GIÚP ĐỠ Đại phu buff quá tốn kém, ae vào xem góp ý.

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Thế mà bx mình trong game vẫn chơi dp đấy, mà vẫn còn dư ra tiền để mình trấn lột mua sắm các kiểu. Từ đầu đến h mình trấn lột 8m rồi :))

VictorLe

Binh Nhì
chà chà , có vẻ hơi căng cho dp
Uhm =)), các đp buff (gồm cả mình) đang muốn chuyển sang chiến luôn nè. Buff tốn sâm quá, mà kêu gọi các bác kia góp tiền mua sâm thì ko ổn (chắc chẳng ai chịu góp). Nếu cứ như này thì đp buff ko ai chơi nữa luôn ấy =)))).

ý kiến mình: 1 là cho rớt ngọc kc1, 2 là tăngthêm % uống sâm (kc1) lên, hiện tại max kc1 là dc tăng 80% ^.^

meoyeuchuotmk

Gia nhập giang hồ
=)) thì Gold sever nhiều mà, pt cứ góp lại cho dp buff :)) thể hiện sự quạn trọng của Gold trong sever còn gì , thằng nào k góp thì nửa đên bạn tắt buf chuyển sang chiến =)) sống chết mặc bay

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Dp giai đoạn này tốn thôi. Sau này các lv sau thì sẽ giàu vì không phải sắm đồ xịn mà các lv cao rơi quần áo, găng tay, vũ khí cùi phi shop sẽ được rất nhiều tiền, tiền gold từ quái rơi ra cũng nhiều nên cứ yên tâm là tầm 4x 5x dp sẽ thoát nghèo :))

Tầm đấy bạn dp nào vẫn ngày thì pm mình, mình sẽ cho vay tiền mua sâm lãi 20%/tháng :))
Mình ko chơi dp nhưng thích các bạn chơi dp lắm. Đi pk giết rất dễ =))
cho vay 10m với =)) 1 tháng sau trả 12m :))

tienthanhs1

Trung Sĩ
Sáng đăng 1 cmt giờ đi làm về nhận dc 1 vạn gạch xây nhà :D Chơi Game nó phải có lúc thăng lúc trầm , có bạn nói tỉ lệ uống sâm ko hợp lí ? Thì đồng ý là dp lv 35 thua thiệt về ăn sâm hơn các char khác , nhưng sau này thì ngược lại . ...sướng trước thì khổ sau mà khổ trước thì sướng sau. Có bạn còn nói ko làm đồ thì pk với Kill quái kiểu gì ? Sao bạn tham lam thế muốn buff thì tạm thời gác cái khác sang 1 bên đi ,sao bạn ko đề nghị 35 phải full cả kc buff và full luôn cả kc trường công kích lực đi để vừa có thể pk vừa có thể buff.
Mình cũng đã và đang chơi dp các sever khác và cả sever này , như mình đã nói ở cmt trước ( dp giờ khổ là vì Train lv lâu nên tỉ lệ drop cũng phải thấp dẫn đến việc dp khó sống thời điểm hiện tại nhưng sau này sẽ khác ) phải có đầu tư thì mới có thu về chứ đúng ko nào ?

Mình nghiệm ra 1 điều là đừng có ý kiến ý cò gì mà động vào cái lợi của người khác thì rất dễ bị ăn gạch . Xin phép Stop nhé =))

son4975

Gia nhập giang hồ
Sáng đăng 1 cmt giờ đi làm về nhận dc 1 vạn gạch xây nhà :D Chơi Game nó phải có lúc thăng lúc trầm , có bạn nói tỉ lệ uống sâm ko hợp lí ? Thì đồng ý là dp lv 35 thua thiệt về ăn sâm hơn các char khác , nhưng sau này thì ngược lại . ...sướng trước thì khổ sau mà khổ trước thì sướng sau. Có bạn còn nói ko làm đồ thì pk với Kill quái kiểu gì ? Sao bạn tham lam thế muốn buff thì tạm thời gác cái khác sang 1 bên đi ,sao bạn ko đề nghị 35 phải full cả kc buff và full luôn cả kc trường công kích lực đi để vừa có thể pk vừa có thể buff.
Mình cũng đã và đang chơi dp các sever khác và cả sever này , như mình đã nói ở cmt trước ( dp giờ khổ là vì Train lv lâu nên tỉ lệ drop cũng phải thấp dẫn đến việc dp khó sống thời điểm hiện tại nhưng sau này sẽ khác ) phải có đầu tư thì mới có thu về chứ đúng ko nào ?

Mình nghiệm ra 1 điều là đừng có ý kiến ý cò gì mà động vào cái lợi của người khác thì rất dễ bị ăn gạch . Xin phép Stop nhé =))
thì bạn cho mình vay vài chục m đi sau mình trả hơn 4-5 m cho :((

Bên trên