THẢO LUẬN Vấn đề về big update tân thủ

Việt Long

Gia nhập giang hồ
Mod và admin cho e hỏi vần đề liên quan tới big update sắp tới với ạ :) Acc của e đc lập vào ngày 19/7/2017 và hiện tại e đang lv 34 ( tức là e mới chơi đc khoảng 4 ngày ), vậy cho e hỏi là e có thể được coi là tân thủ và nhận đc các ưu đãi cho tân thủ k ạ ? Cảm ơn mod và admin nhiều :)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mod và admin cho e hỏi vần đề liên quan tới big update sắp tới với ạ :) Acc của e đc lập vào ngày 19/7/2017 và hiện tại e đang lv 34 ( tức là e mới chơi đc khoảng 4 ngày ), vậy cho e hỏi là e có thể được coi là tân thủ và nhận đc các ưu đãi cho tân thủ k ạ ? Cảm ơn mod và admin nhiều :)
Em được hưởng tất cả trừ sự kiện đua top chỉ dành cho acc tạo mới nhé

trungduan

Gia nhập giang hồ
Gia nhập giang hồ
Lv 20 được tặng áo choàng hoặc tín vật cấp 30 là như nào ạ? Random 1 trong 2 hả ad?
Lv 60 không phải 10 người lên lv sớm nhất thì có nhận được vũ khí 17m không ạ

Lv 34 thì có nhận được các tín vật lv 10 20 k ạ

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
chính xác là như vầy nhé ae :
  • Dưới 35 đều dc tính là tân thủ và đều có thể nhận Q tân thủ và đua top 17m , các bạn có thể tạo nhân vật ngay từ hôm nay.
  • Q lv 20 được 1 hộp áo choàng và 1 tín vật để làm nv 30.

titanknight

Gia nhập giang hồ
  • Dưới 35 đều dc tính là tân thủ và đều có thể nhận Q tân thủ và đua top 17m , các bạn có thể tạo nhân vật ngay từ hôm nay.

namdinh

Binh Nhì
mau thuan qua

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
vậy lv 30 có được nhận Q tân thủ cấp 1,10 không. vì bác lion nói không được
dc nhé, chỉ khi nào tc 2 mới nhận ko được. Tuy nhiên tc 2 vẫn được hưởng các event còn lại.
Acc tạo mới là account mới lun hay là acc cũ mà tạo nhan vat mới cũng đc hả a
account nào cũng dc, còn vụ KM nạp là chỉ dành cho account chưa nạp lần nào.

titanknight

Gia nhập giang hồ
dc nhé, chỉ khi nào tc 2 mới nhận ko được. Tuy nhiên tc 2 vẫn được hưởng các event còn lại.

account nào cũng dc, còn vụ KM nạp là chỉ dành cho account chưa nạp lần nào.
tức là ngay bây giờ em tạo acc mới chơi, đến ngày 25 là em lv 30 rồi vẫn được nhận toàn bộ event phải không bác. trả lời chính xác cho em để em tạo acc chơi luôn bây giờ

Bên trên