REPORT Lion king,are you kidding me?

OanhNhaQue

Gia nhập giang hồ
Vì ai và vì sao em chơi từ lv1 lên 20 rồi mà lượm đc có 1v cht op chả giám op đành treo shop kiếm gold sắm vk243k
tất cả là vì một đống acc clone đấy x-(x-(x-(

bemeou130

Gia nhập giang hồ
GM làm vậy là đúng rồi mấy bạn fam đừng cãi cùn nữa .. một số người cũng biết về vps cho dù không bik thì từ từ cũng bik rồi cứ thử xem nhà nhà vps cày CHT .. như cái hồi vltk tụi nó treo vps đứa nào có tiền thì 50 ạc trở lên fam tiền đứa nào không có thì 10 ac chở xuống .. cái games rồi chả ra gì .. nếu không phải hồi đó nó hot nhất vn và thu phí thì nó cũng ra đi như hkgh với cabal rồi ..

LinhHonCuaQuy

Gia nhập giang hồ
Xin hỏi một chút mình là chủ tiệm nét..níu mình bỏ ra 4 máy mình cấm 1 máy 1 acc xin hỏi được vây vây..
bỏ ra 4 máy chơi 4 ac vẩn bị banner ak căn vậy

tienthanhs1

Trung Sĩ
mình 2 máy 4 acc . nhưng mà ko fam CH / chỉ fam đồ . 3x 4x hết r . ko biết có bị sao ko ????
Mình nghĩ chắc ko vấn đề gì đâu! HLV có nói là fam nhỏ lẻ để phục vụ chơi game ko gây hại cho sever thì ko sao, fam kiểu của bác cũng phải làm đồ chỉ là bóp chắt 1 chút đồ của acc phụ đầu tư vào acc chính thôi và là 2 máy 4 acc.
Mình cũng đang 2 máy 4 acc nhưng ko phải để fam mà vì bận công việc chơi chính luôn 4acc để ko phải đi xin pt dạo nên chắc cũng ko sao:D

chipusa

Gia nhập giang hồ
mình đọc topic này thì có một câu hỏi như sau , ai pro thì trả lời giúp em với
nhà em có 1 IP có 4 cổng LAN có thể cho 4 CPU lên mạng bình thường và em cũng có 4CPU có thể chơi được HKGH của sever này . Vậy cho em hỏi 1 CPU 2 acc thì 4 CPU là 8 acc , em chơi 1 acc chính va 7 acc farm thì không biết có bị band không nhỉ ? :eek::eek::eek::eek::eek::-/:-/:-/:-/

Matrix

Trung Sĩ
nhà em có 1 IP có 4 cổng LAN có thể cho 4 CPU lên mạng bình thường và em cũng có 4CPU có thể chơi được HKGH của sever này . Vậy cho em hỏi 1 CPU 2 acc thì 4 CPU là 8 acc , em chơi 1 acc chính va 7 acc farm thì không biết có bị band không nhỉ ? :eek::eek::eek::eek::eek::-/:-/:-/:-/
Thực ra farm khác với ng chơi chính thống. nhìn cái là biết ngay

NguyenNguyen

Sư Đệ Đao Kiếm Tiếu
Góp ý yulgang về việc cht:
Bán gói ngẫu nhiên mở ra cht o npc + shop @
1- 1m/1 goi npc radom ra 1~3v cht, vừa bình ổn giá gold vừa tạo tính ngẫu nhiên hên xui may rủi cua game, tạo tính hấp dẫn
2- bán gói combo mở ra cht o shop @, tạo thêm nguồn thu cho yulgang, giá @ thi tính theo từng thời điểm sát với thị trường
Đôi lời kinh nghiệm kinh doanh xã hội góp ý thêm

tienthanhs1

Trung Sĩ
HLV đã có cmt nói về vấn đề này: fam theo kiểu nhỏ lẻ phục vụ chính mình thì ko sao, Fam theo kiểu tập đoàn công nghiệp kiếm VND làm mất cân bằng game thì bị tiêu diệt nhé!:D

tienthanhs1

Trung Sĩ
Nói chung là tập đoàn farm đang biểu tình chứ chả có ai biểu tình cả
Lúc nãy còn có 1 topic kêu oan cho thằng bạn nữa cơ anh ạ:D em chưa kịp cmt thì ai đó đã xóa cmn mất rồi! Nếu bị ban oan ko inbox kêu GM kiểm tra mà đua nhau lập topic chắc vì tiêu cực muốn game sập thì tụi nó mới vui=))

chipusa

Gia nhập giang hồ
HLV đã có cmt nói về vấn đề này: fam theo kiểu nhỏ lẻ phục vụ chính mình thì ko sao, Fam theo kiểu tập đoàn công nghiệp kiếm VND làm mất cân bằng game thì bị tiêu diệt nhé!:D
Vậy thì em chịu rồi chủ topic ơi thế này thì phải chấp nhận thương đau thôi ha ha ha sặc sặc
Tuy em không có 4 CPU nhưng em hỏi thế thôi ha ha ha

tienthanhs1

Trung Sĩ
Vậy thì em chịu rồi chủ topic ơi thế này thì phải chấp nhận thương đau thôi ha ha ha sặc sặc
Tuy em không có 4 CPU nhưng em hỏi thế thôi ha ha ha
mình ko phải chủ topic đâu! hôm nay dc nghỉ tết vào chặt chém cho nó rôm rả...Thấy bạn thắc mắc mà từ đêm qua mình có đọc dc cmt như thế nên giải thích dùm thôi:D

Bên trên