GIÚP ĐỠ Quái tầng 2 chí tín động

Johnny Nguyen

Gia nhập giang hồ
Đã đóng góp rồi nhưng thật sự là khó lắm. Tôi chưa hề lên tiếng chửi rủa hay làm sao, thực sự là cảm thấy không được tôn trọng trong vai trò 1 gammer. Không nói năng 1 tiếng hay thông báo cho anh em gì cả, để anh em sắp xếp đi tìm chỗ khác train. Làm 1 cái ù giờ bơ vơ bà con đi ngủ hết. Thề luôn chỉ ức chế cái đó thôi.

GhostxLove

Hạ Sĩ
Đc dịp đang phang bầy nhện 98 =)) dm đau quá ae ơi =)) đao giờ éo biết đi đâu luôn á =)) "char đao là trùm farm trùm train lv, chơi đao ko bàn đến pk dc" , ok chấp nhận chơi đao thì pk ncc luôn, mà giờ bù sang train ở đâu đây ? 1 char éo có lợi điểm mạnh luôn v cà =))

KhanhTran

Trung Sĩ
Mong GM xem xét lại . hay làm cái trưng cầu ý kiến đi :| Chứ tự nhiên làm vậy trái với cái SV mình theo hơn 9 10 tháng nay lắm

Johnny Nguyen

Gia nhập giang hồ
Tôi vừa thích train vừa pk nên có đao lẫn thương giờ chặn con đường sống của người ta mà làm gì mà fix cái ầm ai chuẩn bị noi

kenvin0113

Binh Nhì
Tôi đoán chắc bạn còn trẻ và ko biết bạn có đi làm và gia đình hay chưa, 11 năm 12 năm về trước đa số là học sinh và sinh viên chơi ,
Về sau có boot gì đấy cũng ko ai ngồi canh máy nửa .
Bây giờ 2017 , đa số người chơi ở đây toàn đã từng trải qua nhiều sv và như là 1 kí ức tuổi thơ , thích treo chơi , tối tham gia event các kiểu.

Hôm qua có nghe MOD gì đó nói game là phải pk, đúng là phải pk, nhưng ko phải pk kill auto nhé, nếu để pk kill auto thì có TLC hay boss G hội làm gì .

Nếu Kteam cảm thấy thành phần Farm gold nhiều qua thì nên mở bán random ngân lượng = @ Kshop luôn. Lây giá thị tường làm random. Thì mấy thẳng farm cũng mệt nghỉ .
Chứ đừng fix nhièu nửa . Ảnh hưởng tâm lí người chơi quá.
Giờ k10 ks, K1 ks lại hay Full , kênh pk thì kill auto nếu train ngoài và động thì fix.
Thử hỏi người chơi sẽ thế nào ?
Tôi đoán chắc bạn còn trẻ và ko biết bạn có đi làm và gia đình hay chưa, 11 năm 12 năm về trước đa số là học sinh và sinh viên chơi ,
Về sau có boot gì đấy cũng ko ai ngồi canh máy nửa .
Bây giờ 2017 , đa số người chơi ở đây toàn đã từng trải qua nhiều sv và như là 1 kí ức tuổi thơ , thích treo chơi , tối tham gia event các kiểu.

Hôm qua có nghe MOD gì đó nói game là phải pk, đúng là phải pk, nhưng ko phải pk kill auto nhé, nếu để pk kill auto thì có TLC hay boss G hội làm gì .

Nếu Kteam cảm thấy thành phần Farm gold nhiều qua thì nên mở bán random ngân lượng = @ Kshop luôn. Lây giá thị tường làm random. Thì mấy thẳng farm cũng mệt nghỉ .
Chứ đừng fix nhièu nửa . Ảnh hưởng tâm lí người chơi quá.
Giờ k10 ks, K1 ks lại hay Full , kênh pk thì kill auto nếu train ngoài và động thì fix.
Thử hỏi người chơi sẽ thế nào ?
Thưa bác em đã đi làm và vẫn train bình thường nhé. Kênh PK lun. Giờ có teamview mà bác. Chết thì ra train tiếp có s đâu

Xiaolin

Gia nhập giang hồ
Thưa bác em đã đi làm và vẫn train bình thường nhé. Kênh PK lun. Giờ có teamview mà bác. Chết thì ra train tiếp có s đâu
Có phải bác đang train solo ko, chứ pt mình 8 người, nghĩ trưa remote về coi có dis ko thôi, chứ khó mà bị pk dắt lên hoài đc, chỉ nghĩ trưa remote về coi có dis ko thôi :(

Whisper

Binh Nhất
Lẽ ra có 1 cái thông báo từ trước bảo trì để ae còn sắp team kiếm bãi khác qua đêm, 22h vào tranh thủ tv cắm acc thì nát hết team rồi còn đâu

BoBo

Binh Nhất
Em ko có ý gì nhưng chẳng lẽ giờ nghỉ trưa bác chỉ nhìn vào cái ĐT or máy tính thôi sao, bác ko nc với ng khác ư ( khi bác tv xong, đang nc,vô lại bị pk thì bác cảm thấy sao), em chỉ biết nói thế

Bên trên