up lv, bạn muốn nhanh hay chậm ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sugus012

Gia nhập giang hồ
bạn bảo train nhanh lên 6x. rồi lv từ 6x trở đi exp lên cấp tăng lên kinh khủng luôn à? :D
nói chung là cứ lên từ từ, ~ 1 tuần 35 ~ 1 tháng 6x thế là đẹp
rate exp nhỏ nhỏ càng hay.

XiaoTi

Binh Nhất
game đóng cửa là điều hiển nhiên, quan trọng là nó đóng cửa ntn
so sánh thì tất nhiên, bản 9.0 nhiều cái mới, so sánh để thấy nó hay hơn cái cũ
yên tâm, thời gian còn dài, 2-3 năm nữa chắc gì đã lết lên nổi 12x, mình cũng chả hứng lên 12x
đọc kỹ bài của mình thì hình như mình chỉ ủng hộ train nhanh lên 6x thì phải
trụ được hay ko là chuyện của dzo, mà bên đó nghe nói cũng gần up bản 9. , chắc là trụ nổi, còn vụ negi thì ko ý kiến, trình độ train và nuốt đồ st quá thần thánh
bởi vậy mới nói. ko nên cho ra HTD tất cả những thứ xExp là ôke.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
nói thật, có cho up hết đồ st ra thì cũng mấy ai đủ tiền mà ăn mấy cái đó, trừ đại gia, mà đã là đại gia thì có hạn chế cách mấy thì vẫn là đại gia thôi, hết chuyện đi ganh với đại gia làm gì

we00054643

Gia nhập giang hồ
tốt nhất là nên up lv chậm , drop thì thấp , shop @ vừa phải , ko nên cho game phụ thuộc nhiều quá vào @ , vì làm vậy sẽ có nhìu thời gian cho các bạn vừa train vừa giao lưu với nhau , ks bãi train với nhau , khó up lv thì đi đâu cũng sẽ thấy nhóm train rất nhìu giống như thời HKGH AS nhóm 2x 3x 4x muốn tìm 1 bãi train thì mất it nhất 30p , 1h thì mới vui chứ đừng như dzogame 8x<<<< tìm 1 bãi train ngon là 1 việc dễ dàng thì đâu còn gì là HKGH nữa

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
tốt nhất là nên up lv chậm , drop thì thấp , shop @ vừa phải , ko nên cho game phụ thuộc nhiều quá vào @ , vì làm vậy sẽ có nhìu thời gian cho các bạn vừa train vừa giao lưu với nhau , ks bãi train với nhau , khó up lv thì đi đâu cũng sẽ thấy nhóm train rất nhìu giống như thời HKGH AS nhóm 2x 3x 4x muốn tìm 1 bãi train thì mất it nhất 30p , 1h thì mới vui chứ đừng như dzogame 8x<<<< tìm 1 bãi train ngon là 1 việc dễ dàng thì đâu còn gì là HKGH nữa
tranh luận ý kiến thì nên như cái này
chứ việc gì cũng đem cái trò nhanh làm đóng cửa, hay cái gì gì đó thì làm ơn đừng có CM nữa, nhạt lắm
sv ra đã có chuẩn, có lộ trình đi sắn rồi, muốn nhanh cũng ko có được

MrShj

Thượng Úy

hình như tên này ta có wen . Hoi HK AS cau cung đặt tên ID như ten nik 4room nay phai k

Huyhuy

Gia nhập giang hồ
cứ chậm mà chắc,chậm kéo nhau đi train quái mới vui,mong là mọi người ít autu thôi,chứ chả thấy nói chuyện gì cắm mặt vào train quái chán mù :((

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
mở 2pic tranh luận mà toàn gặp mấy bạn nói mình muốn làm sv đóng cửa ko
chơi mà ko tin tưởng nổi vào cách AD quản lý sv sao
thôi, nhờ GM đóng 2pic

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Mấy người trong đây nói nhìu câu thất vọng quá ...
Anh LK đã nói là làm lại game giống AS ngày trước...
Thì nên cho up lv chậm giống AS ....
Còn việc trải nghiệm gamer 9.0 thì sao ...??? có gì lạ đâu
Cái hồi AS mới mở .. các bạn up lv chậm + chưa biết gì cũng từ từ mà rành gamer đó... trải nghiệm chậm chậm có zui hơn ko ????
9.0 cũng như zị thui... anh LK cho các bạn Auto là hay lắm rồi ... còn mún up lv nhanh ... thì còn gì là HKAS ngày trước ???
Các bạn nói zị là coi như game hỏng rồi :|~
Theo tớ .. thì cứ như AS ngày trước...
càng chậm càng tốt....Bây giờ toàn cô hồn auto ngày đêm :|~ ... Nên cứ lên nhanh zậy .... giống Negi bên dzo rồi nãn à :|~
Còn các bạn đặt ra là trải nghiệm từ 6x >>> hay 9x >>>> thì dẹp cái suy nghĩ đó đi ...
SV có TLC2 ... cứ 1>34 khổ cực + niềm hy vọng nên 35 để tham gia TLC là vui lắm rồi ...
Chứ cái kiểu 1 tuần úp 35 đi TLC 1 ngày ... ngày TLC sau up 55 ... zị là 6x nhanh gọn ... còn đâu là TLC ngày xưa
BÀI CỦA TỚ DÁM GHI ... TỚ KHÔNG TIN LÀ LK KHÔNG DÁM ĐỌC :)~ ... vì thiệc sự ... sv mún làm giống AS ngày trước ... thì nên làm giống y hệt ... không thì tội cho các bạn quảng bá lém ...
Các bạn quảng bá rằng sv sẽ ng0n hơn dzo ... giống AS ngày trước. ... trải nghiệm tuổi thơ
Thì thiệc sự những người khác đều cười lên mặt cái thằng quảng bá sv này đó
Lên nhanh hơn AS ... gần = dzo ... thì nhìn game qua là muốn nản ...
Muốn người khác chú ý ... thì nên làm cho sv thật đẹp... mà mún sv thật đẹp ... thì nên tham khảo AS ngày trước ....
Các bạn thử hỏi xem ... các thời HKAS ... 1 năm trôi qua ... các top được 9x 10x đó
Có những bạn tạo lại khi AS qua được 1 năm
Đi ra huyền bột
Vẫn có người chạy lên chạy xún để train huyền bột
Còn Dzo.... 1 năm trôi qua... ngoài huyền bột vắng tanh ...
Còn đâu là tuổi thơ hả các bạn ???
Các bạn ko thấy cô đơn à ??? Khi người ta thì trên BH... còn bạn thì ở bãi sói một mình ???
Với tư cách là 1 mem đầy nhiệt huyết của HKAS - Tớ cũng mún nhắc lại một lần nửa ....
BÀI CỦA TỚ DÁM GHI... TỚ KHÔNG TIN LÀ LK KHÔNG DÁM ĐỌC

ChemToanHut

Binh Nhì
ID của cậu là ID close beta của AS cho ngày xưa phải ko? mem kỳ cựu đây rồi :v

hungyx

Gia nhập giang hồ
up nhanh làm cái gì . chơi để cảm nhận game chứ có phải vào thủ dâm tinh thần đâu . cái gì khó mới có giá trị .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên