GIÚP ĐỠ Quái tầng 2 chí tín động

huynhthinh

Binh Nhất
Mấy bác chơi game này thì phải hoạt động tay chân canh gác tí cho có tinh thần đi như game ngày xưa ko có auto người ta vẫn train tay train ầm ầm đấy thôi, mới tăng độ khó tí mà đã nhè ra than vãn khóc lóc rồi. Game càng khắc nghiệt càng hay chứ mấy bác thích nhàn qua hk lậu test mà chơi. Riêng em thấy cần phải quy định giờ train trong động có giới hạn k thì các bác ấy sẽ k bao giờ đc thấy ánh sáng mặt trời mất.
bác nói cổ hủ quá á ... sever ngày xưa khác bây h khác h .. tạo ra 1 sever bắn tay từ a - z bác chịu không .. tất nhiên sau khi train lên cấp n gì đó bác cũng vác mặt lên 4r than vãn là sao ko có auto rồi ... thời đại nào ra thời đại đó .. ngày ai cũng có 24 tiếng như nhau .. nhưng cái mà bác cũng phải biết là có việc này việc nọ .. ai hơi đâu ngó 24 tiếng ... a huyết thì ổng ngó 24 tiếng hay 20 tiếng gì đó ổng có tiền . còn ông ngó 24 tiếng đó chắc có tiền k hay tốn thêm tiền điện =)) . hao laptop .. đừng có quy về 1 mình bác .. mà nhìn ra cộng đồng đi ... buộc 1 bó đũa lại rồi kêu đó là 1 que đũa thì ko đẹp đâu

zZBiBoZz

Gia nhập giang hồ
ctd tang 1 la kha uc che roi,the sever nay ai cu di trc la loi the ah,ai di sau la phai ra ngoai dong moi trian dc do ngon va bai ngon ah,cai sever ham nhu...

bgl

Gia nhập giang hồ
Mình thấy nhiều ng cứ núp trong động r` chạy ra map pk kill auto r` lại chạy vào động. Việc đó kéo theo n` bác cũng chỉ muốn đủ lvl là chui vào động cho lành( vì k canh máy liên tục đc) nên mình có phương án góp ý như vầy
-Bán vé vào động bằng gold. 1 ngày chỉ mua đc 1 vé( vé k gd đc). Sang hôm sau là vé đó mất tác dụng. 1 vé đó là sẽ đc bao nhiêu tiếng có exp trong động. Hết thời gian vé là về 0% exp trong động( bị kick ra khỏi động chẳng hạn tránh cày đồ cày tiền)
-trong động sẽ k TLP hay phù pt đc kể cả tình nhân phù.

Mình nghỉ phương án của mình sẽ tạo cơ hội TRẢ THÙ cho mấy bác hay bị kill auto ngoài map pk(vd: là mình :)) )
Giảm bớt thời gian member server trong động để pk n` hơn máu lửa hơn...( cái dòng này chắc bị ném gạch :) )

p/s Mod đẹp train nào xóa post của mình bên bài "Kênh 1 full" với

huynhthinh

Binh Nhất
Ừa mình chỉ góp ý thôi, để mình chơi thì mình tạo lợi nhuận cho kteam thôi, còn cố ý ko muốn mình chơi thì mình nghỉ. Game để vui chứ đâu phải để làm ra tiền bệnh nằm 1 đống game đâu có nấu cơm nấu cháo mua thuốc cho mà uống :))
lấy nv ra băm làm cháo ... lấy gold trong nv mua thuốc uống cho khoẻ :))

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Mọi người có quyền đóng góp ý kiến ! còn nói năng thì cẩn thận lới nói 1 chút nhé ! Tôi đang bận , tối nay check lại cho ra đảo khoảng 3-4 mem .
Còn chuyện drop quái hay Iteam .
Chúng tôi khuyến khích chơi game để train lever , và pk .
Không khuyến khích fam gold bán hoặc các thứ khác , Không cấm nhưng sẽ hạn chế .
1 là fix quái , 2 là fix drop động .
Theo ý kiến của tôi thì fix " tỉ lệ rơi Item ở T2 và t3 " khả quan hơn , vì như thế sẽ không ảnh hưởng các người train thực sự .

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
Mọi người có quyền đóng góp ý kiến ! còn nói năng thì cẩn thận lới nói 1 chút nhé ! Tôi đang bận , tối nay check lại cho ra đảo khoảng 3-4 mem .
Không khuyến khích fam gold bán hoặc các thứ khác , Không cấm nhưng sẽ hạn chế .
Theo ý kiến của tôi thì fix " tỉ lệ rơi Item ở T2 và t3 " khả quan hơn , vì như thế sẽ không ảnh hưởng các người train thực sự .
Minh nghi cu giam drop gold tren moi~ quai tai map ko pk manh tay cung duoc bac a,anh em chi can du tien mua sam thoi.Dung giam quai de anh em con train lever

BoBo

Binh Nhất
Phải lôi dc nó ra nấu cháo với nó thì tui thề tui sẻ ko quay tay nữa, nghỉ việc ở nhà chăm sóc em nó ko để ai đụng vào nó đâu :)):))
Off thì off đi, còn tám, dm, chắc mai or đầu tuần thì pt cũng nát, và cho máy nghỉ là tốt nhất, chứ ko thời gian coi may mà toàn thanh niên rảnh eo gì làm đi pk thì chịu

spk_boy

Binh Nhì
Nói chung kteam muốn hạn chế farm gold thì ok chúng em ủng hộ 2 tay 3 chân, nhưng cách làm và cách nói chuyện của 1 số mod và ad nên có sự chuẩn bị và khách quan chứ đừng có thích sao nói vậy nghĩ dc gì thì nói tránh gây ức chế cho gamer
Nào là pk là chức năng game ( ý đây là cổ vủ skill auto chứ ko phải tlc, boss, ctc)
Nào là train kênh 1 ko dc thì kênh vip, sv này chơi phải chơi kênh pk các kiểu
Chúng e chỉ muốn úp lv đều đặn tối rãnh thì tlc các kiểu, còn lạm phát, cày gold gì đó là việc của kteam tìm cách giải quyết đừng có làm chuyện ảnh hưởng quyền dc chơi của gamer

huynhthinh

Binh Nhất
nói để trả lại công bằng thôi . ngày xưa lỗi Chí Tín Động bãi nào cũng là bãi tầm chục con đến nỗi tà phải chui lẻn vào trong động 9 để train ... xong fix.... oke cái đó fix đúng.... vì sai vị trí quái ..bây h trong động đã bình thường rồi hà cớ lại đi fix quái nữa ..fix sao k fix từ đợt sai quái ở ctd rà soát hết làm 1 lần từ ctđ đến .. làm lần nào thì nói lần đó im im ai mà biết ... tá hoả ra thì bị chửi là đúng . fix cái gì thì nói sớm ko sớm thì qua tuần sau fix .. drop thấp chút thì dân train vẫn sống mà .. cứ biện minh là farmer ra ... 1 ngày ko đâu xa 2 ặc train sup 20m đấy .. xã hội thu nhỏ này càng phát triển .. thì số tiền họ train ra cũng phải phát triển chứ .. [-([-([-(

đính chính : chống farmer thì oke đồng ý .. chống farmer mà thiệt luôn ng dân thì ko đc đâu

spk_boy

Binh Nhì
Off thì off đi, còn tám, dm, chắc mai or đầu tuần thì pt cũng nát, và cho máy nghỉ là tốt nhất, chứ ko thời gian coi may mà toàn thanh niên rảnh eo gì làm đi pk thì chịu
Làm quá, sv fix động thì tui với ông cho 2 con đao về hb quẩy cóc và sơn tặc giải cứu dân làng =))=))

Daikalop1a

Binh Nhất
Like!
cho gold = 1/2 và item như hiện tại (chẳng lụm gđược item gì ở động đâu) gold thì nhiều thật chứ item cùi mía lắm

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
2017 rồi , dẹp đi các acc clone farm gold , tập trung đầu tư vào acc chính , hãy chơi game chứ đừng kiếm tiền trên game. Nếu train thì ko bao giờ thiếu bãi , chỉ có farm là thiếu mà thôi.

hiepkhach

Gia nhập giang hồ
2017 rồi , dẹp đi các acc clone farm gold , tập trung đầu tư vào acc chính , hãy chơi game chứ đừng kiếm tiền trên game. Nếu train thì ko bao giờ thiếu bãi , chỉ có farm là thiếu mà thôi.
Bác Nick rep dùm e.... lv cao lên cấp đã lâu. pt chia 3 bãi, bãi đông nhất bh đao, nin, dp skill đơn đánh xong ngồi đợi quái thì blau lên 1lv....
cày đao 8x mong ngày vẻ vang thì ra mỗi gd đều dìm e ấy xuống....

Bên trên