Vấn đề đóng/mở map 35 và train vượt cấp

ChuyenBaoDong

Thánh chửi
Theo như mình biết hiện top 1 sever này đang train vượt cấp ở map 35 và dùng máu siêu thị + sâm siêu thị. Mình nhớ trước đây @Lion_King và các AD đã có nói mở map theo mốc lv người chơi như thời HKAS. Mình nghĩ nên đóng 2 map 35 lại. Chờ khi nào đa số người chơi đã chạm mốc gần 35 hãy mở map để tránh tình trạng nạp tiền dùng đồ siêu thị train vượt cấp như kiểu bên Dzogame. Đây là 1 trong những lí do khiến mất cân bằng bên Dzogame khi có những thành phần chơi kiểu dùng tiền leo cấp, cắn pill hoặc dùng máu sâm st để train vượt cấp. Hoặc nếu ko đóng map thì @Lion_King nên fix là quái chênh lệch lv cao hơn người chơi 10 lv đánh sẽ ko nhân. dc exp. Như vậy mới đảm bảo tính công bằng cho các mem ko nạp tiền. Tiêu chí của sv này theo mình biết là ai cũng như ai, shop cash ko tác động nhiều đến việc train lv hay đua top như bên Dzogame.

Đính kèm

tienthanhs1

Trung Sĩ
Theo như mình biết hiện top 1 sever này đang train vượt cấp ở map 35 và dùng máu siêu thị + sâm siêu thị. Mình nhớ trước đây @Lion_King và các AD đã có nói mở map theo mốc lv người chơi như thời HKAS. Mình nghĩ nên đóng 2 map 35 lại. Chờ khi nào đa số người chơi đã chạm mốc gần 35 hãy mở map để tránh tình trạng nạp tiền dùng đồ siêu thị train vượt cấp như kiểu bên Dzogame. Đây là 1 trong những lí do khiến mất cân bằng bên Dzogame khi có những thành phần chơi kiểu dùng tiền leo cấp, cắn pill hoặc dùng máu sâm st để train vượt cấp. Hoặc nếu ko đóng map thì @Lion_King nên fix là quái chênh lệch lv cao hơn người chơi 10 lv đánh sẽ ko nhân. dc exp. Như vậy mới đảm bảo tính công bằng cho các mem ko nạp tiền. Tiêu chí của sv này theo mình biết là ai cũng như ai, shop cash ko tác động nhiều đến việc train lv hay đua top như bên Dzogame.
Dzo nó bán pill exp mà bạn. Còn việc người ta bỏ tiền mua sâm máu st chả sao cả. Cấm nữa LK cạp đất mà ăn. Còn vấn đề khóa map thì nên khóa từ 60. 35 thì hơi sớm, để ai pro úp 35 trước mà lập G nữa chứ

ChuyenBaoDong

Thánh chửi
Dzo nó bán pill exp mà bạn. Còn việc người ta bỏ tiền mua sâm máu st chả sao cả. Cấm nữa LK cạp đất mà ăn. Còn vấn đề khóa map thì nên khóa từ 60. 35 thì hơi sớm, để ai pro úp 35 trước mà lập G nữa chứ
Ý là phải triệt để đất sống của những thành phần train vượt đến hơn 20 cấp so với quái kiểu này. Như vậy mất cân bằng game đó bạn

ChuyenBaoDong

Thánh chửi
Lúc mới mở sv hôm trung thu hắn với vài tên bị GM nêu tên ban nick vì lý do bug Gold nhưng ko hiểu sao giờ vẫn còn chơi ào ào chắc là vì nạp tiền nhiều chăng ?

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Lúc mới mở sv hôm trung thu hắn với vài tên bị GM nêu tên ban nick vì lý do bug Gold nhưng ko hiểu sao giờ vẫn còn chơi ào ào chắc là vì nạp tiền nhiều chăng ?
Không nhé bạn vì đó là sơ suất bên kĩ thuật chưa kịp chỉnh giá , chỉ là xóa toàn bộ đồ @shop đã mua với hoàn lại tiền cho người ta thôi!

Chibi

Binh Nhất
họ bỏ tiền ra mua máu + sâm st để train vượt cấp là họ bỏ tiền và thời gian của họ ra cả thôi
chứ hỏi có mấy người đủ khả năng để mua máu + sâm st để mà train như thế
game này chưa ra mà đã có đủ vấn đề về exp rồi
thông thả chút đi bạn
đừng ích kĩ quá

ChuyenBaoDong

Thánh chửi
Không nhé bạn vì đó là sơ suất bên kĩ thuật chưa kịp chỉnh giá , chỉ là xóa toàn bộ đồ @shop đã mua với hoàn lại tiền cho người ta thôi!
À thế à. Thế Mod xem xét về việc chỉnh sửa việc train vượt cấp đến hơn 20 lv này đi. 2x train quái 47 ? Sao y như tình cảnh bên Dzo vậy trời, như thế sẽ có sự chi phối rất lớn về độ công bằng của game. Train vượt cấp thế này khác gì bên Dzo vs mấy sever pri kia đâu, thời AS ko thể có chuyện 2x mò qua train 47 dc

Cảnh Vệ Binh

Thà giết lầm, hơn bỏ sót!
Khi open chính thức thì chỉ đc vượt tối đa 10lv thôi, hơn 10lv là ko đc nhận exp. Còn về việc này là do bản test trước LK có mở train vượt hơn 10lv để cho ae 8 9x train cho nhanh thôi. Các bạn yên tâm nhé

lizkenx2

Thượng Sĩ
Nó chuyên gia tìm bug đó bạn nó là thằng tìm ra bug nộ nè rồi lúc mới vào game nó còn lợi dụng bug đồ siêu thị bán ra thành gold nưaã
Buồn cười với cách suy nghĩ của bạn =D>

Bên trên