Capitano - lời tự sự

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thì bạn cứ cố vấn cho BQT điều hành game kiểu đó đi, thời gian sẽ trả lời tất cả.
Thế ý cậu muốn cố vấn kiểu gì ? Mình hơi bị điên máu cái kiểu té nước theo mưa thế này. Cái gì ra cái đó, bớt nhỏ nhen đi.

Về việc HT, đồng ý là tỉ lệ bị fix sai cách đây 2 ngày, và tối nay mình đã làm 2 việc. Revert tỉ lệ về cái vốn dĩ nó đã có từ cách đây hơn 1 năm. Đồng thời sau khi dò thống kê toàn thời gian tỉ lệ lên 1,2,3,4 dòng mình đã tăng tỉ lệ mỗi cấp lên 1 con số nhất định. Là lên nhé, là op dễ thành công hơn đấy.

Cloud

Gia nhập giang hồ
Thế ý cậu muốn cố vấn kiểu gì ? Mình hơi bị điên máu cái kiểu té nước theo mưa thế này. Cái gì ra cái đó, bớt nhỏ nhen đi.

Về việc HT, đồng ý là tỉ lệ bị fix sai cách đây 2 ngày, và tối nay mình đã làm 2 việc. Revert tỉ lệ về cái vốn dĩ nó đã có từ cách đây hơn 1 năm. Đồng thời sau khi dò thống kê toàn thời gian tỉ lệ lên 1,2,3,4 dòng mình đã tăng tỉ lệ mỗi cấp lên 1 con số nhất định. Là lên nhé, là op dễ thành công hơn đấy.
Quất cái CH lên luôn a eiiiii =)) =))

Mars05

Binh Nhất

Ý tôi là gamer trong đầu họ đang nghĩ tỉ lệ bị fix xuống thấp, topic về vấn đề này mở ra ào ạt, mà nếu giải quuết bằng cách trả lời kiểu "tại mày đen thôi" thì đâu thể thấy đổi đc suy nghĩ của họ, họ vẫn sẽ cảm thấy bế tắc.

Tôi chỉ nghĩ nên có 1 topic thông tin cụ thể rõ ràng để từ giờ về sau ko ai thắc mắc nữa. Nếu ai cảm thấy thấp thì đừng ốp, đi mua cho lành. Còn bây giờ là họ vẫn nghĩ Kteam giảm rate. Thế thôi.

Lion_King

Staff member
Ban giỏi nhận op đồ thuê 10v 4dòng cái sv này đê
Bỏ cái kiểu khích đểu nhỏ nhen ấy đi. May măn là của mỗi người, tùy duyên tùy thời vận. Bạn thấy ai cam kết đi bán vé số mà trúng số chưa?

Đừng có cái kiểu mình đen là lên lập topic nói thế này thế nọ. Cái gì đã fix đc, mình đã fix và cam kết nó đã FIX. không phải kiểu làm ăn lừa lọc đâu mà làm cái topic như thế.

Lion_King

Staff member
Ý tôi là gamer trong đầu họ đang nghĩ tỉ lệ bị fix xuống thấp, topic về vấn đề này mở ra ào ạt, mà nếu giải quuết bằng cách trả lời kiểu "tại mày đen thôi" thì đâu thể thấy đổi đc suy nghĩ của họ, họ vẫn sẽ cảm thấy bế tắc.

Tôi chỉ nghĩ nên có 1 topic thông tin cụ thể rõ ràng để từ giờ về sau ko ai thắc mắc nữa. Nếu ai cảm thấy thấp thì đừng ốp, đi mua cho lành. Còn bây giờ là họ vẫn nghĩ Kteam giảm rate. Thế thôi.
Những gì đã nói, đều được đính chính trong Lịch Bảo Trì.

KhanhTran

Trung Sĩ
Kiếm 3m9 . opt sẵn 2 dong cl 12 11. nảy btri xog . lúc mọi ng đi TLC mình gôm 5v cl 10. ép có 4 viên lên mẹ 2 dòng 3 4 :| đó h chả bít cách opt hay ji cả. cứ ép 1 phát chạy ra đánh 1 con cáo xog zô ép típ =))

Bên trên