GIÚP ĐỠ Quái tầng 2 chí tín động

IceFrog

Binh Nhì
mình thấy fix quái động là đúng, thật ra chưa bao giờ thấy quái mà đông như vậy. 1 bãi vip t3 15 con quái.

kenvin0113

Binh Nhì
Mấy bác chơi game này thì phải hoạt động tay chân canh gác tí cho có tinh thần đi như game ngày xưa ko có auto người ta vẫn train tay train ầm ầm đấy thôi, mới tăng độ khó tí mà đã nhè ra than vãn khóc lóc rồi. Game càng khắc nghiệt càng hay chứ mấy bác thích nhàn qua hk lậu test mà chơi. Riêng em thấy cần phải quy định giờ train trong động có giới hạn k thì các bác ấy sẽ k bao giờ đc thấy ánh sáng mặt trời mất.

Daikalop1a

Binh Nhất
thấy càng ngày càng xàm. thử hỏi Đao sv này chơi làm gì?
trước là T1, Top train chán chê lên đủ lv fix thọt AE train sau, giờ đến T 2 T3, sv cc gì mà khuyến khích cho những ai rảnh ở nhà chơi + khuyến khích solo, Đao + team 8 người giờ chơi ở đâu?
người ta đầu tư theo 1 hướng theo sv thì 1 thời gian fix cho hết đường chơi

Daikalop1a

Binh Nhất
còn biện minh là fix cho đúng chuẩn, thử hỏi ngay từ cái kẹp skill đã là chuẩn không?
Sup T 1 T 2 T3 động 7x 8x đâu, sao không cho vào cho chuẩn đi?
bên sv chuẩn có vụ K1 - 25% EXP không?
còn nhiều cái nó không chuẩn lắm, chơi game này thích nhất là AE pt train giờ pt làm gì khi không có chỗ train

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
Dua nghi~ chan.Dao pk da phe~.suot ngay bi bat nat.h train cung~ ko co bai.bao? nhanh up 68 vo dong train de di lam cho yen tam.h lai the nay nua haiz

ThienDiem

Trung Sĩ
Mấy bác chơi game này thì phải hoạt động tay chân canh gác tí cho có tinh thần đi như game ngày xưa ko có auto người ta vẫn train tay train ầm ầm đấy thôi, mới tăng độ khó tí mà đã nhè ra than vãn khóc lóc rồi. Game càng khắc nghiệt càng hay chứ mấy bác thích nhàn qua hk lậu test mà chơi. Riêng em thấy cần phải quy định giờ train trong động có giới hạn k thì các bác ấy sẽ k bao giờ đc thấy ánh sáng mặt trời mất.
Tôi đoán chắc bạn còn trẻ và ko biết bạn có đi làm và gia đình hay chưa, 11 năm 12 năm về trước đa số là học sinh và sinh viên chơi ,
Về sau có boot gì đấy cũng ko ai ngồi canh máy nửa .
Bây giờ 2017 , đa số người chơi ở đây toàn đã từng trải qua nhiều sv và như là 1 kí ức tuổi thơ , thích treo chơi , tối tham gia event các kiểu.

Hôm qua có nghe MOD gì đó nói game là phải pk, đúng là phải pk, nhưng ko phải pk kill auto nhé, nếu để pk kill auto thì có TLC hay boss G hội làm gì .

Nếu Kteam cảm thấy thành phần Farm gold nhiều qua thì nên mở bán random ngân lượng = @ Kshop luôn. Lây giá thị tường làm random. Thì mấy thẳng farm cũng mệt nghỉ .
Chứ đừng fix nhièu nửa . Ảnh hưởng tâm lí người chơi quá.
Giờ k10 ks, K1 ks lại hay Full , kênh pk thì kill auto nếu train ngoài và động thì fix.
Thử hỏi người chơi sẽ thế nào ?

Johnny Nguyen

Gia nhập giang hồ
Tôi đoán chắc bạn còn trẻ và ko biết bạn có đi làm và gia đình hay chưa, 11 năm 12 năm về trước đa số là học sinh và sinh viên chơi ,
Về sau có boot gì đấy cũng ko ai ngồi canh máy nửa .
Bây giờ 2017 , đa số người chơi ở đây toàn đã từng trải qua nhiều sv và như là 1 kí ức tuổi thơ , thích treo chơi , tối tham gia event các kiểu.

Hôm qua có nghe MOD gì đó nói game là phải pk, đúng là phải pk, nhưng ko phải pk kill auto nhé, nếu để pk kill auto thì có TLC hay boss G hội làm gì .

Nếu Kteam cảm thấy thành phần Farm gold nhiều qua thì nên mở bán random ngân lượng = @ Kshop luôn. Lây giá thị tường làm random. Thì mấy thẳng farm cũng mệt nghỉ .
Chứ đừng fix nhièu nửa . Ảnh hưởng tâm lí người chơi quá.
Giờ k10 ks, K1 ks lại hay Full , kênh pk thì kill auto nếu train ngoài và động thì fix.
Thử hỏi người chơi sẽ thế nào ?
Đơn giản 1 câu thôi. Được thì chơi không được thì nghỉ. Nói năng dài dòng chi cho phát mệt. Im lặng mà ra đi cho thanh thản

Bên trên