Nơi chia sẻ kinh nghiệm HT + CH vật phẩm đây anh em

zezoline

Gia nhập giang hồ
Công nhận cái trò đập đồ lên +4 xịt ->mất đồ của HKGH này ác thật. Hồi hộp như ra mắt bố mẹ vợ...

Comnet

Gia nhập giang hồ
Mình chuyên môn đập trên TVM =.="
Đập giáp 10 viên pt8 ở DKT hịt sạch
Phù lên TVM vèo phát 2 viên ăn cả 2 rồi 1 lèo lên +5 =.="
Lần đó hên v~ :3 :3 :3

LovinU

Binh Nhì
Mình chuyên môn đập trên TVM =.="
Đập giáp 10 viên pt8 ở DKT hịt sạch
Phù lên TVM vèo phát 2 viên ăn cả 2 rồi 1 lèo lên +5 =.="
Lần đó hên v~ :3 :3 :3
Bên Dzo mình đập giáp thì 4 viên full , trang bị thì tầm 6-7v , vk thì 8 viên ... mỗi lần đập Anh Tiếu nuốt Thốn vl za :rolleyes:

lieugiang1201

Gia nhập giang hồ
Thực sự nếu có kinh nghiệm op CH - HT . thì chắc cũng chẳng ai chia sẻ, trừ khi game có tình trạng sắp sập . may ra có người chia sẻ kinh nghiệm .
Còn bình thường op thì cứ vắng người . màn đêm buông xuống op. nếu xịt . ức chế viết linh tinh, lung tung . chửi om xòm, thì cũng chả ai biết. để cười mình .
nhưng 1 khi đã đông . mà op lại xịt. chửi bởi . ae trong game nhìn thấy càng mắc cười, càng chêu =)) . và hậu quả là vỡ tan bàn phím =)) . Bác nào giàu thì đi cả màn hình. còn case chắc k dám =)) .

mumpasyn

Binh Nhất
mic nhớ hùi chơi...hk Ass 123 ch thành công 100%
còn 456 chuyện của ông trời và 1 tí kinh nghiệm +1 lùi may mắn cũng ko khó lắm...
hồi đó mic chơi char kiếm o0ChetDi0o lv 71..và zZTrinhNuZz lv70
( toàn xai bản bot..vô wed cũa thái...đăng kí e-mail sau đó..nó cho mình cái key..( cái này mic bik wa 1 thằng bạn..hồii đó mic xin đc 3 key..(sau này có char cung bãn bot rất lợi cho char cung.....đi train ở NMH k bi quái đập.....op thêm đc CLVC vô mũi tên.....cái này giúp cung bá chủ nè....trong bản bot có ch .ht nhu vô game vậy...đc cái chỉ cần save toa độ die nó tự chay ra...ma nhớ hồi bot toàn tốn MST 100@ thì fai?...máu trong shop thi k đủ sức nag nhah hết lắm)....măc full pt7 ch6........vk full CL+6...........( ra NMH cũng k tệ )
nhưg chắc chắn điều từ 5+6 rất hồi hộp......từng xit cây kiếm 5m gần chục lần( mà hình như từ 4-5 tỉ lệ rất thấp thì phải)......sau đó mic wa us sống và k chơi...xong rùi chơi Homeviet nhưng char mình thix thì pk cùi...mún pk pro trong HV chỉ có nc chơi kiếm.....xong rùi cũng bõ.........xong bik đến dzo...nhưng thấy mới mở sv mà có chiều hướng hút máu wa...mic k chơi....h vẫn còn onl bên dzo train đỡ bùn.......sau này biết đc yulgang vn qua thằng bạn...nge tụi nó PR nên cũng kỳ vọng đây......ag theo mic nhớ thì hồi đấy có 1 ông thuong 7x....bá đạo cái NMH........cái thời mà vk nào cung op cl thôi chứ chưa có CLVC đâu......thời mà train toàn đánh ...chay.....theo mic nhớ là vậy...ko biet trong sv này có NHT kc2 ko ta op vao AC chắc cung crit dame xanh bá đạo quá....

( tự dưng thấy nhớ hùi Ass nên viết hết ra.....thông cảm nhé mod )

handsome

Gia nhập giang hồ
Em Nghĩ Tỉ Lệ này chơi mới thích
1>2 100%
2>3 80% ( bữa em chs bên dzô lên 3 xịt :( )
3>4 60%
4>5 55%
5>6 45%
6>7 35%
7>8 20%
8>9 10%
9>10 5%
Ép thế này chua chua ..xài +4 5 6 train đỡ ganh tị ^^

Bên trên