THẢO LUẬN Về khí công cknd và tckl

quangtuanag3

Binh Nhì
Hãy để hkgh cân bằng đừng để sv toàn kiếm vs kiếm. Event cũng kiếm vs kiếm
Nói túm lại bây h acc rẻ rề muốn đổi qua kiếm 8x 9x thì dễ nhé. Nhưng mỗi ng có 1 đam mê char nào đó k thể bỏ dc
Nhìn đứa con tinh thần của họ đầu tư có kém ai mà pk thì phế thôi rồi.
bác này nói chuẩn quá, vừa chơi lại, nhìn đứa con tinh thần của mình yếu thế hơn so với lúc trước, em xác định mua acc vào pk sắm đồ ngon các kiểu, chuyển sang cắm train ngậm ngùi luôn. vì mình đầu tư 2triệu, thì họ (các char khác) 1tr5 đã qua mặt mình rồi. cảm thấy ko công bằng lắm

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
Thương thì phải chờ có Khí công tăng nộ nhanh và kc 10x tăng sức mạnh của cuồng phong vạn phá .. nếu ko nộ thì sida vkl ..cách pk thương là phải sống đến lúc nộ, chạy nhảy bay để lấy nộ..và nộ xong mà đánh đéo chết con ngta thì del acc là vừa =)) .. Bởi vì bản chất của thương ko có crit ( ngoại trừ 115 và 130 )..nên nộ lên damge trúng hết mà ko chết thì quỳ ! CKND ông ép thêm 4 viên nữa vào nó cũng chả lên damge bao nhiêu đâu

ngocdoan

Binh Nhì
Thương thì phải chờ có Khí công tăng nộ nhanh và kc 10x tăng sức mạnh của cuồng phong vạn phá .. nếu ko nộ thì sida vkl ..cách pk thương là phải sống đến lúc nộ, chạy nhảy bay để lấy nộ..và nộ xong mà đánh đéo chết con ngta thì del acc là vừa =)) .. Bởi vì bản chất của thương ko có crit ( ngoại trừ 115 và 130 )..nên nộ lên damge trúng hết mà ko chết thì quỳ ! CKND ông ép thêm 4 viên nữa vào nó cũng chả lên damge bao nhiêu đâu
4v của ac thì ko bao nhiêu nhưng 28-30d của toàn khí côg thì nhiều lắm bác

nhatthiem113

Thiếu Úy
Ý của Kteam là các Char có mỗi điểm mạnh và đạt đến cấp độ đó để mạnh. Cân bằng chỉ cân bằng 1 phần thôi. Nhưng mong là sẽ có đợt test kĩ lượng và cân bằng lại 1 lần nữa.

Thế Quyết

Binh Nhất
Sợ neft hả j? Thấy sv này né và giảm k thể tin nổi đều đó ai cũng biết. Đánh vô toàn né né né né né né né. Đánh cái...j. Nin né còn khirng bố hơn. Chưa sv nào mà né như sv nàu nhé. Khẳng định luôn
nói thì cho cái gì chứng minh vào, nói mồm thì thôi đi bạn.
Tôi chơi kiếm thì ko thấy như thế, ko lên tiếng để sau này con số thì 30% né mà hiệu quả thì 10 phát trúng 9 chắc?
Còn nin nhà người ta khí công 42 điểm 42% né đấy.
Thôi nói mồm đi bạn.

qthien53

Gia nhập giang hồ
Vụ này lùm xùm từ khi mới cân = char mà còn k giải quyết đc, giờ bới móc lại làm chi cho 1 member chơi Thương như tui và nhìu ae khác phải đau lòng T_T

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
nói thì cho cái gì chứng minh vào, nói mồm thì thôi đi bạn.
Tôi chơi kiếm thì ko thấy như thế, ko lên tiếng để sau này con số thì 30% né mà hiệu quả thì 10 phát trúng 9 chắc?
Còn nin nhà người ta khí công 42 điểm 42% né đấy.
Thôi nói mồm đi bạn.
Trc h k ai thấy sao cần chi phải nói. Đến GM còn nói mà. Bạn chơi kiếm thì đụng tới quyền lợi bạn lên tiếng thôi. Nói chung đao cũng éo ảnh hưởng j. Thấy nên cân bằng xíu nữa.
Tỉ lệ né chi khoảng 30% có cần phải 10 phát né 5 6 phát k

bgl

Gia nhập giang hồ
Tckl của dp thì còn vấn đề gì nữa nhỉ. Thấy nó đã ổn.
Cknd của thương thì nghe bảo k tác dụng khi pk ? Ý là khi pk thì dame khi tăng điểm cknd bằng k tăng cknd ?
Hltp với Htck thì tỉ lệ theo mỗi hit nó nhận vào mà s n bác cứ so sánh 10 hit thì né bao nhiêu trúng bao nhiêu nhỉ :-?

SuperCover

Trung Sĩ
nin né hơn kiếm là điều tất nhiên rồi ?? Kc kiếm 20% còn con nin tới 30% chưa kể nin 8x toàn full khí công né nó cũng ~ 45% xem như đánh 2 cái né 1 cái rồi, E thấy lạ ở chỗ là con kiếm giảm dame khí công ghi 50% nhưng thực tế lại hơn 50%.

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
nin né hơn kiếm là điều tất nhiên rồi ?? Kc kiếm 20% còn con nin tới 30% chưa kể nin 8x toàn full khí công né nó cũng ~ 45% xem như đánh 2 cái né 1 cái rồi, E thấy lạ ở chỗ là con kiếm giảm dame khí công ghi 50% nhưng thực tế lại hơn 50%.
Giảm 70% dame lận. Đánh 1k còn có 300. Nếu đúng chỉ 50% mới phải

Bên trên