GIÚP ĐỠ Đại phu buff quá tốn kém, ae vào xem góp ý.

SuperCover

Trung Sĩ
V thôi đừng buff
Tiền máu 8 thằng 1 đêm ra bao nhiêu tiền tự tính nhá.
Cứ để dp đứng buff hết sâm pt tự lo ném sâm ra chứ. K tốn máu r còn k trả tiền sâm:v

tienthanhs1

Trung Sĩ
Nói thẳng ra : có thể người ta cố tình làm vậy , bởi vì nếu ko làm như vậy thì Máu , Sâm st sẽ được member mua ít đi . Vì khi đp lên 35 rồi lúc đó là điều hạnh phúc cho mỗi đp và các char khác khi đi trian củng khỏe hơn nhiều . Mà đâu ai hiểu được từ lv 1 đến 35 đp phải trian như thế nào đâu , đã v khi lên 35 còn phải tốn sâm như thế này thì thua rồi . Mong Kteam nên đặt vị trí vào nhau mà suy nghĩ , chứ đừng vì lợi ích mình mà làm những chuyện member xem ko đc .
Cái kill buff thì tất cả các sever đều tốn sâm như nhau bạn nhé . Cái này chắc nó là cấu trúc của Mgame nó làm ra như vậy rồi .
Suy cho cùng thì dp buff ko cần làm đồ , tiền đó bù vào tiền sâm thì cũng công bằng với các char khác thôi . Sau này lên lv cao đồ với Gold nhiều thì dp sẽ dễ thở hơn , lúc đó các char khác Kill 90 100 mp còn dp 40 thì ai kêu ko ? Cái gì cũng có giá của nó thôi . tại sever này lên lv chậm và drop đồ cũng thấp nhưng nó là cả sever chứ ko riêng dp đâu

fokvanbao

Banned
cách giải quyết
1. Shop@ bán sâm st siêu lớn 800k~1tr đơn vị
2. Ra ngọc KC1 cho dp buff (KC2 càng tốt)
3. Giảm giá sâm st. từ 10k/sâm còn 7 8k chẳng hạn
4. Hộp mở ra trang sức nâng rate lên tí. Hiện tại CỰC THẤP = vk 5m vậy

son4975

Gia nhập giang hồ
Cái kill buff thì tất cả các sever đều tốn sâm như nhau bạn nhé . Cái này chắc nó là cấu trúc của Mgame nó làm ra như vậy rồi .
Suy cho cùng thì dp buff ko cần làm đồ , tiền đó bù vào tiền sâm thì cũng công bằng với các char khác thôi . Sau này lên lv cao đồ với Gold nhiều thì dp sẽ dễ thở hơn , lúc đó các char khác Kill 90 100 mp còn dp 40 thì ai kêu ko ? Cái gì cũng có giá của nó thôi . tại sever này lên lv chậm và drop đồ cũng thấp nhưng nó là cả sever chứ ko riêng dp đâu
1 ngày 5m mua sâm em cũng éo biết char nào up đồ kinh thế =)) còn bh cứ chơi kiểu đấy thằng nào ném sâm ra thì thằng đấy sống còn không em kệ mọe em đứng ngoài chết thế đ nào đc =)) chứ 1 đêm ngủ dậy tiền còn đ gỡ nổi 1/5 tiền mua sâm thì dồn đâu ra gold để sống qua ngày như char khác =))

son4975

Gia nhập giang hồ
mỗi ngày ai cho e vay tạm 2-3 m thôi lên lv cao ế trả cũng đc mà :))))) mỗi tội k ai cho vay

Venn

Gia nhập giang hồ
Nói như bạn thì ai mà chả biết . nhưng vấn đề ở đây là tỷ lệ ăn sâm khi buff của đp quá cao so với qui định . bạn hiểu chứ . nếu mà chênh lêch ko cao thì đâu ai đăng bài phàn nàn làm gì cho mệt . tiền còn ko đủ mua sâm nói chi đồ với gold nhiều . bạn nên chơi đp sv này khi lên 35 đi rồi bạn hãy đưa ra ý kiến

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
cách giải quyết
1. Shop@ bán sâm st siêu lớn 800k~1tr đơn vị
2. Ra ngọc KC1 cho dp buff (KC2 càng tốt)
3. Giảm giá sâm st. từ 10k/sâm còn 7 8k chẳng hạn
4. Hộp mở ra trang sức nâng rate lên tí. Hiện tại CỰC THẤP = vk 5m vậy
1. ok có thể được đấy.
2. ra ngọc kc 1 còn được, chứ kc 2 mình nghĩ nên lên 6x train ra kc 2 là hợp nhất.
3. 10k bây giờ là đẹp rồi.
4. rate ít khi bạn mở ra được 1 món ts, nó mới quý bạn à, giống như vk 5m thôi, rate cao thêm có mà tràn lan ra, mới 38 39 thôi mà

SAOnline

Hạ Sĩ
ai dp ko cần làm đồ
thế dp sinh ra là chỉ đứng buff thôi àh, đồ cùi ra wai bem crit có die k
ko pk chém giết àh

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Dp giai đoạn này tốn thôi. Sau này các lv sau thì sẽ giàu vì không phải sắm đồ xịn mà các lv cao rơi quần áo, găng tay, vũ khí cùi phi shop sẽ được rất nhiều tiền, tiền gold từ quái rơi ra cũng nhiều nên cứ yên tâm là tầm 4x 5x dp sẽ thoát nghèo :))

Tầm đấy bạn dp nào vẫn ngày thì pm mình, mình sẽ cho vay tiền mua sâm lãi 20%/tháng :))
Mình ko chơi dp nhưng thích các bạn chơi dp lắm. Đi pk giết rất dễ =))

hoangdot094

Binh Nhất
Người ta hiện h đang nói đến cái hiện tại . Thánh cứ phán
Đã giảm tỉ lệ rớt đồ , tránh lạm phát . Hạn chế exp , time auto (lên lv chậm ) . Đp thì buff cháy túi còn chưa gỡ được vốn
Tưởng chơi dp lên 35 cho khoẻ , ai ngờ mệt gấp bội .
Chắc chờ đánh rụng răng , mẻ đít mới lết lên đc cái lv cao quá

Orochi

Binh Nhất
Dp giai đoạn này tốn thôi. Sau này các lv sau thì sẽ giàu vì không phải sắm đồ xịn mà các lv cao rơi quần áo, găng tay, vũ khí cùi phi shop sẽ được rất nhiều tiền, tiền gold từ quái rơi ra cũng nhiều nên cứ yên tâm là tầm 4x 5x dp sẽ thoát nghèo :))

Tầm đấy bạn dp nào vẫn ngày thì pm mình, mình sẽ cho vay tiền mua sâm lãi 20%/tháng :))
Mình ko chơi dp nhưng thích các bạn chơi dp lắm. Đi pk giết rất dễ =))
Ng ta choi tich gop tu tu moi co tien bac mua sam do. Dang nay co nhiu tien mua sam het rui thi ai ma dam choi dp buff nua :(

Bên trên