THẢO LUẬN Về khí công cknd và tckl

ngocdoan

Binh Nhì
có nên trả lại bản chất ban đầu cho tckl và cknd khi pk, bộ kc của thương có thể nói là sida nhất trong các char, có nên trả lại tác dụng khi pk của cknd ko ạ ^^

ThienDiem

Trung Sĩ
thương giờ pk phải mạnh lắm mới pk nổi.
Gặp kiếm đánh 10 phát miss 7 phát. nói chung pk là phế.
Thương chỉ đựoc mỗi CKND để tang dame nhưng pk lại ko có tác dung. tốc độ ra skill thì chậm. Vào săn gà thì được.
ông nào mặc set pk ok 1 tý thì thôi. khỏi nghỉ đến chuyện kill.

ngocdoan

Binh Nhì
thương giờ pk phải mạnh lắm mới pk nổi.
Gặp kiếm đánh 10 phát miss 7 phát. nói chung pk là phế.
Thương chỉ đựoc mỗi CKND để tang dame nhưng pk lại ko có tác dung. tốc độ ra skill thì chậm. Vào săn gà thì được.
ông nào mặc set pk ok 1 tý thì thôi. khỏi nghỉ đến chuyện kill.
cùng cảnh ngộ :)) - mong các ad hiểu đến cảnh anh em mình để fix nhẹ chút ^^

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thương PK mạnh chỉ nhờ khí công để buff nộ. 2 KC này ở đâu thì chơi thương các bạn nên biết chứ hả :)

ThienDiem

Trung Sĩ
Thương PK mạnh chỉ nhờ khí công để buff nộ. 2 KC này ở đâu thì chơi thương các bạn nên biết chứ hả :)
Mình chưa chơi đến 100 ở sv oficial.
Nhưng hiện tại , ở mức độ kẹp ở sv mình thì nhưng bạn mang thương bình thường dame khó giết đc ai .
Mình cầm cây thương có thể nói là ngon nhất thương sv kill người còn Gian nan vất vả dù nộ hay ko vẫn thế.

ChuTuoc

Gia nhập giang hồ
Nhìn giải Đôc cô vừa rồi xem có cách nào cho Thương, Dp TC4 ăn được kiếm tương đương đồ khi mà kiếm nó đc buff tất cả buff của DP, Cung cùng khí công né, giảm dame.
PK trong TLC hay ngoài map xin mấy buff này có gì khó.
Thương có nộ, có combo nhưng tay ngắn. DP tay dài hơn chút nhưng ko nộ, ko combo.
Cân bằng là các chúng tay trao cho mọi người đều có cơ hội nhưng ở đây Thương, DP không có cơ hội đó.

Enies

Hạ Sĩ
Nhìn giải Đôc cô vừa rồi xem có cách nào cho Thương, Dp TC4 ăn được kiếm tương đương đồ khi mà kiếm nó đc buff tất cả buff của DP, Cung cùng khí công né, giảm dame.
PK trong TLC hay ngoài map xin mấy buff này có gì khó.
Thương có nộ, có combo nhưng tay ngắn. DP tay dài hơn chút nhưng ko nộ, ko combo.
Cân bằng là các chúng tay trao cho mọi người đều có cơ hội nhưng ở đây Thương, DP không có cơ hội đó.
Cơ hội nào dành cho kiếm 6x ăn được Đp với Thương ngang lv
Công lý nằm ở đâu :eek::eek:

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Vấn đề không phải là thương yếu, mà là kiếm với nin né quá nhiều. Vấn đề này sẽ được giải quyết :)
Pk mà toàn né vs giảm. Mà giảm tới tận 70%. Coi như kiếm có 2 né. 10 phát hết 7 8 phát né vs giảm. Thật sự mà nói k công bằng j cả
Giải dccb vừa rồi ai cũng đoán dc kết quả là vào chug kết sẽ toàn kiếm. Các char còn lại đầu tư rất nhiều nhưng pk thì phế so vs kiếm quS xa. Hỏi ai k nản
Trc chơi official bản thân tui chơi kiếm còn thấy nó né và giảm k có kinh dị như sv này

chantroi

Gia nhập giang hồ
đúng ra đấu giải hay pk thì chỉ được xài pill, còn buff từ kĩ năng của char khác thì ko dc, của char nào char đó xài vậy mới công bằng.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Pk mà toàn né vs giảm. Mà giảm tới tận 70%. Coi như kiếm có 2 né. 10 phát hết 7 8 phát né vs giảm. Thật sự mà nói k công bằng j cả
Giải dccb vừa rồi ai cũng đoán dc kết quả là vào chug kết sẽ toàn kiếm. Các char còn lại đầu tư rất nhiều nhưng pk thì phế so vs kiếm quS xa. Hỏi ai k nản
Trc chơi official bản thân tui chơi kiếm còn thấy nó né và giảm k có kinh dị như sv này
Công bằng cho kiếm mà=))=)), qua những ngày cơ cực:((:((

Level 10-70 gặp party, PM xin vào, xưng danh char kiếm, được những kết quả dưới đây:

1/ Sự im lặng tuyệt đối.

2/ Sorry bạn, còn mấy slot dành cho bạn sắp online.

3/ Sorry đang cần up level, nên ưu tiên slot cho cung và thương.

4/ Lời khuyên dễ thương và chân thành nhất: kiếm làm set xịn + vũ khí full CL solo cho lẹ bạn ơi:">:">:x:x

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Ông để tui bán được acc đã. nói vậy chắc tui hết bán được acc luôn
Còn thương như thế nào thì đã RP nhiều lần. AD không thèm rep cmt lại 1 phát
quan trọng đang có 2 vấn đề là phẫn nộ lên hơi lâu + mấy class kia né nhiều quá nên cảm thấy bị thọt thôi. Đang điều chỉnh.

Bên trên