảng 300@ = 30k = Kotex
Đây là sv train cày cực lâu, trung bình ngày cũng cày khoảng trên 10 tiếng, zạy gold nào chịu nổi mà mua sâm buff đây. Kêu bọn pt góp mỗi người chút ít t nào cũng im :V
Sẵn tiện đổi acc đp buff 35 = acc khác luôn nha.

quangtuanag3

Binh Nhì
trường hợp bạn giống như mình, cũng đành kêu pt góp tiền lại chơi, mình đầu tư 2 acc, nhưng bây giờ dp ngon^' quá nên sắp bỏ

Venn

Gia nhập giang hồ
Nói thẳng ra : có thể người ta cố tình làm vậy , bởi vì nếu ko làm như vậy thì Máu , Sâm st sẽ được member mua ít đi . Vì khi đp lên 35 rồi lúc đó là điều hạnh phúc cho mỗi đp và các char khác khi đi trian củng khỏe hơn nhiều . Mà đâu ai hiểu được từ lv 1 đến 35 đp phải trian như thế nào đâu , đã v khi lên 35 còn phải tốn sâm như thế này thì thua rồi . Mong Kteam nên đặt vị trí vào nhau mà suy nghĩ , chứ đừng vì lợi ích mình mà làm những chuyện member xem ko đc .

Bên trên