Vừa bị "Dừng Bước Giang Hồ :("

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
còn nếu họ sai thì lập 2pic bên đó mà ý kiến, ban đem qua đây làm gì ?
bên dzo chơi cũng đẹp, bên này qua bên đó quảng cáo, spam mà bên đó cũng chẳng qua bên này phá gì
làm ơn đừng có đem chuyện 4rum bên đó qua bên này làm gì

rongonline

Gia nhập giang hồ
cách nói chuyện của tiên sinh đây có phần gây ức chế cho kẻ qua người lại ! quả là nhân tài ... nhân tài ! xin hãy nhận 1 lạy của tại hạ !
Hây zà, tại hạ tình cờ đi ngang qua xem náo nhiệt, ai ngờ trong lúc không chú ý bị dính chưởng của cao nhân, đành quy ẩn giang hồ dưỡng thương ấy mà.

Đao Kiếm Tiếu

Administrator
Staff member
còn nếu họ sai thì lập 2pic bên đó mà ý kiến, ban đem qua đây làm gì ?
bên dzo chơi cũng đẹp, bên này qua bên đó quảng cáo, spam mà bên đó cũng chẳng qua bên này phá gì
làm ơn đừng có đem chuyện 4rum bên đó qua bên này làm gì
bên đó nó làm ji có cái ji mà quảng cáo để kéo member mà qua bên mình spam :oops:

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Không khéo mai nay ... anh LK ra đường bị đội ngủ dzogame me đánh đó :(~ :-ss
Không biết ai đánh ai em? Bên đấy nói là đội ngũ nhưng lèo tèo vài mống,mỗi mống support vài ba game =)) Nói chung là gầy như nghiện. Bên này KTeam đi tập thể hình thường xuyên ko biết mèo nào cắn mĩu nào =))

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Không biết ai đánh ai em? Bên đấy nói là đội ngũ nhưng lèo tèo vài mống,mỗi mống support vài ba game =)) Nói chung là gầy như nghiện. Bên này KTeam đi tập thể hình thường xuyên ko biết mèo nào cắn mĩu nào =))
Anh LK nên cẩn thận những thằng bên đó qua phá...bên đây ạ
Để em qua 4um họ cmt số ý đúng để coi họ nói sao ... Đi cũng được @@

MomoSumiChan

Binh Nhất
SỰ việc của Dzo và LK chẳng qua chỉ là quy luật thị trường thôi. Có gì đâu phải đấu khẩu đấu tay chân cho mệt. Bên nào cũng có sản phẩm riêng, cái nào fù hợp hơn sẽ dc khách hàng (gamer) chọn, cái nào tệ thì sẽ bị thị trường đào thải, hãy đón chờ xem kết quả!!!!!!!!!!!

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Coi nè ... mới coment mấy phát tại có thằng kja nói quá đáng sv của mình

Vâng... nói zị thôi...
Mà sau 7p ngắn ngủi ... Hàng chữ đõ đã không cánh mà bay :|~

Lấy cớ bảo vệ homeviet ra để nói chuyện , hí hí

MomoSumiChan

Binh Nhất
Cty bị mất doanh thu thì giám đốc ngồi ko yên, mà giám đốc ko yên thì thằng đệ tử mất mẹ nó chỗ ngồi, nên giờ nó fải dùng cái tài của tụi nó để kéo lại doanh thu cho chủ, mà tài nghệ của tụi MOD là xem bài, xóa bài, like bài, và chém gió, chứ ngoài mấy việc ấy ra thì chả biết cái gì đâu, cả mặt ông sếp cũng ko bít nói gì biết dc cái gì. nên ai đấu trúng sở trường của họ là bị xóa bài ngay ^^

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Nói chung là ai muốn chơi chỗ nào thì để họ chơi, time sẽ chứng minh việc ai tốt và ai ko tốt.
Còn về ý kiến thì mình mong các bạn ko nên qua PR làm gì, vì sao?
Lúc trước nghe tin HK quay lại mình cũng đã vào chơi, nhưng cách vận hành quá kém, chưa kể các ng` chơi cũng nông cạn, cứ bảo nào là ko chơi thì dẹp, ko mợ chợ vẫn đông, ..... Ko thèm xem ý kiến tui sai hay đúng, nhiều lần đề nghị giảm bỏ các event dc item tốt và tỷ lệ drop đồ hiếm quá cao, và sau đó là gộp chanel lại.
Ý kiến gì cũng bác bỏ giờ ra thế là đáng, sv còn vài mạng nhưng đã phóng lao nên theo lao ấy mà.
Chúng ta cùng xây dựng 1 HK khác hấp dẫn hơn thì ng` ta tự hiểu rồi.
Hơn hết nơi đó là chén cơm của ng` ta các bạn qua nó PR nói này nọ, thì phiền lắm ko nên đâu. Cho dù bạn đúng cũng = sai thôi vì đó là sân nhà họ, họ có quyền.:)

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Xin Hỏi anh Lion King và Lkteam có tập tạ thường xuyên không ? để biết mà chiến đấu nữa :D

MrShj

Thượng Úy
đấm phát chết lun ! đậm chất việt ^^
cơ mà cái trụ sở nó còn k dám cmt
thì nói làm s 1 lượng lớn gamer phũ
nói thật theo mình đoán chắc chi nhánh của ass lập ra game này để trốn thuế

Hôm qua bạn bán ổi thúi " Thương Hiệu Ổi Thơm " , nay bạn cũng bán chỗ đó , có dám rao " thương Hiệu Ổi Thơm " đã trở lại k ????

Daikalop1a

Binh Nhất
mình nghĩ các bạn quảng bá game thì giới thiệu cho mọi người biết thôi. có thể phân tích những ưu điểm của sv thì càng tốt. còn chuyện nói xấu người ta (vd Dzogame) thì không nên, mỗi người sẽ tự so sánh và quyết định chơi ở đâu thì kệ họ thôi (vì mình cũng tham gia quảng bá game (cũng hơn 10k thành tích)).
đừng để người khác đánh giá chúng ta là thế này thế nọ........(vd như Trẻ trâu chẳng hạn)

Bên trên