REPORT Lion king,are you kidding me?

hieunguyen8794

Binh Nhì
Theo mình nghĩ thế này, bạn này không phải chơi vì giải trí, bạn này chơi vì muốn kinh doanh và cái nơi bạn ấy kinh doanh là lại nhà người ta. Bạn ấy không trả tiền nhà, không góp phần sửa chữa nhà, bạn ấy chỉ đầu tư cho mình và làm ảnh hưởng đến cái nhà và rất nhiều người trong cái nhà đó.
P/s Mọi người nghĩ đến cái trước mắt không vấn đề gì, nhưng sau này những người chơi mới sẽ thế nào khi vừa vào game la phải bỏ VNĐ ra mua gold và Cht để op đồ, vì sắp tới train Map 6x rồi 8x gold không hề thiếu như vậy CHT lúc đó lên 1m=1v ah. Còn về phía Kteam họ ban id bạn ấy là đúng ( đã không đóng góp còn phá cái nhà người ta xây 4 năm mới xong), nhưng nên chỉnh lại tỉ lệ drop cht hợp lý tý.
check xem nhưng ngày đầu ai nạp top đại phu,lúc đó đếu có ai tin tưởng mà nạp,những ngày test hieunguyen8794 acc voiem mua áo choàng cho server,tks bạn

tienthanhs1

Trung Sĩ
Sao bạn cùn thế nhỉ?

• Bạn tự giả sử trên số liệu, rồi tự đưa ra phản biện riêng của mình, có khoa học ko ?
  • Code điều chỉnh theo map... bạn có học xác suất ko ?
  • Clone chỉ dưới 30 là cùng... Bạn có biết là mình chỉ bóp tỉ lệ CHT ở map huyền bột ko thôi hả ? Các map khác vẫn bth như con đường.
BTW, cái gì chắc chắn hãy nói, đừng có suy diễn.
Đây các bố fam mở mắt to ra mà đọc nhé! LK bóp drop CHT map huyền bột vì lũ fam các bạn đó. Thế rồi newbie nó vào chơi khó khăn chồng chất khó khăn nó nản nó méo thèm chơi nữa thế ko ảnh hưởng à? Vậy thì Bane acc fame có gì sai?:eek: Q19 sinh ra là để hỗ trợ người chơi mới chứ ko phải là cái công cụ kiếm tiền cho các ông đâu nhé:D Hôm nay cố gắng thức khuya phản bác kiểu này cũng chỉ muốn có 1 sân chơi ổn định chứ đừng để nó theo vết xe đổ của Dzo:-))

TuHeresy

Binh Nhất
Đây các bố fam mở mắt to ra mà đọc nhé! LK bóp drop CHT map huyền bột vì lũ fam các bạn đó. Thế rồi newbie nó vào chơi khó khăn chồng chất khó khăn nó nản nó méo thèm chơi nữa thế ko ảnh hưởng à? Vậy thì Bane acc fame có gì sai?:eek: Q19 sinh ra là để hỗ trợ người chơi mới chứ ko phải là cái công cụ kiếm tiền cho các ông đâu nhé:D Hôm nay cố gắng thức khuya phản bác kiểu này cũng chỉ muốn có 1 sân chơi ổn định chứ đừng để nó theo vết xe đổ của Dzo:-))
Bình thường cũng ngủ rồi nhưng cũng phải đợi cái kết ms yên tâm ngủ dc :D

nhatthiem113

Thiếu Úy
check xem nhưng ngày đầu ai nạp top đại phu,lúc đó đếu có tin tưởng mà nạp,những ngày test hieunguyen8794 acc voiem mua áo choàng cho server,tks bạn
Mình không nói vấn đề card, mình cũng có nạp bao nhiêu đâu, vấn đề mình đưa ra là hậu quả việc bạn Fram thế về lâu về dài thì ảnh hưởng rất lớn đến server, trong khi server này mở ra là tâm huyết của Kteam, bạn làm thế sẽ ít người chơi về sau server off, không nói đến phần tiền thua lỗ của Kteam mà chỉ tính đến phần những anh em gamer khác bỏ tâm huyết và niềm vui trên nó.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
check xem nhưng ngày đầu ai nạp top đại phu,lúc đó đếu có tin tưởng mà nạp,những ngày test hieunguyen8794 acc voiem mua áo choàng cho server,tks bạn
Để mình nói lại lần cuối. Tiền ở cái sv này không phải là một đại lượng để định danh 1 cái gì đó. Có nạp nhiều hàng tỉ mà gian lận đi trái quy định thì vẫn chung 1 kết cục.

Có thể sau sự kiện này sv sẽ giảm người chơi, nhưng cái đấy là số lượng, chắc chắn chất lượng sẽ đi lên và công bằng hơn cho mọi người. Và chất lượng sẽ quyết định số lượng sau đó.

Về vấn đề nạp tiền, mình rất dị ứng, ai chọc vào mình sẽ dùng POWER của mình để ban sạch mà không nói trước, không nhắc lại. Và đây là lần cuối cùng mình nhắc: tiền các bạn nạp vào, mình rất cảm kích nhưng nó ko phải là đại lượng mình có thể làm giàu, vì sv này cũng duy trì 1 lượng người chơi vừa đủ, là nơi mình bỏ 4 năm tuổi trẻ để gầy dựng, và mục đích là dành cho những người có cùng đam mê đó. Tiền, chỉ cần duy trì server đủ là được, nếu có dư thì sẽ được đầu tư cho team, thêm thành viên để giúp server ổn định hơn, chức năng ra mắt nhanh hơn. Chấm hết.

Đừng nói cái kiểu, không nạp card thì ban là đúng rồi. Xin lỗi, hàng trăm người chưa bao h nạp 1 xu ở server này vẫn sống tốt, và mình chẳng hề quan tâm, miễn họ đi không làm gì gây tổn hại đến sv này.

hieunguyen8794

Binh Nhì
bác lớn chắc trải qua nhiều chuyện trái ngang,9x tụi tôi mới ra đời,cứ thấy bất bình là chịu ko được,tôi ko làm sai gì cả cho đến khi tôi bị band,nếu có time bác hãy đọc kĩ lại,vì một người nạp nhiều như bác,chắc cg muốn tìm chổ tin tưởng mà nạp :)

hieunguyen8794

Binh Nhì
Để mình nói lại lần cuối. Tiền ở cái sv này không phải là một đại lượng để định danh 1 cái gì đó. Có nạp nhiều hàng tỉ mà gian lận đi trái quy định thì vẫn chung 1 kết cục.

Có thể sau sự kiện này sv sẽ giảm người chơi, nhưng cái đấy là số lượng, chắc chắn chất lượng sẽ đi lên và công bằng hơn cho mọi người. Và chất lượng sẽ quyết định số lượng sau đó.

Về vấn đề nạp tiền, mình rất dị ứng, ai chọc vào mình sẽ dùng POWER của mình để ban sạch mà không nói trước, không nhắc lại. Và đây là lần cuối cùng mình nhắc: tiền các bạn nạp vào, mình rất cảm kích nhưng nó ko phải là đại lượng mình có thể làm giàu, vì sv này cũng duy trì 1 lượng người chơi vừa đủ, là nơi mình bỏ 4 năm tuổi trẻ để gầy dựng, và mục đích là dành cho những người có cùng đam mê đó. Tiền, chỉ cần duy trì server đủ là được, nếu có dư thì sẽ được đầu tư cho team, thêm thành viên để giúp server ổn định hơn, chức năng ra mắt nhanh hơn. Chấm hết.

Đừng nói cái kiểu, không nạp card thì ban là đúng rồi. Xin lỗi, hàng trăm người chưa bao h nạp 1 xu ở server này vẫn sống tốt, và mình chẳng hề quan tâm, miễn họ đi không làm gì gây tổn hại đến sv này.
đúng là bác giỏi thật nhưng mình ko cần đọc hết cái này,mình nói nạp tiền vào là vì bạn trên nói mình vào đây kinh doanh mà không hề giúp ích gì cho server,thế thôi,bác nhảm hết sức Lion
bác nên tập trung vào việc,bác xữ lý sai,và đếu chịu nhận,thế thôi, tôi đi ngủ.

MrCuop

Binh Nhất
"có chơi có chịu..phàn nàn cc gì trời..muốn kiếm chút cháo thì phải chịu hậu quả..không đi buôn heroin cho nhanh giàu..việc gì phải xúc đất , bưng hồ nữa."

Câu này đi vào huyền thoại yulgangvn rồi =]]

nhatthiem113

Thiếu Úy
đúng là bác giỏi thật nhưng mình ko cần đọc hết cái này,mình nói nạp tiền vào là vì bạn trên nói mình vào đây kinh doanh mà không hề giúp ích gì cho server,thế thôi,bác nhảm hết sức Lion
Giúp thì có nhiều cách giúp, sao không report lỗi hay lỗ họng khiên game mất cân bằng, đâu nhất thiết phải nạp @. Bạn nên suy nghĩ lại cái việc mình làm có ảnh hưởng thế nào tới server không?

hieunguyen8794

Binh Nhì
Giúp thì có nhiều cách giúp, sao không report lỗi hay lỗ họng khiên game mất cân bằng, đâu nhất thiết phải nạp @. Bạn nên suy nghĩ lại cái việc mình làm có ảnh hưởng thế tới server không?
rep 1 người như bác thôi,chứ rep 100 người chắc chết,tôi k giúp được cái ni tôi giúp được cái kia chứ ,tôi chỉ muốn nói là tôi có giúp và tôi đến đây đếu phải bắt nguồn từ kinh doanh,tôi thấy cơ hội và tôi nắm lấy,thế thôi

Metptm

Gia nhập giang hồ
b này giống như là các thương gia Trung Quốc sang bên mình mua nông sản gì đó giá cao, nông dân bên mình hùa theo nông sản đó và khi bên TQ họ k mua nữa thì lại hỏng giá thị trường,
vậy nếu 1 ngày nào đó b chán b k cày nữa thì game này sẽ ntn?????
còn ai bảo 1m b ấy k thể phá hoại đc thị trường game thì chủ topic cũng sẽ góp 1 phần công sức vào việc đó

nhatthiem113

Thiếu Úy
rep 1 người như bác thôi,chứ rep 100 người chắc chết,tôi k giúp được cái ni tôi giúp được cái kia chứ ,tôi chỉ muốn nói là tôi có giúp và tôi đến đây đếu phải bắt nguồn từ kinh doanh,tôi thấy cơ hội và tôi nắm lấy,thế thôi
OK đồng ý với bác như thế, nhưng cái cơ hội của bác nếu bây giờ Kteam không cắt sớm thì sv sau này ra sao. Và việc này nếu bản thân không sai thì inbox nói cho rõ ràng, lập topic chọc vào ổng chi rồi um sùm lên. Nếu không có topi này thì có lẽ giờ ông đã được thả hết rồi" Luật có tình người nhưng chỉ dành cho người biết nhận lỗi" trích @Lion_King

hieunguyen8794

Binh Nhì
OK đồng ý với bác như thế, nhưng cái cơ hội của bác nếu bây giờ Kteam không cắt sớm thì sv sau này ra sao. Và việc này nếu bản thân không sai thì inbox nói cho rõ ràng, lập topic chọc vào ổng chi rồi um sùm lên. Nếu không có topi này thì có lẽ giờ ổng đã được thả hết rồ,i" Luật có tình người nhưng chỉ dành cho người biết nhận lỗi" trích @Lion_King
haha tôi đến đây,tạo topic này để chứng minh tôi không có lỗi,tks bạn. nói rõ ra là nếu sau cái luật admin đưa ra,nếu tôi vẫn farm thì tôi ms là người có lỗi,chào

Bên trên