GIÚP ĐỠ Video, hình ảnh né của char nin

Avenir

Binh Nhì
sv nào cũng vậy đòi fix né nhiều cho nin, nhưng người chơi nin thật sự được mấy đâu
Toàn người farm gold từ nin, set cùi không hao tiền sắm, mà né lại cao sinh ra toàn bọn farm
mau nát sv, với hiện tại mình thấy set né full 5-6 là né tốt lắm rồi. Với 140-160d né thì quái đánh 7-8/10 né rồi.
Ai nghĩ sao ko pik vô tlc đánh với nin là mệt nhất. Mới tlc 2 đánh nin đã cực vậy, tlc3 4 thì xác định luôn.
Cảm ơn bạn đã đưa ra ý kiến rất chuyên môn. Bạn đóng góp ý kiến mà mình mừng rơi nước mắt. Nhất là cái khúc full né 5-6 là tốt và 140-160 né 7-8/ 10 phát. Ơn giời, thánh nhân xuất hiện đây rồi

thienthanh82

Gia nhập giang hồ
sv nào cũng vậy đòi fix né nhiều cho nin, nhưng người chơi nin thật sự được mấy đâu
Toàn người farm gold từ nin, set cùi không hao tiền sắm, mà né lại cao sinh ra toàn bọn farm
mau nát sv, với hiện tại mình thấy set né full 5-6 là né tốt lắm rồi. Với 140-160d né thì quái đánh 7-8/10 né rồi.
Ai nghĩ sao ko pik vô tlc đánh với nin là mệt nhất. Mới tlc 2 đánh nin đã cực vậy, tlc3 4 thì xác định luôn.
Chắc bạn không chơi Nin Sv này rồi. Nếu 10 né được 5 thì tôi đã không cấn mất công lập topic rồi nhé.

thienthanh82

Gia nhập giang hồ
Đã note, sau đợt Big Update mình mổ băng lại 1 lần nữa, có quên thì nhắc mình.
SV đã đi vào ổn định, và cũng đã đến đợt Big update thứ 2. Mong GM vào phẫu thuật hộ em nó cái, tình hình của em nó bây giờ là:
1. Khí công 2 Tam Hoa Tụ Đỉnh : không có tác dụng.
2. PK kẹp chay không được, 5rage không song.
3. GM đã chỉnh Auto giống offic, ninja auto phải mua thích khách chi hồn tốn hơn char khác 2m. 2m cũng không thắc mắc nhưng auto đã chuẩn Off thì mong GM cũng chỉnh các thứ khác theo chuẩn off chút. @Lion_King , @Huyết Ban Nick

Bên trên