THẢO LUẬN Cao thủ nin vào chỉ giáo ae với

Daikalop1a

Binh Nhất
- AE vào góp ý chỉ giáo với nhé: Theo như mới fix thì kc LHPT của Nin giờ pk cũng không còn tác dụng nữa (không rút máu 1 lúc mà theo đúng time 5 lần múa, nó bơm máu 150 cũng không die), giờ chỉ trông vào dame xanh, mà sv dame nói chung là thấp (do vk hiếm, CH khó, ít có hỗ trợ về CL trực tiếp), kc 2 hình như cũng chưa có tác dụng, không có kẹp chay (cả Cung và Nin đều thọt :D ) skill cột 2 không biết đã fix có tác dụng chưa, skill cột 3 mình thử 5 rage lên 1 ông lv 68 mặc set pt cũng không làm gì được.
- Mình cũng lần đầu chơi Nin, phải nói là con gà công nghiệp về Nin, mong các Pro vào chỉ giáo cách pk ngoài debuff cột 2 xong chọt theo quy trình thì còn cách nào giúp Nin khá lên không?

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
nghe nói bác #dragon #Grace #GodHades là những cao thủ hàng đầu
lk fix lỗi liên hoàn phi tán của nin rồi. giờ nin chẳng khác gì 1 con phế vậy trai train và train . nếu set ngon thì pk nguoi ta k giết dc mình thi la ngon rồi đung mong chờ là giết dc người ta. trừ khi debuff + dame xanh va skill hét hợp may ra nó mới chết. nhung để nhưng cái nay cùng 1 lần thì đã chết trước rồi nha.
sv này giờ thương là bá nhất . 1 minh cân cả thế giới
fix xong k ngắt dc skill thi kep g gì ha anh lionking

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
liên hoàn phi tán đang rút máu rất nhanh chứ ko hề chậm , ngắt animation liên hoàn hay dame chay thì vẫn có đó thôi .

Daikalop1a

Binh Nhất
@Lion_King@Huyết Ban Nick bị ninja Lead hành quá nên quyết tâm triệt đươờng sống của nin
Nin sv mình không hề mạnh như mọi người nghĩ (không nói là khá yếu) mấy bác Nin bán hành thì đầu tư gấp 4-5 lần người khác, còn gặp mấy char khác đầu tư tương đương thì có bán được cọng hành nào đâu :D
chủ yếu vào TLC ăn những người mặc set ulpt (ăn được 1 số thôi :D )
trước mình có tham khảo bên Dzo thấy #GodHades cũng là cao thủ Nin lắm, dragon cũng thuộc hàng cao thủ võ lâm pk Nin, #Grace thì sv mình trùm rồi, hy vọng các bác tìm cho AE nin con đường màu xanh và chia sẻ cùng AE

SPY_BMT

Gia nhập giang hồ
Nin sv mình không hề mạnh như mọi người nghĩ (không nói là khá yếu) mấy bác Nin bán hành thì đầu tư gấp 4-5 lần người khác, còn gặp mấy char khác đầu tư tương đương thì có bán được cọng hành nào đâu :D
chủ yếu vào TLC ăn những người mặc set ulpt (ăn được 1 số thôi :D )
trước mình có tham khảo bên Dzo thấy #GodHades cũng là cao thủ Nin lắm, dragon cũng thuộc hàng cao thủ võ lâm pk Nin, #Grace thì sv mình trùm rồi, hy vọng các bác tìm cho AE nin con đường màu xanh và chia sẻ cùng AE
bán acc chuyển char khác

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
nói sơ sơ về lỗi liên hoàn phi tán của ninja cho mọi người hiểu :
Liên hoàn phi tán có dame = 1.3 dame bình thường mỗi hit và đánh được 5 hit. Nôm na là nếu bạn chém dc liên hoàn đối phương 1 hit dc 300 thì xác định 5 hit rút máu 1 lần là rút 1 cái ọt 1k5 máu, đối phương chỉ còn con đường chết, ko có khả năng chống trả. Đây ko phải là điều bọn mình mong muốn. Với tình hình dame def hiện tại thì dame của ninja chọc vào các set đồ full 7 full 8 trên 300 là chuyện bình thường, chưa kể còn trừ def nữa, vì vậy dẫn đến sự bá đạo quá mức của ninja. Kẹp skill hiện tại cũng cho đối thủ cơ hội sống sót chứ ko phải one hit là die . Nôm na là đợt điều chỉnh này mọi thứ sẽ cân bằng hơn , các bạn cần phải nâng cao tinh thần đoàn kết khi pk, còn nếu solo thì chỉ cần lơ là 1 xíu là die nhé. LHPT của ninja rút máu ko hề chậm.

Daikalop1a

Binh Nhất
Liên hoàn phi tán có dame = 1.3 dame bình thường mỗi hit và đánh được 5 hit. Nôm na là nếu bạn chém dc liên hoàn đối phương 1 hit dc 300 thì xác định 5 hit rút máu 1 lần là rút 1 cái ọt 1k5 máu, đối phương chỉ còn con đường chết, ko có khả năng chống trả. Đây ko phải là điều bọn mình mong muốn. Với tình hình dame def hiện tại thì dame của ninja chọc vào các set đồ full 7 full 8 trên 300 là chuyện bình thường, chưa kể còn trừ def nữa, vì vậy dẫn đến sự bá đạo quá mức của ninja. Kẹp skill hiện tại cũng cho đối thủ cơ hội sống sót chứ ko phải one hit là die . Nôm na là đợt điều chỉnh này mọi thứ sẽ cân bằng hơn , các bạn cần phải nâng cao tinh thần đoàn kết khi pk, còn nếu solo thì chỉ cần lơ là 1 xíu là die nhé. LHPT của ninja rút máu ko hề chậm.
các char có kẹp skill, còn Nin có............. lv

nhatthiem113

Thiếu Úy
Thế còn các Char khác, mình vừa test thấy ko có gì thay đổi.

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Thế còn các Char khác, mình vừa test thấy ko có gì thay đổi.
Hoàn tất bảo trì hôm nay, 1 số change đáng kể như sau:
  • Phần Giảm % sát thương đã có hiệu lực khi cường hoá vũ khí trang bị
  • Kẹp PK cho toàn bộ class đã có hiệu lực, kẹp làm sao thì tự tìm hiểu nhé
  • Delay cho chiêu liên hoàn phi tán của Ninja, ko rút máu trong cùng 1 lúc nữa
  • Delay cho Skill combo (cần fix thêm)
  • Một số hiệu chỉnh về quái khi đi quá xa gây mất tích

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
thế này nè huyết. acc nin của mình ful đệ tử đây chuyền cl 30 2 nhẫn công lực 5. nếu đánh ngang lv nha. thi chot lien hoàn như huyết nói sét full pt 7 8 dưới 150 dame . chắc chán 100% ( đã test) con ninza lv 64 chọt bất kì char nao lv 7x full pt 7 8 thì không qua 50 máu huyết nha ( dã test) vì vậy nin muôn giết người trừ khi hơn lv hoạc bằng lv nhau nhé thấp hơn 5 lv trở đi xác định là chỉ là 1 con kiến thôi.
char thương bây giờ nếu ai chơi sẽ biết. bá quá mức so với quy định
đồng ý là game mình giờ là chơi tập thể nhưng nhiều lúc vẫn có thù hằn cá nhân riêng. với sự chênh lẹch pk giũa cac char thì khó có 1 kèo cân sức cho cả 2.
mình chỉ gop ý tình hinh hiện tại thôi. vì thật chất minh matf full set thi củng chẳng có ai 1 vs 1 giết dc mình cả. chỉ là quang ngại tình hình chênh lêch giữa các char thôi.
1 lần nữa mình tha thiết các bạn sẽ có nhiều hoạc đông khác nữa . nhỏ nhỏ thôi nhưng củng có cái cho anh em có cái gọi là chơi. chứ mình thấy lâu quá rồi game mình chưa có cái hoạt đông nào
mong anh em cùng cố gắng. mọi người củng sẽ bom doping cho các bạn thôi.

Bên trên