Capitano - lời tự sự

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Thật sự là khác xa lúc Open Trung Thu nhé. Mình là người cường hoá và hợp thành nhiều hơn bất cứ ai từ đợt test Trung Thu đến giờ nên đừng bảo là ko điều chỉnh. Cả việc rút ngọc trong KHN cũng vậy.
Nếu bạn đã sure như vậy thì thôi... chứ mình liêm khiết ...có sao nói vậy......
Về việc rút ngọc thì mình có bật mí là sẽ có cơ hội nhận được CLVC 25

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Về mấy sever trước kinh nghiệm + đồ và ép đồ của tao ko tệ. Cái lúc mới mở Tây Mạc và TBS bên Dzo thì tao toàn là người có đồ +10 trước nhất thôi. Nói gì xa xôi, ngay cả đợt test ở sever này cách đây vài tháng, tao + dc 2 món đồ vũ khí và áo lên 10 đấy, toàn sever chỉ có tao làm dc thôi. Nhưng đến đợt test này thì quả là rất có vấn đề.
Cái này mình nghĩ cảm quan thôi Cap. Code cường hoá hợp thành mình cam đoan không được sửa từ lúc mình viết code đến giờ, tỉ lệ luôn là như vậy, chắc phải cả năm hơn rồi ko đổi tỉ lệ.

Riêng phù giữ lại vũ khí và trang bị mình đính chính luôn là 2 vật phẩm này chỉ giúp giữ lại đồ khi thất bại, hoàn toàn không tăng khả năng thành công nhé!

ElCapitaino

Trung Úy
Cái này mình nghĩ cảm quan thôi Cap. Code cường hoá hợp thành mình cam đoan không được sửa từ lúc mình viết code đến giờ, tỉ lệ luôn là như vậy, chắc phải cả năm hơn rồi ko đổi tỉ lệ.

Riêng phù giữ lại vũ khí và trang bị mình đính chính luôn là 2 vật phẩm này chỉ giúp giữ lại đồ khi thất bại, hoàn toàn không tăng khả năng thành công nhé!
Vụ phù giữ lại vũ khí và trang bị mình biết rõ là ko tăng tỉ lệ thành công mà. Chỉ là hôm qua giờ đốt gần chục triệu sao toàn xit là xit. Nên lên tạo topic chia sẽ thôi chứ ko phải đả kích hay kích động bậy bạ đâu. Còn giờ Boss nói ko thay đổi gì so với lúc test trung thu thì mình nghe vậy. Thanks Boss.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
cảm nghi khi op dòng 3 rất tuyêt chi tốn 3 pt7 và 3 cai pvp 20%
Và dòng 4 thì không cần bàn nữa thêm 5v pt7 và 5 pvp 20% và tất nhiên là đéo full

thanhliem

Binh Nhì
Mới bị khó từ hôm lỗi ht dòng 4 ấy. Trước ngày đó mình ht chả bao giờ phải huỷ cứ làm một túi ngọc là bỏ lên phang nhiều lắm thì 20v là full. Mà sáng hôm qua làm phát 30v ko lên dc dòng 3. Tạm ngưng ht sv ch. Chờ lên 5x tính tiếp~X(~X(~X(

Cloud

Gia nhập giang hồ
thế thôi có 1 số người đập đồ sịt đăng stt lên 4rum . xong mấy người đập xịt cũng hùa theo nói tỷ lệ thấp này nọ :))
Đen thì chịu thôi, ngay cả tui op xịt áo . h` chỉ mặc áo trắng tinh như vừa giặt Tide =))
Nói chung là ĐEN thôi =))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
thế thôi có 1 số người đập đồ sịt đăng stt lên 4rum . xong mấy người đập xịt cũng hùa theo nói tỷ lệ thấp này nọ :))
Kiểu thế đấy :)) Tăng cho h ơn cả trước nữa cũng đổ lỗi hoàn cảnh =)) chả biết thế nào cho vừa

Bên trên