Nơi chia sẻ kinh nghiệm HT + CH vật phẩm đây anh em

EmYeuAoLoi

Gia nhập giang hồ
=.= hồi đấy còn không hiểu sao xịt , về sau mới đọc là vk thì lên 1 , 2 100% còn đồ đạc thì không =.=

gynazoka

Gia nhập giang hồ
HKAS hồi đó mình thấy có +6 là vip (cứ Tưởng +6 là max Rồi), bây giờ mấy bác nói +10..... Không Biết Hồi Đó +??? max là bao nhiêu ta.

hiepmctc

Binh Nhất
Đợi lúc nào mà sv vắng , chạy lại ĐKT ,chạy quanh ổng 3 vòng rồi bỏ ngọc vào rồi lại lấy ra ( 5 lần ) sau đó để chuột ngay chỗ CH ,tắt màng hình và click .Khoang hả mở màng hình lên, đi uống nước hay hít đất cho hạ hỏa rồi hả mở màng hình.Mình đã thử..và rất là ok =))

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
Đợi lúc nào mà sv vắng , chạy lại ĐKT ,chạy quanh ổng 3 vòng rồi bỏ ngọc vào rồi lại lấy ra ( 5 lần ) sau đó để chuột ngay chỗ CH ,tắt màng hình và click .Khoang hả mở màng hình lên, đi uống nước hay hít đất cho hạ hỏa rồi hả mở màng hình.Mình đã thử..và rất là ok =))
chắc hít đất cho mệt ko có sức đập cái màn hình =))

MomoSumiChan

Binh Nhất
Nhớ thời HK AS, mới dc 75, thằng ThiênMaLong DF tà lên 8x nó oánh chạy bỏ mẹ. Khi lên 77 làm cây đao 11m full 99%+3 thì lại dí theo nó. Đao lúc đó dame yếu thôi, đánh ko chết, nhưng mà vừa kẹp vừa nhảy dame thì bố em nào mà chịu nổi. Chả cần fải + cao, hao tài tốn của, đồ xịt rồi kiếm lại ko có đâu, hàng hiếm lắm

Bên trên