GIÚP ĐỠ Video, hình ảnh né của char nin

thienthanh82

Gia nhập giang hồ
Toipic nãy bị lỗi xin phép được đăng lại.
Hôm nay được nghỉ Giỗ Tổ, tôi có quay clip về vấn đề Né cua Ninja mong BQT xem xét lại để cho char ninja có đất sống.Do mình quay bằng điện thoại nên hình ảnh hơi mờ nên mong BQT và các bạn thông cảm.
Thứ nhất clip nin LV 61 đồ đạc cùi:
Thứ hai Clip nin 45 :
Vấn đề ở đây là ở Char Nin LV 61 tôi đã tăng Max KC tam hoa tụ đỉnh, còn char lv45 tôi không tăng điểm nào( tôi sẽ gửi kèm hình ảnh ở bên dưới). Nhưng char 61 lại không né nhiều hơn char 45 mặc dù đều đánh quái thấp hơn LV. Và đặc biệt là Ninja né quá ít quái nó đánh 10 thì trúng 7 vậy có phải quá thiệt cho Ninja không ?
Sau đây là hình ảnh thông tin char và khí công.
61a.JPG 61b.JPG 45a.JPG 45a.JPG

Vậy Kính mong BQT, GM @Lion_King xem xét. Mong các bạn khác đặc biệt là các bạn choi Nin cho ý kiến.
Xin chân thành cảm ơn!

tienthanhs1

Trung Sĩ
Né quái thì mình ko dám ý kiến . ..còn né pk thì thấy nin né khá ngon . Hôm trước lấy acc nin với acc kiếm test thử thì cảm thấy kiếm gần như ko né dc nin phát nào cả chém và Kill. ...ko biết có lỗi lầm gì ko

thienthanh82

Gia nhập giang hồ
Né quái thì mình ko dám ý kiến . ..còn né pk thì thấy nin né khá ngon . Hôm trước lấy acc nin với acc kiếm test thử thì cảm thấy kiếm gần như ko né dc nin phát nào cả chém và Kill. ...ko biết có lỗi lầm gì ko
Bạn ơi nhưng mà ko Né thì train khổ lắm bạn ah, nếu đồ không Vip hoặc không có PT thì train làm sao khi Dame bé, Def cùi , Máu mỏng và né ít.

Không phải lỗi né Nin nhé, thực ra sv chính xác quái tăng 500% :V
1 team đủ cung + nin + dp + thương + kiếm + đao thì né quái là = nhau (né được khoảng 3-5%)

Avenir

Binh Nhì
Bạn có thể tham khảo thêm các comment của ông LK tại topic nay:
http://forum.yulgangvn.com/threads/ban-ve-ne-cua-ninja-sau-khi-fix.17349/
Ông LK nói Ninja là char ông fix khí công triệt để và hoàn hảo nhất nên mình không bình luận thêm.
Ở clip bạn up thì đều đánh quái thấp hơn 5lv nhưng bạn nên up clip test có thời lượng dài hơn để so sánh mới chuẩn. Nếu kết quả vẫn thế thì mình nghĩ chỉ có hai khả năng. Một là do chỉ số chính xác quái ảnh hưởng tới khả năng né. Hai là do né ninja thực sự bất ổn.

thienthanh82

Gia nhập giang hồ
Bạn có thể tham khảo thêm các comment của ông LK tại topic nay:
http://forum.yulgangvn.com/threads/ban-ve-ne-cua-ninja-sau-khi-fix.17349/
Ông LK nói Ninja là char ông fix khí công triệt để và hoàn hảo nhất nên mình không bình luận thêm.
Ở clip bạn up thì đều đánh quái thấp hơn 5lv nhưng bạn nên up clip test có thời lượng dài hơn để so sánh mới chuẩn. Nếu kết quả vẫn thế thì mình nghĩ chỉ có hai khả năng. Một là do chỉ số chính xác quái ảnh hưởng tới khả năng né. Hai là do né ninja thực sự bất ổn.
Mình vừa quay 2 clip với quái 3x và 6x kết quả không chênh nhau mấy , mình đang up rồi. Mình nghĩ không phải do chính xác mà là do KC THTĐ không có tác dụng j hết.

kukenpiano

Gia nhập giang hồ
Hôm nay được nghỉ Giỗ Tổ, tôi có quay clip về vấn đề Né cua Ninja mong BQT xem xét lại để cho char ninja có đất sống.Do mình quay bằng điện thoại nên hình ảnh hơi mờ nên mong BQT và các bạn thông cảm.
Thứ hai Clip nin 45 :
Vấn đề ở đây là ở Char Nin LV 61 tôi đã tăng Max KC tam hoa tụ đỉnh, còn char lv45 tôi không tăng điểm nào( tôi sẽ gửi kèm hình ảnh ở bên dưới). Nhưng char 61 lại không né nhiều hơn char 45 mặc dù đều đánh quái thấp hơn LV. Và đặc biệt là Ninja né quá ít quái nó đánh 10 thì trúng 7 vậy có phải quá thiệt cho Ninja không ?
View attachment 10324 View attachment 10325 View attachment 10326 View attachment 10326

View attachment 10328

Vậy Kính mong BQT, GM @Lion_King xem xét. Mong các bạn khác đặc biệt là các bạn choi Nin cho ý kiến.
Xin chân thành cảm ơn!
Lần sau thì dùng cái phần mềm mà quay nhé bạn. Đỡ mất công hơn nhiều, cũng dễ sử dụng thôi.

thienthanh82

Gia nhập giang hồ
Thứ hai Clip nin 45 :
View attachment 10324 View attachment 10325 View attachment 10326 View attachment 10326

View attachment 10328

Xin chân thành cảm ơn!
Thêm Clip với Quái 3x:
6X:

Nidale

Binh Nhì
sv này đừng trông mong vào né bạn ơi
nhìu bài đăng nhìu topic lắm rồi nhưng chẳng bít GM fix sao chứ né cùi mía lắm nhé bạn
đáng lẽ ra tầm 6x mà char kiếm với nin max khí công né op full né 10 thì gần như hiếm lắm có phát tin =))

Nidale

Binh Nhì
thường thì ai mới vào sv chơi đều sẽ kêu than về né và đăng bài
sau rồi thì sống chung với lũ :D

Thenx

Gia nhập giang hồ
sv này đừng trông mong vào né bạn ơi
nhìu bài đăng nhìu topic lắm rồi nhưng chẳng bít GM fix sao chứ né cùi mía lắm nhé bạn
đáng lẽ ra tầm 6x mà char kiếm với nin max khí công né op full né 10 thì gần như hiếm lắm có phát tin =))
2 acc Nin + kiếm mình full né 8-x8-x8-x

Nidale

Binh Nhì
game nó dịch thuật rõ ràng là +xác suất né thường và công kích võ công
tức là né trực tiếp, còn quái đánh mình trượt có 2 cái ảnh hưởng đến để né dc vừa là xác xuất né trực tiếp của khí công vừa là chỉ số né cơ bản trên người

còn ở đây GM code thành +% né
nếu vậy nên sửa dịch thuật là tăng né tránh +....%
@Lion_King

Nidale

Binh Nhì
kể cả của kiếm, game dịch thuật ghi rõ và cụ thể là tăng khả năng tránh né
toàn là xác xuất trực tiếp
đó là lý do tại sao các bạn thấy có gì đó sai sai với sv bên dzo mà các bạn chơi
KT đã làm đúng né (LK đã khẳng định vậy) do Mgame và bè lũ (dzo, us, ass) sai nhé
tại sao lại vậy????
tất cả các sv khác trên thế giới đều thế?? mỗi sv YGVN là ko giống? ??
né kiếm nhà người ta nè
full đồ deff :v

Bên trên