THẢO LUẬN Về khí công cknd và tckl

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
cho e hỏi khi nào dp nó hết thành cave thời thượng vậy mấy a... em đem nó đi buff rồi :)) .. mong 1 ngày mang nó về chiến trường pk :D
DP chỉ thực sự mạnh ở TC 3 mà thôi bạn . còn về thương thì các bạn sẽ thấy sức mạnh khủng khiếp của nó khi phẫn nộ với lượng chỉ số cơ bản cực cao, đủ xuyên qua mọi thể loại giáp :)

SuperCover

Trung Sĩ
DP chỉ thực sự mạnh ở TC 3 mà thôi bạn . còn về thương thì các bạn sẽ thấy sức mạnh khủng khiếp của nó khi phẫn nộ với lượng chỉ số cơ bản cực cao, đủ xuyên qua mọi thể loại giáp :)
À ad ơi cái tăng 0,1 khi nộ ở kc 8x có td j vậy a. E thấy nộ cũng tăng 25% chỉ số như char khác mà

kingtank

Binh Nhì
đéo thể hiểu nổi la` bộ kc của thương chả có cái gi` ( trắng trơn ) có tăng cho vui - xem lại ông kiếm xem ntn đi chứ tôi chuyển võ huân lâu gấp đôi char khác :)) phát nào cũng nhẩy kc né với giảm - hoặc nhẩy cả đôi . đùa ,,

ThienDiem

Trung Sĩ
đéo thể hiểu nổi la` bộ kc của thương chả có cái gi` ( trắng trơn ) có tăng cho vui - xem lại ông kiếm xem ntn đi chứ tôi chuyển võ huân lâu gấp đôi char khác :)) phát nào cũng nhẩy kc né với giảm - hoặc nhẩy cả đôi . đùa ,,
Thương như t giết người còn muốn gãy cây thương.
Chắc từ bỏ thói quen cầm thương sớm

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
View attachment 14023View attachment 14024

HTCK trung bình là 33%
Né tránh trung bình 31%
Nghĩa là gì, 10 cái các ông skill né đc 3, HTCK nhảy 3 lần.
Giờ muốn 10 cái đánh trúng hết 8 cái thì khí công khác gì vô dụng?
Đã nhịn nhục 90 level rồi đến thời nó mạnh thì lại kêu là mạnh quá? Có giỏi chơi 1 acc kiếm lên 9x rồi hẵng nói.
Thay lời muốn nói.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Dame to khủng khiếp cở nào thì cứ đều đều như vậy thôi. :(:(:(

Thương cứ đợi nộ, chạy ra bem, đối thủ không die thì out tạm nghỉ cho khỏe, đừng trông mong dame bay nhảy biến hóa như 2 bé nin và kiếm=))=))=))

Enies

Hạ Sĩ
Tiện đây hỏi tý: KC quan trọng nhất cho các char, ví dụ Đao thì khí công nào quan trọng nhất (để op vào AC ý)
Đô La Thần Công và Việt Nam Đồng Thần Chưởng là 2 khí công quan trọng nhất của mỗi char đó bác :)):))
Đùa vui thôi bác
Đao: Chân Vũ Tuyệt Kích
Kiếm: Hồi Liễu Thân Pháp
Thương: Càn Khôn Na Di
Đp: Trường Công Kích Lực
Nin: Kích Nộ Phẫn Kế - Đỉnh Môn Nhất Châm
Cung: Tâm Thần Ngưng Tụ
All char fam: 10$
All char op: mm1%

namdinh

Binh Nhì
nếu kc bị lỗi hoạt động không đúng thi ad có thể fix thôi, đừng thấy ai kêu yếu là buff lên, neft rồi buff thì gây nản lắm
mấy bạn kiếm thảm rồi :D

Hochoi

Binh Nhì
Đô La Thần Công và Việt Nam Đồng Thần Chưởng là 2 khí công quan trọng nhất của mỗi char đó bác :)):))
Đùa vui thôi bác
Đao: Chân Vũ Tuyệt Kích
Kiếm: Hồi Liễu Thân Pháp
Thương: Càn Khôn Na Di
Đp: Trường Công Kích Lực
Nin: Kích Nộ Phẫn Kế - Đỉnh Môn Nhất Châm
Cung: Tâm Thần Ngưng Tụ
All char fam: 10$
All char op: mm1%
Cám ơn bạn. Hôm trước tôi lên được 80, làm ngay cục sâm để cộng lại khí công, tôi cộng hết cho CVTK, AASK... thấy nó đánh khỏe lên được tý, thế này phải làm cái AC CVTK nữa, tôi đang mặc AC TLTK hình như nó phản dame bé xíu thì phải, quái đánh tôi 1~5 máu thì nó cũng phản được 1~5 dame thì phải.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
nếu kc bị lỗi hoạt động không đúng thi ad có thể fix thôi, đừng thấy ai kêu yếu là buff lên, neft rồi buff thì gây nản lắm
mấy bạn kiếm thảm rồi :D
Muốn điều chỉnh thì phải có các topic như này, team phải nghiên cứu kĩ là nó đúng hay là sai, và điều chỉnh thì theo hướng từng chút 1 chứ ko phải cái kiểu neft hay buff đâu, nói vậy giống như hình dung cả 1 team phía sau kiểu cù lần ko có não, cứ chỉnh cái này đẩy cái nọ ko theo tính toán nào cả... Có dịp mình sẽ chia sẽ kĩ hơn trong buổi offline, nếu ae thích nghe về kĩ thuât.

ThienDiem

Trung Sĩ
Muốn điều chỉnh thì phải có các topic như này, team phải nghiên cứu kĩ là nó đúng hay là sai, và điều chỉnh thì theo hướng từng chút 1 chứ ko phải cái kiểu neft hay buff đâu, nói vậy giống như hình dung cả 1 team phía sau kiểu cù lần ko có não, cứ chỉnh cái này đẩy cái nọ ko theo tính toán nào cả... Có dịp mình sẽ chia sẽ kĩ hơn trong buổi offline, nếu ae thích nghe về kĩ thuât.
Còn 1 lỗi về thương rất quan trọng nửa là trong đấu trường và TLC. Combo của thương chỉ ra được 2 skill.
Nhưng ngoài map khác thì vẫn ra 3 skill như thường
Mình chưa quay clip đc . Nhưng có mình sẽ post lên

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Còn 1 lỗi về thương rất quan trọng nửa là trong đấu trường và TLC. Combo của thương chỉ ra được 2 skill.
Nhưng ngoài map khác thì vẫn ra 3 skill như thường
Mình chưa quay clip đc . Nhưng có mình sẽ post lên
Khi pk : combo chỉ ra 2 skill
Khi trian: combo ra 3 skill nhưng có 1 skill bị mất máu ảo tức là có đánh có mất máu. quái hết cây máu phải đánh thêm cái nữa mới die

Bên trên