Vấn đề đóng/mở map 35 và train vượt cấp

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
Sặc mùi gato.. =))
Chắc ai cũng fai lết ra mà train TVH thì thớt mới chịu..
Cạn lời, hạn hán lời, sa mạc lời,... ahihi

ngophu.thieu

Gia nhập giang hồ
thôi mn đừng gạch đá thớt nữa. train vượt cấp hơn 20 lv thì hơi quá, mình nghĩ open nên giới hạn hơn kém 10 lv thôi là đủ. còn đợt này là test cứ thả cửa cho chơi đi chủ yếu là kiểm tra lỗi game hay ko thôi.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
giò bê zdo cực kỳ ổn định 90% người vẫn ở lại zdo đó.
thì bạn cứ qua đó chơi chứ ý kiến ở đây làm cái gì ??? Muốn kéo người qua đó chơi hay muốn ý kiến cho YulgangVN tốt hơn? Cái sau thì ủng hộ còn cái đầu thì next lẹ trước khi mình đổi tính :|

ElCapitaino

Trung Úy
giò bê zdo cực kỳ ổn định 90% người vẫn ở lại zdo đó.
Vãi cả cực kỳ ổn định =)) Cái đóng rác bên đấy mang qua đây nói làm gì ? PK thì ai max pill thắng. Game thì toàn kênh xanh đa số 1 người mấy acc. GM thì bug, tuồng đồ cho thương nhân bán chia lời. Event ra thì nội dung chả ra gì toàn hút máu là chính đã vậy còn ra sv mới ào ào :)) Có cần vote lại cái topic GM bên đấy tuồng đồ cho gian thương bán ko ? Thích thì ở lại vs cái đóng rác đấy đi nhé

nhatthiem113

Thiếu Úy
Tui thấy cái ông Chủ topic có vẻ đang gây ra tai tiếng để phá hoại game, giấu đầu lòi đuôi,Tạo một số acc Clone trong diễn đàn để đả kích các topic.
Còn việc train vượt cấp, Ai có bãn lĩnh người đấy train thui. Gm thấy những người như vậy còn mừng nữa chứ đừng nói.

voivang

Gia nhập giang hồ
nen nho rang ra kinh doanh sau nguoi khac thi phai giam gia khuyen mai thi moi co khach nha .dung bao? thu? wa ma den luc bao ko ung ho game vn

yulgang1981

Binh Nhì
Dzo nó bán pill exp mà bạn. Còn việc người ta bỏ tiền mua sâm máu st chả sao cả. Cấm nữa LK cạp đất mà ăn. Còn vấn đề khóa map thì nên khóa từ 60. 35 thì hơi sớm, để ai pro úp 35 trước mà lập G nữa chứ
Vote bạn này ko có pill tăng exp thì mua máu ST sài để dành chút tiền op đồ chứ bạn . Để đóng góp chút cho sever .

voivang

Gia nhập giang hồ
con may ong keu game nguoi ta ko ra j that ra may ong cung chi la choi moi gane choi 1 ti thoi ke ca game nay cac ong cung chi 1 thoi gian la chay sang game khac ma thoi.con da dau tu vao 1 game nao thi an noi khac'

Bên trên