THẢO LUẬN Vấn đề về big update tân thủ

titanknight

Gia nhập giang hồ
trừ Q lv 1 còn lại nhận đc all nhé
còn cái sự kiện boss tân thủ cũng không hiểu luôn. nó ghi đánh boss để lấy tín vật tân thủ để làm Q nhận vật phẩm tân thủ Q10 và 30 ở ngân kiều long. Có nghĩa là quà cấp độ 10,20,30 tân thủ phải làm nhiệm vụ đánh boss mới ra à. thế tại sao nó nằm trong nhóm sự kiện 3 boss tân thủ mà đáng lẽ phải nằm sự kiện 1 mới đúng chứ

Ngọc Anh MX

Gia nhập giang hồ
còn cái sự kiện boss tân thủ cũng không hiểu luôn. nó ghi đánh boss để lấy tín vật tân thủ để làm Q nhận vật phẩm tân thủ Q10 và 30 ở ngân kiều long. Có nghĩa là quà cấp độ 10,20,30 tân thủ phải làm nhiệm vụ đánh boss mới ra à. thế tại sao nó nằm trong nhóm sự kiện 3 boss tân thủ mà đáng lẽ phải nằm sự kiện 1 mới đúng chứ
n là Q riêng ấy bác
ko liên quan đến 3 Q lv 1 lv 10 lv 30

titanknight

Gia nhập giang hồ
n là Q riêng ấy bác
ko liên quan đến 3 Q lv 1 lv 10 lv 30
thấy nó ghi là Q tân thủ lv 10 và 30 không biết Q riêng hay sao nữa. Rồi sự kiện 4 tặng 50% thẻ nạp cho tân thủ lần nạp đầu tiên thì có ý nghĩa gì đâu. thằng acc lv 82 nó lấy nick khác nạp tiền xong rồi mua đồ chuyển sang thì cũng không khác gì cả

titanknight

Gia nhập giang hồ
thế có acc 1 đống pill trên người giờ cày lên 34 dua top dc ko nhỉ
bác lion thì nói không được, nhân vật mới tạo mới được nhận Q tân thủ để tránh hiện tượng acc lv 10 trước đó có 1 đống pill rồi. nhưng bác huyết thì lại nói được. đang mâu thuẫn. chờ 2 bác đánh nhau xem ai thắng đã. nhưng theo mình bác lion nói hợp lý hơn. phải là nhân vật mới tạo mới được. không thì 1 đống pill sẽ không công bằng trong đua top

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
bác lion thì nói không được, nhân vật mới tạo mới được nhận Q tân thủ để tránh hiện tượng acc lv 10 trước đó có 1 đống pill rồi. nhưng bác huyết thì lại nói được. đang mâu thuẫn. chờ 2 bác đánh nhau xem ai thắng đã. nhưng theo mình bác lion nói hợp lý hơn. phải là nhân vật mới tạo mới được. không thì 1 đống pill sẽ không công bằng trong đua top
xác nhận của mình đúng nhé.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
chà chà , mình quên mất vụ mấy anh đi trước có pill Exp , để đảm bảo công bằng thì chắc chỉ cho những nhân vật tạo mới sau ngày 25-07 thôi nhé.

Sting

Gia nhập giang hồ
cho em hỏi là nick em 34 rồi thì liệu có nhận được hết vật phẩm mốc 10 20 30 không ạ. để em biết mà cày tiếp. Bữa giờ train kênh 1 bị mất 25% nay mới biết được .mém thì lố 35

Bên trên