THẢO LUẬN Vấn đề về big update tân thủ

Việt Long

Gia nhập giang hồ
sao mình lv10 ko nhận dc q lv10 nhỉ, báo là phải làm 1 lv1 đã, mà lv1 mình vượt lv ko nhận dc
Các b cố gắng load lại trang 3 để đọc, mod yêu cầu nhân vật phải được tạo sau bảo trì tức là sau 22h ngày 25/7/2017 thì mới nhận được Q tân thủ đấy nhé. Còn các acc mà tạo trc đấy thì chỉ nhận được ưu đãi của 3 event còn lại :)

natsuPF

Binh Nhất
khóc ?
Đây ko phải là khóc bác ạ mà là đòi quyền lợi cho công bằng thôi
E đang cầy lên 25 rồi và chả ai muốn cầy lại cả.....
Các bạn chơi trc đc hưởng pill exp gì đó
E chơi cũng ko đc gì nên phải lấy quyền lợi new mem thôi
ông nội này spill exp là bồi thường đợt lag diss trong suốt tháng 6 - tháng 6 ông chơi chưa mà quyền với lợi ! tìm hiểu rõ thông tin đi !

Piccola

Gia nhập giang hồ
ý ông là solo lấy top à =)) pt buff exp khong chịu đòi sô sờ lô , khi pt người ta 6x rồi thím mới lẹt dẹt 46 47
Ý em là 2 người lv cao nhất mỗi class sẽ thắng event Top, ví dụ 2 người lv cao nhất class Ninja thắng Top mặc dù LV thấp hơn người chơi Đao đứng thứ 3 class Đao. Có liên quan gì đến solo với pt đâu, thật sự kính nể trí tưởng tượng của bac
:D

tibarbervn

Gia nhập giang hồ
Ưu điểm đệ tử : ngoan, hiền, dễ thương , dễ mến, sống nội tâm yêu màu tím ghét màu hồng và thích đường cong chữ S :))
Nhược điểm : là ít xin xỏ, hay chém gió và không từ bỏ ( bao trung thành:x )

P.s : không phải yêu Tà ghét Chính,không phải vì thấy Sv này Tà đông Chính ít mà tại là trước giờ toàn vào Tà nó quen đường quen lối rồi nên cứ là ngựa quen đường cũ ;)

Bác nào thương thì cho xin 1 slot sau bảo trì 25/07, để lại tên + thông tin mình sẽ chủ động tiếp cận và đu bám :))

Bên trên