REPORT Lion king,are you kidding me?

hieunguyen8794

Binh Nhì
Mình thuê 4 máy để chơi clone,mỗi máy chơi đc 1 acc,và một ngày đẹp trời thì tất cả acc chơi ở 4 máy đó đều ra đi? Và các bạn có thể coi hình để hiểu. Bác ấy nói như thế? Liệu rằng có hợp lý ,điều gì xác định là một mình mình chơi hết chừng đó acc,và liệu bác LK có check được là trong 4 acc đó ,anh mình thường xuyên vào để điều khiển hok?
Các bạn coi các hành xữ của một admin,kiểm tra chưa kỹ càng đã vội phán xét? tôi xin quỳ
Và liệu một ngày,cách làm việc thiếu chuyên nghiệp ntn còn tồn tại,thì các bạn sẽ ra sao?
Cùng xem cách anh ấy giải thích
@Lion_King
Và cũng đừng xóa làm gì lion_king,những hình này có trên fb và máy mình rồi ,hãy giải thích về cách hành xử ngang ngược này đi

Đính kèm

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mình thuê 4 máy để chơi clone,mỗi máy chơi đc 4 acc,và một ngày đẹp trời thì tất cả acc chơi ở 4 máy đó đều ra đi? Và các bạn có thể coi hình để hiểu. Bác ấy nói như thế? Liệu rằng có hợp lý ,điều gì xác định là một mình mình chơi hết chừng đó acc,và liệu bác LK có check được là trong 4 acc đó ,anh mình thường xuyên vào để điều khiển hok?
Các bạn coi các hành xữ của một admin,kiểm tra chưa kỹ càng đã vội phán xét? tôi xin quỳ
Và liệu một ngày,cách làm việc thiếu chuyên nghiệp ntn còn tồn tại,thì các bạn sẽ ra sao?
Cùng xem cách anh ấy giải thích
@Lion_King
Mỗi máy 4 acc là gì ? không vi phạm là gì ?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình sẽ cho lên top cho mọi người phán xét. Nói nhiều mệt. Bạn thuê hẳn 100 máy luôn cho khoẻ.

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
lần này thì nói thật. Lion King quá ngang. người ta chơi 1 máy 1 acc. mất tiền điện tiền net 4 máy như 4người chơi thôi. chả có cái tội tình gì nhé. vừa phải thôi.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Nói nhiều. Luật từ đầu 1 người 2 acc đã quá lắm rồi, hay muốn về cái thời mình siết chặt 1 người 1 acc, có active bằng số điện thoại mới được vào.

Đây 1 người cày cả chục acc, còn chống chế ???

Screen Shot 2017-01-25 at 23.37.33.png

Gold lạm phát do đâu, CHT bán mắc rơi ít do đâu ? Các bạn tự biết câu trả lời. Tối nay vừa trảm 1 đống xài tool và farmer công nghiệp kiểu này.

Bên trên