up lv, bạn muốn nhanh hay chậm ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
bạn chơi game hay nó chơi bạn vậy, việc gì phải canh máy cho tụi nó, xót máy tính thì tắt đi cho nó nghĩ,rảnh quá ko có chuyện làm hay sao mà ngồi canh máy 24/24

hungyx

Gia nhập giang hồ
bạn chơi game hay nó chơi bạn vậy, việc gì phải canh máy cho tụi nó, xót máy tính thì tắt đi cho nó nghĩ,rảnh quá ko có chuyện làm hay sao mà ngồi canh máy 24/24
thì tui chơi DP mà . nói ko phải quá chứ thiếu tui khác gì thiếu mặt trời . :D . với lại tui ngày làm ngày nghỉ rảnh quá ngồi chém gió . nhưng mấy ổng toàn cắm máy nên mất hứng . tui đi pt nào cũng thế. nhìn phát nản

sugus012

Gia nhập giang hồ
ùi, dzo là tác nhân cái máy của m đi tong, lâu lâu lại 24/7 thì vãi lắm :D
LK cũng thông báo rồi mà, nhiều nhất là 2acc trên 1 IP.
giờ ít nhất cũng 15/24 or 18/24 rồi. tốt nhất rate thấp thấp xíu.
lv1 1 con mèo lên tầm 10 ~ 15% đc rồi, :D nói thế chứ (chắc cũng tầm 3 ~ 4 ngày sẽ có trâu vàng seagame up 35 thui)
nhẹ nhẹ, để lâu lâu có event ae thích lắm lắm luôn ý. :D

MrShj

Thượng Úy
vấn đề muôn thuở , hãy xem Lk lập Sv này vì muc đích gì , và yêu cầu Drop thấp là tiêu chí wan trông nhất của anh ta .

hungyx

Gia nhập giang hồ
pác shi nói rất đúng . ra đường thằng nào cũng giống thằng nào thì còn gì là phấn đấu nữa.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
từ đầu 2pic này hình như chưa có tranh cãi gì lớn cả
còn khoá hay ko, thì mình tạo ra 2pic này, nếu mình thấy ko ổn sẽ nói mod khoá giùm, hoặc mod thấy ko ổn thì sẽ khoá
OK, ae tiếp tục gạch đá

TachibanaUkyo

Gia nhập giang hồ
Theo mình cứ làm sao cho thật vui là đc. Ngày xưa chơi HKAS mình chơi hơn 1 năm mà mới có lv 45 mà ngày nào cũng onl tầm 10h. Vui như tết và nhiều bạn vô kể @@

MrShj

Thượng Úy
thảo luận theo kiểu các bác muốn đua LV với caác SV khác , muốn dc trải nghiệm 9.0 nhanh chóng , rồi chán nhanh chóng .

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
nói có sách, mách có chứng
đây là thảo luận để ae chém gió cho vui, sv ra, có chuẩn exp, muốn nhanh cũng ko đc, muốn chậm cũng ko được, 1 con quái đánh 10 exp thì ko có ai có thể biến nó thành 100 exp hay 1 exp hết

MrShj

Thượng Úy
thế bác cứ so sánh là 9.0 rồi , qua nhanh chut đi , để trai nghiem .

Mai : trai nghiem xong roi , update 10.0 đi .

10.0 hết rồi , đóng cữa game đi .

XiaoTi

Binh Nhất
thế bác cứ so sánh là 9.0 rồi , qua nhanh chut đi , để trai nghiem .

Mai : trai nghiem xong roi , update 10.0 đi .

10.0 hết rồi , đóng cữa game đi .
ừm đúng rồi. ít gì game cũng phải trụ đc 2 3 năm gì rồi mới Update 1 lần. như dzo đó Up lv nhanh. trải nghiệm nhanh. giờ chán chưa? negi up 130 đó đc thăg thiên 3 chưa. ko biết dzo trụ đc đến tháng 8 ko? nói chung là cứ từ từ mà trải nghiệm dần dần

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
game đóng cửa là điều hiển nhiên, quan trọng là nó đóng cửa ntn
so sánh thì tất nhiên, bản 9.0 nhiều cái mới, so sánh để thấy nó hay hơn cái cũ
yên tâm, thời gian còn dài, 2-3 năm nữa chắc gì đã lết lên nổi 12x, mình cũng chả hứng lên 12x
đọc kỹ bài của mình thì hình như mình chỉ ủng hộ train nhanh lên 6x thì phải
trụ được hay ko là chuyện của dzo, mà bên đó nghe nói cũng gần up bản 9. , chắc là trụ nổi, còn vụ negi thì ko ý kiến, trình độ train và nuốt đồ st quá thần thánh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên