Vấn đề đóng/mở map 35 và train vượt cấp

SeaKing

Gia nhập giang hồ
hài vl thánh post bài này. ng ta ko cắn pill dame def exp chỉ đi đánh quái cũng rp đc. có bản lĩnh thì mua máu sâm st lên quái 47 mà train. chứ h cả sv toàn 15 16 thì mà nào nó thèm cày game. đăng bài hài vl. GATO thì nói cmn ra cắn trộm làm cái **** gì.

killkiet

Gia nhập giang hồ
hài vl thánh post bài này. ng ta ko cắn pill dame def exp chỉ đi đánh quái cũng rp đc. có bản lĩnh thì mua máu sâm st lên quái 47 mà train. chứ h cả sv toàn 15 16 thì mà nào nó thèm cày game. đăng bài hài vl. GATO thì nói cmn ra cắn trộm làm cái **** gì.
hay

SeaKing

Gia nhập giang hồ
phải chăng đây là sửu nhi từ bên Dzo qua ?? thấy cày lv lâu quá ko = ng ta nên tính vô phá nhể ??

SeaKing

Gia nhập giang hồ
bug là làm ít đc nhiều, lợi dụng lỗi game. dằngn ày vượt cấp train với khả năng có thể cũng ko đc.
có thấy ai CR7 về đá cho SHB hay T&T chưa @ChuyenBaoDong
Ng khác làm đc điều mà mình ko thể thì là sai hả ??
Bỏ cái kiểu nghĩ đấy đi. mà trên game thì ai cũng = nhau hết đừng nói cháu này chau nọ ở đây với ng khác. OK

Phan hoang linh

Gia nhập giang hồ
Chơi trước biết trước sẽ tới đâu, giai đoạn nào, open chơi trước, người chơi sau lv siêu cấp thấp, ngồi đợi mấy thím đó lên đồng cấp lv 35 hay sao, mua máu hay sâm st là do nhu cầu từng người, giá cũng không đến nổi là quá mắc đối với người chơi, nói thẳng game nào chẳng nạp, tiếc thì ngó người ta xài, ăn bánh mì cũng 15 ngàn/ổ, sâm, máu st bao nhiêu vậy sao tiếc còn hơn kẹo kéo, kéo hoài không đứt, nói cho mấy thím ở đây game bất kỳ dù là nội hay ngoại điều có kinh phí để xây dựng, duy trì, bảo trì, công thuê mod, máy chủ v...v.. Gồm nhiều kinh phí, vậy hỏi keo tới mức nào thì mấy thím đây mới cho là đẹp!

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
Mình ko nạp tiền thì chịu khó đánh quái 1x 2x 1 con lên 0,02%-0,03%, còn ai có tiền thì mua máu st pill qua map lớn phang 1 con dc 13%. Muốn lên lẹ thì nạp tiền cào card game nào chả vậy ko có gì bàn cãi ở đây :>

ElCapitaino

Trung Úy
Theo mình thì việc mua sâm máu siêu thị phục vụ việc train thì ko có gì đáng nói cả. Miễn sao shop ko có pill tăng exp như bên Dzo là dc. Còn train vượt cấp thì đây là bản thử nghiệm mà khi nào chính thức nghe bảo là chênh lệch 10 lv sẽ ko còn dc exp nữa nên ai nạp tiền dùng sao kệ họ thôi

Phan hoang linh

Gia nhập giang hồ
Trong thời gian xài máu, sâm st mấy thím được gì? Dzư dzã sâm, máu check hộp, dư tiền trong game, lụm được nhiều đồ ngọc .... Có quá dzư để mấy thím mua máu sâm không vậy ? Không nhất thiết là phải dùng sâm máu siêu thị liên tục! Chỉ để khi pk hay đi đánh quái cấp cao, còn quái đánh 1,2 máu cũng xài sâm máu siêu thị @@!, sau không chiệu tính toán 1 chút để có lợi cho mình, kinh phí giãm tiêu hao!

Cảnh Vệ Binh

Thà giết lầm, hơn bỏ sót!
Trong thời gian xài máu, sâm st mấy thím được gì? Dzư dzã sâm, máu check hộp, dư tiền trong game, lụm được nhiều đồ ngọc .... Có quá dzư để mấy thím mua máu sâm không vậy ? Không nhất thiết là phải dùng sâm máu siêu thị liên tục! Chỉ để khi pk hay đi đánh quái cấp cao, còn quái đánh 1,2 máu cũng xài sâm máu siêu thị @@!, sau không chiệu tính toán 1 chút để có lợi cho mình, kinh phí giãm tiêu hao!
Đừng dạy người giàu cách xài tiền >:)

Bên trên