REPORT Lion king,are you kidding me?

fokvanbao

Banned
cả cái ông fokvanbao này Farm cũng khiếp lắm này cũng toàn clone chuyển vào acc chính =]] v. mà vẫn giữ dc cả top trong sever hay thật chứ :))
nhà chỉ có 1 máy mở dc 2 acc - 1 train 1 farm - vẫn sống đủ mà dư 1 ít. chỉ do tập đoàn cày cuốc nó làm mất bãi phá giá thị trường đành phải farm CHT sl như kẹt dù ko = hồi trước để nuôi acc chính
mà sao ta chơi có 2 acc nạp mới dc 570k mà vẫn sống nhăn răng thế nhỉ?

hieunguyen8794

Binh Nhì
Từ đầu đã cấm các tool nhưu Vmware, Sanbox, Virtual Machine, đủ để BAN chưa ? Đã nói từ đầu 1 người 2 acc, cứ lật lịch sử của cái server này sẽ thấy. Đừng nói nhiều nữa, cái lí ko nằm về phía các bạn đâu. Đáng lẽ tôi dùng chữ tình, nhưng chơi trắng đen thế này thì thôi.
trời,tôi nói là tôi thuê vps thay vì phải thuê máy tính ở ngoài nét,chứ bác viện cớ thế cũng nói được .

OneOfAKind

Thượng Sĩ
CHỐT LẠI NÈ. LION KHÔNG CẤM CHƠI 1 ACC CHÍNH 1 CLONE CÀY TIỀN. NHƯNG MÀ CHƠI 1 ACC CHÍNH 10 20 THẬM CHÍ 50 CLONE CÀY TIỀN LÀ ĐÉO ĐC. CHỐT AI CHƠI 1 ACC CHÍNH 1 CLONE FARM THOẢI MÁI CHƠI. CÒN LŨ 50 CLONE => LOCK

hieunguyen8794

Binh Nhì
Toàn bộ máy mình. mình không làm gì sai hết Lion à,minh nói rồi ,minh thuê vps,là giống như mình thuê cái tính ngoài nét vậy

Xin chào Hiếu,
Cảm ơn Hiếu đã tin tưởng chọn sử dụng dịch vụ của NETSA.
NETSA xin gửi thông tin quản lý dịch vụ VPS tới bạn.
THÔNG TIN VÀ HƯỚNG DẪN QUẢN LÝ

1. Thông Tin Gói Dịch Vụ:
Gói cước: VPS Basic (số lượng: 4)
Core: 2
RAM: 1 + 1 GB
Storage: 20 GB
Địa chỉ IP: 4 (125.253.116.239 - 125.253.116.242 - 125.253.116.243 -125.253.116.244)
Hạ tầng mạng: 1Gb/s

Vợ Người Ta

Gia nhập giang hồ
View attachment 7840

Còn ai nữa không?

3 và 4: có dẫn chứng không? Phí duy trì server? 4 năm qua bạn ko nạp tôi duy trì bằng không khí à mà vác cái lí do NGU NHẤT VŨ TRỤ đó vào đây thế?

Đây là đứa con của tôi, đi theo luật của tôi, để làm gì ? Để có sân chơi lâu dài cho mọi người thế thôi. Tiền được nhiều thì tôi mừng, ít thì cũng thế, đủ đều đều duy trì cái sv là ngon, khỏi lo lắng :)
Xin lỗi ngài. Trong 100 người chơi có ít nhất 50 người đã nạp card. 50 người còn lại họ cò quyền chơi theo cách của họ. Miễn họ ko hack, bug, lừa đảo. Họ đường đường chính chính clone fam gold có gì sai?
Xin lỗi tôi không chơi, thấy bất bình thì bình thôi. Cha mẹ sinh ra cái mồm thì để nói. còn ngu hay giỏi là ông trời nó lựa.
Làm luật thì phải có luật. đừng thích làm như mấy thằng cảnh sát giao thông đầu đường xó chợ. thích đứng chỗ nào thì đứng. Sống phải có tâm. Đừng ví sever này như đứa con của bạn mà sai. Tội cho những đứa con ngoài đời. Nó có não có trí hơn người thì bố nó chả là cái đếch gì hết. Biết đâu con bạn là người vĩ đại có ích cho đất nước.... Nhìn lại bạn coi. Dẫn đường chỉ lối được ư.... nực cười...

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Xin lỗi ngài. Trong 100 người chơi có ít nhất 50 người đã nạp card. 50 người còn lại họ cò quyền chơi theo cách của họ. Miễn họ ko hack, bug, lừa đảo. Họ đường đường chính chính clone fam gold có gì sai?
Xin lỗi tôi không chơi, thấy bất bình thì bình thôi. Cha mẹ sinh ra cái mồm thì để nói. còn ngu hay giỏi là ông trời nó lựa.
Làm luật thì phải có luật. đừng thích làm như mấy thằng cảnh sát giao thông đầu đường xó chợ. thích đứng chỗ nào thì đứng. Sống phải có tâm. Đừng ví sever này như đứa con của bạn mà sai. Tội cho những đứa con ngoài đời. Nó có não có trí hơn người thì bố nó chả là cái đếch gì hết. Biết đâu con bạn là người vĩ đại có ích cho đất nước.... Nhìn lại bạn coi. Dẫn đường chỉ lối được ư.... nực cười...
Số liệu đâu ra 50 người chơi 50 người nạp card thế ? Clone farm gold ko sai? Họ làm giảm tỉ lệ rơi đồ đáng ra thuộc về các người chơi khác, làm giá gold xuống thê thảm, để làm gì? Thu lợi cá nhân chứ bạn làm lợi được gì cho server?

Luật từ đầu đã ban hành, mời phản bác.

Vợ Người Ta

Gia nhập giang hồ
Số liệu đâu ra 50 người chơi 50 người nạp card thế ? Clone farm gold ko sai? Họ làm giảm tỉ lệ rơi đồ đáng ra thuộc về các người chơi khác, làm giá gold xuống thê thảm, để làm gì? Thu lợi cá nhân chứ bạn làm lợi được gì cho server?

Luật từ đầu đã ban hành, mời phản bác.
Tôi đang tính 100 ng chơi thì chắc 50 người nạp card. clone fam gold kiểu gì? => Tại sao ko hạn chế bằng cách ingame. hạn chế = ban nick có thỏa đáng ko ?
Họ làm giảm tỉ lệ rơi đồ ư? xin lỗi code là do bạn điều chỉnh theo map. clone cũng chỉ dưới acc 30 là cùng. lại sao ko fix rate cht hay đồ ngon ở mod cao?
Bạn cho mình cái link quy đinh ban acc khi người chơi nhiều acc trên nhiều máy.?

tienthanhs1

Trung Sĩ
"Xin lỗi tôi ko chơi, tôi thấy bất bình thì bình thôi"
Xin lỗi nhé ! Bạn ko chơi thì bạn có mất cái qq gì mà bạn vào bình...mai sever nó nát có ảnh hưởng gì đến bạn đâu nên bạn chả nói thế:D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tôi đang tính 100 ng chơi thì chắc 50 người nạp card. clone fam gold kiểu gì? => Tại sao ko hạn chế bằng cách ingame. hạn chế = ban nick có thỏa đáng ko ?
Họ làm giảm tỉ lệ rơi đồ ư? xin lỗi code là do bạn điều chỉnh theo map. clone cũng chỉ dưới acc 30 là cùng. lại sao ko fix rate cht hay đồ ngon ở mod cao?
Bạn cho mình cái link quy đinh ban acc khi người chơi nhiều acc trên nhiều máy.?
Sao bạn cùn thế nhỉ?

• Bạn tự giả sử trên số liệu, rồi tự đưa ra phản biện riêng của mình, có khoa học ko ?
  • Code điều chỉnh theo map... bạn có học xác suất ko ?
  • Clone chỉ dưới 30 là cùng... Bạn có biết là mình chỉ bóp tỉ lệ CHT ở map huyền bột ko thôi hả ? Các map khác vẫn bth như con đường.
BTW, cái gì chắc chắn hãy nói, đừng có suy diễn.

Vợ Người Ta

Gia nhập giang hồ
Sao bạn cùn thế nhỉ?

• Bạn tự giả sử trên số liệu, rồi tự đưa ra phản biện riêng của mình, có khoa học ko ?
  • Code điều chỉnh theo map... bạn có học xác suất ko ?
  • Clone chỉ dưới 30 là cùng... Bạn có biết là mình chỉ bóp tỉ lệ CHT ở map huyền bột ko thôi hả ? Các map khác vẫn bth như con đường.
BTW, cái gì chắc chắn hãy nói, đừng có suy diễn.
rảnh ngồi chọc tí thôi =))

nhatthiem113

Thiếu Úy
Theo mình nghĩ thế này, bạn này không phải chơi vì giải trí, bạn này chơi vì muốn kinh doanh và cái nơi bạn ấy kinh doanh là lại nhà người ta. Bạn ấy không trả tiền nhà, không góp phần sửa chữa nhà, bạn ấy chỉ đầu tư cho mình và làm ảnh hưởng đến cái nhà và rất nhiều người trong cái nhà đó.
P/s Mọi người nghĩ đến cái trước mắt không vấn đề gì, nhưng sau này những người chơi mới sẽ thế nào khi vừa vào game la phải bỏ VNĐ ra mua gold và Cht để op đồ, vì sắp tới train Map 6x rồi 8x gold không hề thiếu như vậy CHT lúc đó lên 1m=1v ah. Còn về phía Kteam họ ban id bạn ấy là đúng ( đã không đóng góp còn phá cái nhà người ta xây 4 năm mới xong), nhưng nên chỉnh lại tỉ lệ drop cht hợp lý tý.

Bên trên