Vừa bị "Dừng Bước Giang Hồ :("

Will Nguyễn

Gia nhập giang hồ
Mình vừa bị Dzõ lâm minh chủ Hoa Hữu Khuyết cho "Dừng Bước Giang Hồ" rồi các bác ạ, và vị ấy còn tặng cho mình câu chỉ giáo để đời. Buồn quá các bác ạ :(

Chốt
Còn một số trao đổi nữa đã bị vị ấy cho vào dĩ vãng.​
tụi n bố đời nói trúng tim đen r thì bịt miệng ng ta lại

rongonline

Gia nhập giang hồ
Rõ ràng là mình hết sức lịch sự và không gây hấn gì, chỉ đối thoại với vị cao thủ Hoa Hữu Khuyết có chút thôi, thế mà ra tay là mình đỡ không kịp, tuyệt chiêu bá đạo.

MrGrim

Gia nhập giang hồ
Sao bác lại có thể cười trên nỗi đau của mình thế nhỉ :confused:. Dù sao đi nữa mình vẫn rất nể phục nội công thâm hậu của vị tiền bối ấy, có thể vài chiêu đã khống chế hoàn toàn đối phương. Hay.... và rất hay.
bây h thím k cười có làm đc gì nó đâu :3 cười cho đời nó tươi >:) chia sẻ với thím :3

Moon

Gia nhập giang hồ
Thik đâu thì chơi đó thôi, hok cần thiết bêu xấu DzoGame quá đâu, họ đem game về cho mình chơi là tốt rồi (hok nói đến việc hút máu), còn dịch vụ của họ hok tốt thì có thể hok chơi nữa. Mình cũng nghỉ game vì dzo hỗ trợ tệ quá.... ^^.

rongonline

Gia nhập giang hồ
Thik đâu thì chơi đó thôi, hok cần thiết bêu xấu DzoGame quá đâu, họ đem game về cho mình chơi là tốt rồi (hok nói đến việc hút máu), còn dịch vụ của họ hok tốt thì có thể hok chơi nữa. Mình cũng nghỉ game vì dzo hỗ trợ tệ quá.... ^^.
Uầy, bạn thấy rõ ràng là mình dùng từ ngữ rất chi là lịch sự, không bêu xấu gì Dzogame cả, vì ở đó toàn các vị anh hùng trong thiên hạ nên mình đâu thể ngông cuồng được. Thế mà kết cục vẫn không được như mọng đợi.

Moon

Gia nhập giang hồ
Uầy, bạn thấy rõ ràng là mình dùng từ ngữ rất chi là lịch sự, không bêu xấu gì Dzogame cả, vì ở đó toàn các vị anh hùng trong thiên hạ nên mình đâu thể ngông cuồng được. Thế mà kết cục vẫn không được như mọng đợi.
Dzo chơi lách luật, phát hành game phiên bản việt, hok có đăng kí nên hok có địa chỉ là phải... ^^

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
cách nói chuyện của tiên sinh đây có phần gây ức chế cho kẻ qua người lại ! quả là nhân tài ... nhân tài ! xin hãy nhận 1 lạy của tại hạ !

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
ko chơi đc bên đó nữa thì nghĩ, nói qua nói lại làm gì để bị ban rồi qua đây la làng, nói xấu mod bên đó, còn nếu có vấn đề với mod bên đó thì lập 2pic bên đó mà ý kiến
hơi ko qua bên đó nói xấu họ này nọ, rồi quảng cáo sv của LK, chưa kể 1 số người còn spam rất nhiệt tình, họ ko ưa cũng đúng

rongonline

Gia nhập giang hồ
ko chơi đc bên đó nữa thì nghĩ, nói qua nói lại làm gì để bị ban rồi qua đây la làng, nói xấu mod bên đó, còn nếu có vấn đề với mod bên đó thì lập 2pic bên đó mà ý kiến
hơi ko qua bên đó nói xấu họ này nọ, rồi quảng cáo sv của LK, chưa kể 1 số người còn spam rất nhiệt tình, họ ko ưa cũng đúng
Bạn nên đọc lại những gì tôi viết ở trên, hãy nêu ra được những cái tôi bôi bác hay nói xấu bên đó không? Còn vấn đề phải làm sao thì tự tôi phải biết, không cần bạn phải vào đây mà bày tỏ cái hiểu biết hay dạy khôn người khác. Xin lỗi, từ đầu đến cuối của cuộc trao đổi tôi không hề đề quảng cáo hay làm gì sai cả, chỉ là họ đánh lạc ý của tôi nên tôi mới hỏi. Bạn làm ơn đọc kỹ trước khi bày tỏ. Tôi sẽ không tranh luận với bạn thêm nữa, để tránh mất đoàn kết nội bộ.

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Dzo chuẩn bị mất 1 lượng lớn người chơi nên ậm ực vậy đó mà:), với lại bên đó hổng có rảnh đâu mà đi cãi lại bên này, đang vắt não ra suy nghĩ cách hút máu đợt chót rồi đóng cửa thôi:D

Cái nữa là không chỉ được trụ sở Dzo thì quay ngược lại hỏi trụ sở LK:eek:, LK thì đương nhiên là ở trong sở thú chứ ở đâu mà hỏi, cả bầy sư tử trong đó:P

Bên trên