REPORT Lion king,are you kidding me?

HoConNho

Binh Nhì
- Theo mình ai có máy thì chơi , cứ 1 máy 2 acc ko vi phạm luật , ko hack là ok hết , ng ta cũng mất tiền để cho mấy máy kia hoạt động chứ nó tự động chạy ko hả , cái này là do SV từ đầu đã ko bán CHT dẫn đến ng ta phải đi fam , ng ta có thì ng ta bán ai mua thi tùy đâu có ai ép phải mua , cũng giống như thay SV bán CHT thôi , rồi càng lúc càng hiếm thì CHT phải lên giá thôi,giờ thử bán CHT xem acc fam còn nhìu ko , đi fam mấy cái khác có mà chết tiền điện , mình ở ngoài chỉ nói nên cảm nghỉ là như vậy thôi ........

fokvanbao

Banned
chắc thấy kiếm ăn đc. tưởng ngon thuê vps cày =)) ngờ đâu =))
người ta gọi là tính già hóa non =))
Mọi người giữ sức khỏe đi. Mốt là giao thừa rồi, mốt nữa là mồng 1 rồi.
Họ duy trì được 4 năm là họ quá giỏi, tài năng lãnh đạo, cách suy nghĩ, kiến thức, am tính,....
Họ là người từng trải nên hiểu rõ thế nào là Công Bằng.
Họ luôn sẵn sàng lắng nghe tất cả và chịu khó tiếp thu
Chứ không như mấy th` đù hay thích cãi cố rồi bị chữi là ngu >"<
Quốc có quốc pháp - game có game qui....

Sự thật luôn cay đắng và phũ phàng như vậy đấy !

Jay, Ngày mới ấm áp - YulgangVN :x :x
bán áo lót đi phẳng em êy :) :) :)

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
mấy thằng chân chính đi farm, đi làm Q, đi train, mà vác mặt ra Tam Vĩ Hồ thì đm hỡi ôi, đâu đâu cũng clone, đã vậy còn chơi char tay dài nữa chứ...
1 ông 1 kênh, cả tập đoàn farm vậy, bãi đâu tụi nó chơi
5 6 kênh hết 5 6 ông như thế, thì đm gamer chân chính nó cắt dái tự tử mẹ rồi, chơi cái mế j nữa... gặp mấy trường hợp đó muốn vác dao chém chết bỏ mệ mấy cái thằng lồng Clone =))
bực đéo chịu được

Xquynh

Gia nhập giang hồ
1 nhà kia nuôi toàn là gà chỉ có 2 chân. chủ nhà đem 1 con chó 4 chân về. lũ gà bắt chó chặt 2 chân đi cho công bằng. chó nói t có 4 chân việc đếch j phải đi 2 chân. gà nói m 4 chân m chạy nhanh ăn đc nhiều hơn gà. đấy chuyện hôm nay chỉ có thế thôi. cht ko bán t khác fam để bán thì ko cho. t có tiền thì đc quyền nạp nhiều để mạnh. còn thằng ít tiền thì ko đc bỏ công bỏ sức fam để mạnh( cách để mạnh duy nhất là nạp tiền). nghe nói là để công bằng mới có cái sv này. nhưng thực ra còn hơn cái sv khác

doujinshi110

Binh Nhì
bản thân chưa dc chơi game, nhưng thấy LK nên bán CHT trong shop đi cho khỏe. 100k-200k là tỉ lệ lạm phát giảm ngay. Tiền sẽ về máy chủ, tỉ lệ CH vẫn như cũ thì có mà farm = zời. Họ có nhiều máy farm kệ họ, trc h CHT luôn bán ở SHOP vs giá khá đắt để chống lạm phát ngay từ giai đoạn đầu này. Chẳng qua Kteam muốn ae thử trải nghiệm độ khó là ko bán CHT ở SHOP để có chút không khí thay đổi, nhưng ai ngờ có nhiều con sâu đến vậy. Thôi thì lại đặt như cũ là xong. Mấy ông farm đó có chục acc 20> thì cũng ăn kha khá item n.vụ coi như là ko hẳn uổng công farm từ đầu đến h, SV đi vào khoảng 5x 6x trở lên thì cái trò này cũng đi cmn vào dĩ vãng thôi.

Lời chăn chối của một thanh niên đi lính chưa về:((

ductrung

Binh Nhì
Tôi đang tính 100 ng chơi thì chắc 50 người nạp card. clone fam gold kiểu gì? => Tại sao ko hạn chế bằng cách ingame. hạn chế = ban nick có thỏa đáng ko ?
Họ làm giảm tỉ lệ rơi đồ ư? xin lỗi code là do bạn điều chỉnh theo map. clone cũng chỉ dưới acc 30 là cùng. lại sao ko fix rate cht hay đồ ngon ở mod cao?
Bạn cho mình cái link quy đinh ban acc khi người chơi nhiều acc trên nhiều máy.?
100 người chơi 50 người nạp card . thế sao kh tính 1 thằng nạp card 20- 30 cái ạc clone ?

Metptm

Gia nhập giang hồ
1 nhà kia nuôi toàn là gà chỉ có 2 chân. chủ nhà đem 1 con chó 4 chân về. lũ gà bắt chó chặt 2 chân đi cho công bằng. chó nói t có 4 chân việc đếch j phải đi 2 chân. gà nói m 4 chân m chạy nhanh ăn đc nhiều hơn gà. đấy chuyện hôm nay chỉ có thế thôi. cht ko bán t khác fam để bán thì ko cho. t có tiền thì đc quyền nạp nhiều để mạnh. còn thằng ít tiền thì ko đc bỏ công bỏ sức fam để mạnh( cách để mạnh duy nhất là nạp tiền). nghe nói là để công bằng mới có cái sv này. nhưng thực ra còn hơn cái sv khác
sao lại ví von gì nó khập khiễng và khó hiểu thế, chó là để giữ nhà còn gà là để nuôi làm thịt, vai trò khác nhau sao lại so sánh như b đc? m k hiểu cái ẩn dụ của b đưa ra='=

B

Bình Thập Chỉ

Guest
cần mạnh tay với những người như thế này sẽ giúp game đi xa và lâu hơn, sắp tới có những thay đổi hết sức quan trọng, clone, thánh farm ra đảo sống hết
mọi người nói vì sao không có cht để + đồ thì những lúc tỉ lệ cht rớt nhìu quá cũng làm cho mấy thánh farm được hưởng lợi thôi, giờ chỉ còn cách bán cht = @ và NPC shop ( mong anh LK add cục CHT vào NPC BTC :)) )
gold lại lên giá các bác nhỉ ^^!

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Mừng vãi cht sẽ trả về đúng giá trị của nó , ngay từ đầu muốn cày gold kiếm vnd mà ko = 1 cái móng chân các tập đoàn clone farmer

Khánh Phạm

Gia nhập giang hồ
Tôi hiểu vấn đề của chủ thớt
Ý chủ thớt là bị ban acc bởi luật chưa phát hành nên hơi cay mặc dù công nhận là số lượng acclone của chủ thớt lên con số hàng chục như vậy thì công nhận bác ghê quá. Bác thớt làm như thế thì từ các anh em farm cho đến anh em train chân chính đói ăn lắm
Còn bác Mèo xử lý lần này chưa thực sự đúng. Đáng lẽ nếu phát hiện trường hợp đấy bác mèo nên bổ sung luật bằng những văn bản trực tiếp trên fb hoặc diễn đàn và sau đó có những thông báo cảnh cáo những trường hợp như vậy. Sau khi đã thông báo cảnh cáo còn thấy trường hợp như thế mới nên ban acc. Thật lòng mà nói cách xử lý của bác Mèo chưa thực sự công bằng và nóng nảy trên mức cần thiết
Cho nên mình mong bác Mèo có thể suy nghĩ bỏ qua cho thớt lần này, dù gì nếu xử lý như thế chỉ có thể gọi là cân bằng cho game chứ không gọi là công bằng cho các anh em gamer được.

touhoushinki1610

Gia nhập giang hồ
xài 1acc 1 người cho gọn khỏi phải lo :)) . hôm trước ev noel biết trể nên vào chơi sau đi đâu cũng thấy acc clone treo ở con tuần lộc . nguyên ev noel chả farm dc gì .

hong ton

Gia nhập giang hồ
học đến lớp mấy thế ? con gián đẻ nhiều thật, nhưng có ích gì không? Ruồi muồi cũng nhiều đấy nhưng cái lợi chúng mang lại là gì? Vắng mợ chợ vẫn đông. Còn 1 vài người thích hùa theo nữa, nghỉ đi luôn đi. Như kiểu muốn giàu nhưng không có đầu óc, kiến thức để đầu tư, không muốn bỏ ra chỉ muốn thu vào mà cũng mơ tưởng giấc mơ nằm top sv. Suy nghĩ quyết liệt hơn đi... lớn rồi.

Bên trên