GIÚP ĐỠ Đại phu buff quá tốn kém, ae vào xem góp ý.

Metptm

Gia nhập giang hồ
nếu cày đêm thì mình chưa nghĩ ra biện pháp, nhưng nếu train ngày thì ai chơi dp sẽ đứng 1 vị trí buff an toán, khi đó team muốn train thoải mái thì phải tự ý thức thay nhau về chuyền sâm cho dp đứng buff, vì nếu họ k chuyền thì họ phải thay đống sâm đó bằng máu của nhân vật để train (mp có full mà hp hết thì cũng chết)

Orochi

Binh Nhất
nếu cày đêm thì mình chưa nghĩ ra biện pháp, nhưng nếu train ngày thì ai chơi dp sẽ đứng 1 vị trí buff an toán, khi đó team muốn train thoải mái thì phải tự ý thức thay nhau về chuyền sâm cho dp đứng buff, vì nếu họ k chuyền thì họ phải thay đống sâm đó bằng máu của nhân vật để train (mp có full mà hp hết thì cũng chết)
Game nay mình thấy toàn cày đêm k thui, ai rảnh đâu ngồi canh zài, cos ngày die sớm quá o_O

Mphuong

Gia nhập giang hồ
Nên thêm sâm siêu thị loại lớn giá hợp lý. Ra ngọc khí công cho char đại phu. Bây h một cục sâm siêu thị 10k buf đc 3h. 24/24 8 cục 80k hơi chát AD ơi

son4975

Gia nhập giang hồ
chỉ fix trên skill dp thôi fix theo sâm sẽ ảnh hưởng đến cả char khác nhé các thanh niên =))) mà fix hay k e cũng k biết :))

Mphuong

Gia nhập giang hồ
A e vào vote hỗ trợ char đại phu đê. Đại phu đỡ khổ tý nào thì các bạn nhàn và nhanh giàu từng đó thôi. Bay h char ĐP khổ nhất rồi. H Acc chiến ăn máu ST 20k một ngày có khi ko hết mà đại phu buf một ngày 80k. Hazzz:(:(:(:(:(:(:(:(:(

babybaboon

Binh Nhì
ko biết ad nghĩ sao chứ dp ma mua sâm 160 thi auto ko dc bao nhiêu.phải chăm sâm liên tục.mà mình dung máu st chi mua sâm 160 thôi mua tẹt gà cung chi 1k1 sâm.ban đêm phải ngủ để đi làm nữa chứ 1k1 sâm dp mang đâu đủ để auto đến 6h sáng.sàng nào cũng dậy thấy ở thành.vậy ad muốn dp phải mua máu sâm st ak
Đầu tư mua cái rương thời phong vào

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
dp train đêm với nhóm.dp còn thì ng còn.dp chết thì kẻ đi người ở nha.dp fix đc moi char khác cũng đều có lợi chứ ko riêng gì dp.nếu bạn cảm thấy ko hai lòng thì bạn cứ solo 1 mình cần gì team có dp theo
đp fix gì ????
chẳng lẽ giảm 1 nửa sâm xuống. Lv thấp ít kc train ít tiền thì chấp nhận thôi. Nguyên tác game nó thế rồi

son4975

Gia nhập giang hồ
ai cho vay 80m thì inbox e nhé cam đoan 45 e trả 85 m khi nào e kiếm ra gold e trả các bác chứ bh mua sâm âm tiền liên tục mất :(

hoangdot094

Binh Nhất
Hình như đp còn bị giới hạn phạm vi buff hay sao ấy
Đứng xa 1 xíu nhưng vẫn còn dấu hiệu thành viên pt trên map mà vẫn buf không tới

Bên trên