Vừa bị "Dừng Bước Giang Hồ :("

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
mình nghĩ các bạn quảng bá game thì giới thiệu cho mọi người biết thôi. có thể phân tích những ưu điểm của sv thì càng tốt. còn chuyện nói xấu người ta (vd Dzogame) thì không nên, mỗi người sẽ tự so sánh và quyết định chơi ở đâu thì kệ họ thôi (vì mình cũng tham gia quảng bá game (cũng hơn 10k thành tích)).
đừng để người khác đánh giá chúng ta là thế này thế nọ........(vd như Trẻ trâu chẳng hạn)

Để ta sai Hắc Phong Bang của ta cho quân kéo sang đó , làm ầm 4room trong 1 2 ngày , làm loạn trong game 1 2 ngày = treo shop , auto rao , STh ..... đảm bảo BQT nhảy dựng lên hết

Will Nguyễn

Gia nhập giang hồ
Để ta sai Hắc Phong Bang của ta cho quân kéo sang đó , làm ầm 4room trong 1 2 ngày , làm loạn trong game 1 2 ngày = treo shop , auto rao , STh ..... đảm bảo BQT nhảy dựng lên hết
TMTQ là ngươi nhớ Tạ Âm Mẫn k ! ta đây * zuj tý *
tụi dzogame à ! mình khinh
kệ cha nó đi từ cái dụ lỗi ngọc là thấy tương lai mịt mù r

n0one001

Gia nhập giang hồ
quan tâm làm gì lời thiên hạ nói, những người bỏ sv zdo tự người ta có lý do của người ta nhưng người ta không muốn nói thì thôi vậy

ChemToanHut

Binh Nhì
hì! tốt nhất là chỉ send cho bạn bè click! qua đó gây war cũng tội! nếu đặt mình vào tình cảnh của người ta! thì cũng sẽ hơi đau khổ đây :) mình cũng ghét cả dzo lẫn HV nhưng chẳng thèm qua đó pr hay war! pm mấy người bạn bên cả 2 sv đó qua đây là đủ rồi he he! nếu qua đó war sợ chưa pr gì dc cho sv thì sv đã phải mang tiếng xấu mất công lắm :) tuy vậy mình cũng phải "like" bạn 1 cái vì tâm huyết của bạn ^^

Huỳnh Thiên

Gia nhập giang hồ
PR cho game thì tốt thôi, nhưng cá nhân mình không nghĩ vào diễn đàn người ta lập threads trực tiếp quàng cáo là hay lắm, mình nghĩ nên xem các bài phản đối rồi PM ngầm cho người cảm thấy bức xúc ( ám chiêu khó phòng =)) ), còn vào game treo shop quảng cáo ý hả? nên kéo ít nhất 5 acc đứng kế nhau để quảng cáo cho nó đầy đủ =)) ví dụ như (1)WW.YULGANGVN.COM (2)Lay Nguon Han Quoc (3)Private chat luong cao (4)Cash Shop hop li (ai chả quan tâm cái này) (5)Ho Tro kip thoi + chong hack =)) vâng ý kiếm của em ngắn ngủn tí thôi =))

TinyBaby

Gia nhập giang hồ
PR như thế này á :| cảm giác đểu đểu sao ý :)
Chơi thì cứ chơi thôi, ng ta ko động đến mình thì mình đừng lấn sân của người khác :3 có ngày sứt đầu mẻ trán đó

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
PR như thế này á :| cảm giác đểu đểu sao ý :)
Chơi thì cứ chơi thôi, ng ta ko động đến mình thì mình đừng lấn sân của người khác :3 có ngày sứt đầu mẻ trán đó
tùy cách nghĩ của mọi người mà
PR cái này là bình thường thôi bạn ạ
Còn nhớ khi tôi chơi ở Homeviet , bọn nó thảo luận về Dzo rất nhiều

longkonsl

Banned
=)) các bác chơi game của dzo game đc đến bh kể cũg tài ==" vì niềm đam mê HKGH mình chơi đc hơn 2 tháng thì bán tống bán tháo gỡ đc ít vốn rồi chuồn ==" k thể chịu đc vì hút máu và cách phục vụ khách hàng tồi tệ

NGUYHIEM

Binh Nhì
mau thế hả chủ píc ! mới bữa còn đọc cái toppic đó đây mà giờ đã dừng bước giang hồ ! DZO ĐANG TRONG THỜI KỲ KHỦNG KHOẢNG VÀ CHUẨN BỊ SUY THOÁI TRẦM TRỌNG. CÓ THỂ NÓI LÀ SẼ KHỦNG HOẢNG NỀN KINH TẾ VÀ CHÍNH TRỊ CỦA VIỆT NAM TRONG NĂM 2013 NÀY, NHƯNG THẬT MAY LÀ BÊN CẠNH ĐÓ YULGANGVN.COM ĐANG ÂM THẦM TRỖI DẬY VÀ HỨA HẸN SẼ ĐƯA NỀN KINH TẾ TRỜ VỀ VỚI VỊ THẾ CỦA NÓ TRÊN BẢN ĐỒ @@ XIN ĐỪNG NÉM GẠCH EM TỘI NGHIỆP:)

rongonline

Gia nhập giang hồ
Sao nhiều bạn cứ khẳng định đây là PR nhỉ? Mình xin khẳng định lại là mình không hề qua Dzogame để PR và bằng chứng là các bạn đọc bài #1 của mình cũng không thấy một tí gì PR cho YulgangVN nhé. Các comment của mình hết sức bình thường mà không có một chút gì xúc phạm cũng như nói xấu ai cả, đến là buồn cười với các bạn. Mình thấy người bên ấy khẳng định mạnh mẽ và chỉ muốn hỏi họ để biết thế thôi, chứ làm quái gì có câu nào để PR cho YulgangVN đâu. Mà ngược lại đang trong vấn đề hỏi-đáp người bên ấy đã không trả lời mình được câu nào và cũng chính là người bên ấy đã tự khơi ra server LK để bật lại mình, rõ ràng là có gì đó mà. Người ta bảo có tật thì giật mình nên mình cũng không lấy gì làm lạ :D

TinyBaby

Gia nhập giang hồ
Nói chung là bên nào mà chả có điểm yếu của nó LK ra bản 9.0 chắc gì đã không có lỗi game này nọ , dzo còn vậy huống chi nói đến phiên bản này :|
Mình thích chuyển qua chơi vì mong các sự việc quản lí acc hay thông tin khách hàng đc bảo mật thôi
Bên dzo vài tháng lại thấy hack acc buồn thiuuuuu~~ Mọi ng off gần hết :|

NGUYHIEM

Binh Nhì
đúng rồi đấy, bên đó giờ hack acc loạn xạ xà bần hết rồi. Đúng là sv mới của LK sẽ ko thể tránh khỏi sai sót, và nếu như gặp sai sót thì hãy thông báo ngay để LK sữa chữa. Cũng như tất cả mọi người nếu yêu thix game này thì đừng nên hủy hoại nó, phát giác và tố cáo những kẻ phá hoại lạm dụng thì sv sẽ ổn định thôi

Bên trên