Trả lời khiếu nại của các bạn về phát code test cho GVN 4rum

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chibi

Binh Nhất
Uk ! hồi đó train rắn lúc 4x thì có từng pt 1-2 lần về sau dua top 6x trỡ đi thì không thấy chỉ còn pt với mấy chú Onehit : AnhBanchim , Lieutrai , Deptraitube v.v... ! Sau nưa do mình tà nên chĩ về làm Lại pt AthurNo1 ,Nat13x v.v..
Mình là ngươi dầu tiên dinh lỗi TC lần 4 và báo lỗi đúng gần 2 tuần mới Fix lúc đó 99 ! nãn quá nghĩ game luôn :(
lúc game mới ra dzo làm ăn sống nhăn ! kinh doanh mà doanh thu vào còn hơn nước lũ ngày 23 :cool: thì lấy gì dzo ko choáng --' lập topic ra hoặc là gửi mail về thì đại loại là vầy : bên mình đã tiếp thu ý kiến của bạn , trường hợp này bên này bên mình đã rõ sẽ phản hồi lại cho bạn sau bla bla --' nhưng vì tình yêu hk nên vẫn cứ chiến @@

MrShj

Thượng Úy
lúc game mới ra dzo làm ăn sống nhăn ! kinh doanh mà doanh thu vào còn hơn nước lũ ngày 23 :cool: thì lấy gì dzo ko choáng --' lập topic ra hoặc là gửi mail về thì đại loại là vầy : bên mình đã tiếp thu ý kiến của bạn , trường hợp này bên này bên mình đã rõ sẽ phản hồi lại cho bạn sau bla bla --' nhưng vì tình yêu hk nên vẫn cứ chiến @@

Vâng , và bác nói điều này k sợ vợ bác bôồn sao Chiki

MrShj

Thượng Úy
dzo có 1 ToThanhXuan cung nam 9 đẹp trai hay còn được gọi là Xuân Red Hair
có cái topic cung 9 đẹp trai từ ngày mới nhú cho đến khi trưởng thành trên youtube ấy :)

và đây là nguời bạn tri kỷ của Xuân Red hair , Nhưng bác wa đây có lẽ là k thích hợp Chiki ah . ( câu nói này chắc chỉ 1 vài người hiểu )

rongonline

Gia nhập giang hồ
Mình xin nói thêm vài câu để cho các bạn đỡ phải suy nghĩ về vấn đề này. Như ở trên bác Mod đã nói là đây là Dev Test, nghĩa là phiên bản chưa hoàn thành, cần những người có kinh nghiệm tham gia vào đó để phát hiện lỗi và report cho Kteam để khắc phục, nhằm khi Open Beta sẽ tạo ra cho các bạn một sân chơi thực sự là hoàn thiện. Chứ đâu phải là phiên bản hoành chỉnh để sẵn sàng chơi đâu :) nên mong các bạn hiểu cho. Chỉ là "Phiên bản tìm và phát hiện lỗi" thôi, nhiều khi cũng cực ấy, chứ không phải vào chơi không thôi đâu :)

Chibi

Binh Nhất
và đây là nguời bạn tri kỷ của Xuân Red hair , Nhưng bác wa đây có lẽ là k thích hợp Chiki ah . ( câu nói này chắc chỉ 1 vài người hiểu )
thím nói vậy là có nghĩa ẩn dụ gì đây nhỉ ??? mình ngu văn nên ko hiểu hết ý của bác
mình là Chibi chứ ko phải là Chiki nhé :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên