Capitano - lời tự sự

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thôi thì Boss cứ đăng cái thuật toán tỉ lệ ht-ch lên cho ae xem để bọn trẻ trâu chúng nó bớt phàn nàn kêu ca khi ốp xịt đồ :))
Mình không có nghĩa vụ, và các bạn cũng không có quyền để làm điều này. Nếu muốn, mình sẵn sàng cho xem, xem tận cả lịch sử thay đổi nếu phù hợp 1 số điều kiện đặt ra như đã nói.

Mình tính show trending chart thể hiện sự thay đổi biến thiên của việc đập đồ thật sự đang diễn ra (phản ánh đúng với việc điều chỉnh code) nhưng có thể dẫn đến lộ số liệu nên thôi, mình rút lại quyết định đó.

Yulgangvn20

Gia nhập giang hồ
Mình không có nghĩa vụ, và các bạn cũng không có quyền để làm điều này. Nếu muốn, mình sẵn sàng cho xem, xem tận cả lịch sử thay đổi nếu phù hợp 1 số điều kiện đặt ra như đã nói.

Mình tính show trending chart thể hiện sự thay đổi biến thiên của việc đập đồ thật sự đang diễn ra (phản ánh đúng với việc điều chỉnh code) nhưng có thể dẫn đến lộ số liệu nên thôi, mình rút lại quyết định đó.
Like a boss!

xiaociao

Binh Nhì

Cái quan trọng là trc bác có hứa là ko bao h đụng vào tỉ lệ ch-ht thế sao có vụ can thiệp vào và dẫn ra lỗi ?

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Dễ người dễ ta thôi...Đõ đen quyết định tất cả.kĩ năng cũng chỉ một phần thôi...Có lúc 6v 4 dòng...có lúc 20 30v vẫn không vào dòng 4...và hâu như ai cũng vậy...Khó khăn như vậy,lúc may mắn ép được đồ ngon giá trị càng cao thôi. Đâu phải riêng mỗi cá nhân. Càng khó thì càng phải cân nhắc kĩ và bình tĩnh.Đi đâu cũng thấy té nước theo mưa phàn nàn.Sever +6 7 8 9 đã rất nhiều,nhưng ngược lại khi cộng thành công chưa thấy 1 cái top pic nào đề cập tới việc cảm ơn team.Thói đời luôn là như vậy...Thay vì chán nản thì xin gửi lời tới những gamer tâm huyết,đồ càng giá trị thì hay nên cân nhắc thật kĩ lưỡng. Và xin dí buồi vào mặt mấy bạn vạch là tìm sâu,ăn theo nhé. =]]

sock

Hạ Sĩ
chia sẻ câu chuyện của thằng bé, trưa hôm qua tin tối sẽ tăng tỷ lệ hợp thành dòng 4 >> mang cái tay 2 dòng ulpt3x đi đập dòng 3 để tối quẩy tiếp dòng 4 thì >10 viên + 2 pvp 20% tạch hết sạch 3x ném viên 28 cái dính ngay, thằng bé ngừa tay định mồi viên 22 vào nghịch dòng 4 thì vclon nó đính cnnl phát đầu tiên :mad: ( vẫn chưa bảo trì )
chốt lại 1 câu là đỏ đen hết mà dm đã đen còn lắm lông :((

Bên trên