Nơi chia sẻ kinh nghiệm HT + CH vật phẩm đây anh em

mabuthan

Gia nhập giang hồ
Không biết tỉ lệ nó như thế nào. Trước tôi đập liên tục 2 cây dao 5m full cl10 từ 2 lên 3 xịt cả đôi.
Thế phai là cầm 3m op vớ vẩn lên tận 60 do k đủ kinh phí sắm đồ. Đi xin pt nịnh nọt mãi mới có ng thương :( Nghĩ lại thấy nhục quá.

Kiem Ma Vuong

Gia nhập giang hồ
Không biết tỉ lệ nó như thế nào. Trước tôi đập liên tục 2 cây dao 5m full cl10 từ 2 lên 3 xịt cả đôi.
Thế phai là cầm 3m op vớ vẩn lên tận 60 do k đủ kinh phí sắm đồ. Đi xin pt nịnh nọt mãi mới có ng thương :( Nghĩ lại thấy nhục quá.
đâu phải ai cũng pro may mắn + đồ đâu. Trước kia tôi cũng từng trải như bạn mà =))

July182013

Hạ Sĩ
các bác đừng có mong cái sv này dễ +5 nhé...đã quay lại tuổi thơ thì phải động não đủ cách và hát bài ca không quên với NPC Đao Kiếm Tiếu ^^

khanhstar

Gia nhập giang hồ
Nếu cộng đồ lên max 6 như HKAS thì hơi khó chơi đó nha , ít nhất cho ++ 8 max chẳng hạn để a e còn cố 1 OP + 6 cho vui vẻ :)

July182013

Hạ Sĩ
về vấn đề này góp ý cho đội NPH để mấy ảnh tạo iteam bảo về vũ khí khi cường hóa thất bại cũng như item áo,tay,chân,...không biết có trong đó ko,

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
mới đập đồ bên dzo xong,tỉ lệ bên đó rất thấp,op 25v ++ mới ful dc 4d, ngọc pt7 có 600k/v mà op ful +4 bán lại dc 15m/món,đơn giản z thoy là các bác biết tỉ lệ bên đó thế nào,hi vọng bên này tình hình sẽ khả wan hơn

VoLamChiTon

Gia nhập giang hồ
cách + 10 theo mình biết , ch + 7 2 món cho nó rớt tiếp đó ch +7 món thứ 3 cộng với phù 1~3 sẽ có hy vọng lên 9 hoặc 10 , thất bại sẽ lấy món ch +7 + phù 1~3 nữa cứ thế sẽ có món ch + 9 hay 10 thui . nếu không đúng thì thôi đây chỉ là kinh nghiệm riêng của mình

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
vấn
cách + 10 theo mình biết , ch + 7 2 món cho nó rớt tiếp đó ch +7 món thứ 3 cộng với phù 1~3 sẽ có hy vọng lên 9 hoặc 10 , thất bại sẽ lấy món ch +7 + phù 1~3 nữa cứ thế sẽ có món ch + 9 hay 10 thui . nếu không đúng thì thôi đây chỉ là kinh nghiệm riêng của mình
vấn đề nang giải ở đây là làm s lên dc +7 nhiều lần đến thế hã bạn

Bên trên