PK KHI NÀO LA HỢP LÝ......

phananh

Gia nhập giang hồ
mình thấy vấn đề pk thì không phải ai cũng máu pk. vì nhiều lý do như đồ cùi quá đi toàn chết.. đi 1, 2 lần chết liên tục chả đánh đc thằng nào. vậy mình hỏi bạn còn có hứng muốn pk không? chỉ có đi TLC mới có cửa để 1pt gà đánh nhau hội đồng. như thế cười mới thoải mái vui vẻ. còn solo thì ăn nhau ở nhiều vấn đề.
mình thấy tốt nhất là lúc tlc thì mới nên để train không đc exp hoặc exp giảm 50% . như thế cũng là khích lệ người khác muốn đi đánh hội đồng rồi.
còn như bạn muốn các trận đánh hay. đánh pk đẹp ở nmh như thời ass mình thấy toàn các bang hội thách đấu nhau.. người tò mò thì muốn đến xem. quay phim. soi đồ r mơ ước. còn gà ko train đc đi xem đánh nhau+ đi để chết.. r chạy vài km để đến đấy xem tiếp à..nếu bạn là gà bạn muốn đi k? hay muốn cày cuốc thêm..
mỗi người 1 suy nghĩ thôi bạn ạ.. họ cảm thấy muốn cày cuốc để lên lv cao hơn. có những món đồ giá trị để bán.kiếm $ kinh doanh làm ăn.. train nói chuyện với bạn bè.. bạn nhìn vào số đông mọi người đi nhé.
trc ass cũng có bắt phải pk vào 3 5 7 đâu. mà lúc nào cũng có nhiều người thích pk ở chợ. ở bh. bạn mệt train mệt thì tự tìm pk thôi. trước có bot. mình thấy còn ghê gớm hơn cả auto in game bây giờ cơ mà. sao vẫn đông người pk.
ý kiến mình là như thế.

wesboy97

Gia nhập giang hồ
mất 6h để thoả mãn niềm vui của bạn thì thật quá đáng ....có gỉ vui khi 1 đám pro bu lại đánh những người yếu ..... TLC PVDc VLHC không dủ hay sao mà còn phải pk thêm .............ý kiến của mình bác thích gạch thì cứ gạch dừng dùng lời lẽ thô tục

mumpasyn

Binh Nhất
mình thấy vấn đề pk thì không phải ai cũng máu pk. vì nhiều lý do như đồ cùi quá đi toàn chết.. đi 1, 2 lần chết liên tục chả đánh đc thằng nào. vậy mình hỏi bạn còn có hứng muốn pk không? chỉ có đi TLC mới có cửa để 1pt gà đánh nhau hội đồng. như thế cười mới thoải mái vui vẻ. còn solo thì ăn nhau ở nhiều vấn đề.
mình thấy tốt nhất là lúc tlc thì mới nên để train không đc exp hoặc exp giảm 50% . như thế cũng là khích lệ người khác muốn đi đánh hội đồng rồi.
còn như bạn muốn các trận đánh hay. đánh pk đẹp ở nmh như thời ass mình thấy toàn các bang hội thách đấu nhau.. người tò mò thì muốn đến xem. quay phim. soi đồ r mơ ước. còn gà ko train đc đi xem đánh nhau+ đi để chết.. r chạy vài km để đến đấy xem tiếp à..nếu bạn là gà bạn muốn đi k? hay muốn cày cuốc thêm..
mỗi người 1 suy nghĩ thôi bạn ạ.. họ cảm thấy muốn cày cuốc để lên lv cao hơn. có những món đồ giá trị để bán.kiếm $ kinh doanh làm ăn.. train nói chuyện với bạn bè.. bạn nhìn vào số đông mọi người đi nhé.
trc ass cũng có bắt phải pk vào 3 5 7 đâu. mà lúc nào cũng có nhiều người thích pk ở chợ. ở bh. bạn mệt train mệt thì tự tìm pk thôi. trước có bot. mình thấy còn ghê gớm hơn cả auto in game bây giờ cơ mà. sao vẫn đông người pk.
ý kiến mình là như thế.
cũng một ý kiến hay....thx bạn:)

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
ý kiến mình là như thế.
PK Phải Chọn Lúc Người Khác Có Hứng PK Mới Đúng ~! Với Không Phải Ai Cũng Rảnh Giờ Đó
Nên Lập 1 Topic Thống Nhất Ý Kiến Chứ Cứ Lập Topic Thế Này Không Giải Quyết Được Vấn Đề ~!

mumpasyn

Binh Nhất
mất 6h để thoả mãn niềm vui của bạn thì thật quá đáng ....có gỉ vui khi 1 đám pro bu lại đánh những người yếu ..... TLC PVDc VLHC không dủ hay sao mà còn phải pk thêm .............ý kiến của mình bác thích gạch thì cứ gạch dừng dùng lời lẽ thô tục
hic sao bạn lại ngĩ thế...khi mình chỉ mún kêu gọi mọi người.....đừng hạ thấp mình...khẳng định mình ti nào....còn lòi lẽ thô tục là sao... k hiễu....

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
ở us như ta mà cần fai mò ág
Chơi Game Từ Này Dùng Thường Xuyên Không Mò ~!
Từ Đa Nghĩ ~! Phát Âm Cùng 1 Lúc Thì Sẽ Thành 1 Từ Nhạy Cảm =)~
Loãng TP
Tóm Lại Ý Kiến Của Tôi :
+ Không Giảm 50% Hoặc Train Không EXP
+ PK Nhiều Không Ích Lợi = Train Nhiều [ Không Khuyến Cáo Đại Gia ]
+ Chủ Thớt Thì Đừng Nên Nóng Với Khách
Xin Hết !!!

mumpasyn

Binh Nhất
Loãng TP
Tóm Lại Ý Kiến Của Tôi :
+ Không Giảm 50% Hoặc Train Không EXP
+ PK Nhiều Không Ích Lợi = Train Nhiều [ Không Khuyến Cáo Đại Gia ]
+ Chủ Thớt Thì Đừng Nên Nóng Với Khách
Xin Hết !!!
ok vs ý kiến cuối....
Loãng TP
còn từ LOL nhứ bác nói thì..bên nì con nit nó dùng đầy.....chỉ la từ gọi tắt tụi us xài khi có gì vui.....or....cái gì nó tếu tếu...

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
có 6h pk mỗi tuần cũng thán.
Ai muốn đi pk thì đi,ai ko muốn đi thì dạo chợ,k muốn nữa thì tắt máy đi ngồi la cà cốc nước,đĩa hạt dưa...2h-3h sau lại về auto.
Nhưng thiết nghĩ ko nên cắt exp,nên giảm 50% thôi là dẹp yên hết.

Bên trên