GIÚP ĐỠ Video, hình ảnh né của char nin

thienthanh82

Gia nhập giang hồ
sv này đừng trông mong vào né bạn ơi
nhìu bài đăng nhìu topic lắm rồi nhưng chẳng bít GM fix sao chứ né cùi mía lắm nhé bạn
đáng lẽ ra tầm 6x mà char kiếm với nin max khí công né op full né 10 thì gần như hiếm lắm có phát tin =))
Nin không trông vào né thì chắc phải chông vào nộ bạn nhỉ :D , nói vui thôi. Kiếm sau còn có khi công giảm 1/2 sát thương Nin mà không né thì không biết trông vào cái j nữa.

Nidale

Binh Nhì
mình nin 6x nè bạn
chẳng thay đổi gì đâu
rắn 60 cắn vẫn tin đều đều
chán quá tẩy khí công né rồi bạn :D giờ còn có 10 điểm né à

Enies

Hạ Sĩ
mình nin 6x nè bạn
chẳng thay đổi gì đâu
rắn 60 cắn vẫn tin đều đều
chán quá tẩy khí công né rồi bạn :D giờ còn có 10 điểm né à
Né kém nhưng bù lại chính xác cao bác ạ, em nghĩ LK ko lấy đi thứ gì của kiếm và nin đâu.
Tăng cái này thì phải giảm cái kia thôi, em cũng chơi kiếm full né nhưng hầu như bị quái đánh 10 cái mới né được 1 2 cái nhưng bù lại thì đánh chay ko bao giờ miss ạ :D:D

QuênĐặtTên

Gia nhập giang hồ
Né kém nhưng bù lại chính xác cao bác ạ, em nghĩ LK ko lấy đi thứ gì của kiếm và nin đâu.
Tăng cái này thì phải giảm cái kia thôi, em cũng chơi kiếm full né nhưng hầu như bị quái đánh 10 cái mới né được 1 2 cái nhưng bù lại thì đánh chay ko bao giờ miss ạ :D:D
Có người report đánh không miss rồi , vài bữa nửa fix rồi

Mình cũng chơi Nin, TC thì bị fix thành phế, né tránh không có (ngang dp), ulpt 3x cũng bị kêu là bá và fix (ulpt full 3x mà các bác vk 11m op full <90% + 6 với skill 60 đòi phải kẹp chết ngay mới chịu) chắc tới đòi tăng luôn sức mạnh của set pt lên thì Nin khỏi phải chơi ở sv này.

Firzen

Gia nhập giang hồ
Mình cũng chơi Nin, TC thì bị fix thành phế, né tránh không có (ngang dp), ulpt 3x cũng bị kêu là bá và fix (ulpt full 3x mà các bác vk 11m op full <90% + 6 với skill 60 đòi phải kẹp chết ngay mới chịu) chắc tới đòi tăng luôn sức mạnh của set pt lên thì Nin khỏi phải chơi ở sv này.
- Hiện tại mình test lại dmg ngọc tc thì vẫn mạnh nhé bác, ở đánh thường và LHPT còn dmg xanh thì thấp, nhưng tổng thể thì vẫn tốt chán.
- Còn về né thì khi nào có kc né rồi phản đòn của ninja mới kiến nghị sau. Giờ thì xài set def đi theo pt ok lắm.

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ
- Hiện tại mình test lại dmg ngọc tc thì vẫn mạnh nhé bác, ở đánh thường và LHPT còn dmg xanh thì thấp, nhưng tổng thể thì vẫn tốt chán.
- Còn về né thì khi nào có kc né rồi phản đòn của ninja mới kiến nghị sau. Giờ thì xài set def đi theo pt ok lắm.
Cái kc né phản đòn đó 8x mới có phải ko bạn @@

bemeou130

Gia nhập giang hồ
Tăng khả năng khi né được đòn tấn công của đối thủ thì đòn đánh thường tiếp theo được + thêm 1 số dame ngẫu nhiên theo % dame đối thủ gây ra cho mình. Nó là cái này bạn ah.
GM @Lion_King đang online ghé qua Topic này chút đi.
Thường nhiu bác lv cao trở lên nin bá nhờ vài kc .. Nhưng cái kc đó toàn nhờ vào né khi ra char nin nhà sản xuất đã hạ thấp def của nin nhưng thay vào đó né nin khá cao để hỗ trợ cho kc sau này ..
Giờ né nó thấp thì chưa ai op full né 8~10 lên chưa bik né ra sao .. Nếu full né 8~ 10 mà nó né như shist thì nin lv càng cao càng phế( phế về trian thôi )
Còn giờ chưa ai có set né 10 lên chưa thể bik né của sv này được ..

NhoxGau

Gia nhập giang hồ
sv nào cũng vậy đòi fix né nhiều cho nin, nhưng người chơi nin thật sự được mấy đâu
Toàn người farm gold từ nin, set cùi không hao tiền sắm, mà né lại cao sinh ra toàn bọn farm
mau nát sv, với hiện tại mình thấy set né full 5-6 là né tốt lắm rồi. Với 140-160d né thì quái đánh 7-8/10 né rồi.
Ai nghĩ sao ko pik vô tlc đánh với nin là mệt nhất. Mới tlc 2 đánh nin đã cực vậy, tlc3 4 thì xác định luôn.

Bên trên