Trả lời khiếu nại của các bạn về phát code test cho GVN 4rum

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
Mình đi công chuyện sáng h, về nhà thấy các bạn post bài hỏi đại loại "tại sao GVN lại được phát nhiều code test trong khi mình chả được code nào?"
Tất nhiên, topic bên GVN mở ra về việc nhập mail lấy code test là do mình reg, đôi khi anh LK rất tâm huyết với sever này và không muốn làm phật lòng gamer, vì vậy hãy để mình nói rõ ràng
- Lý do mình chọn nhiều người bên GVN: các bạn biết box HKGH tồn tại bên GVN bao lâu không và uy tín của 4rum GVN? có nhiều bạn không biết thì mình cũng trình bày luôn, từ thời HK Asiasoft VN, HK Asiasoft Singapore, HKUS, đây là nơi tập trung thảo luận của các lão làng HKGH, thậm chí có người từng hồi đó HKAS là trẻ trâu cho tới bây giờ đã cưới vợ sinh con, họ có rất nhiều kinh nghiệm chơi các sever official (trong khi mình chắc chắn số lượng người chỉ toàn chơi private sever trong 4rum yulgangvn.com cũng không ít đâu), những người đó hỗ trợ khá nhiều cho LK trong việc điều chỉnh lại khí công và phát hiện lỗi (nhất là trong bản dev release sắp tới) và họ là những người chơi game rất nghiêm túc
- Thứ hai là topic về việc khơi nguồn lại cảm hứng sever yulgangvn bắt nguồn từ GVN, và các bạn cứ việc nhìn ngày mình reg topic thảo luận đó đủ hiểu họ là những người tâm huyết và trông chờ sever này đến mức nào (mình nhớ không lầm thì không dưới nửa năm họ đợi chờ đâu) vả lại đâu phải ai vô topic đó chém gió mình đều xếp vào danh sách nhận code, có người vô topic đó rất ít vẫn nhận đc code trong khi nhiều người vô thường xuyên lại không có, đơn giản vì nhìn cách các bạn đó cmnt mình cũng đủ hiểu là chả biết gì về HK

Danh sách này là của riêng anh em GVN thôi nhé. Lần này hạn chế người test vì chủ yếu ưu tiên Pro, những người hiểu biết về game ( như tớ), tránh tình trạng trẻ trâu lọt vào game rồi thấy cái gì ko vừa ý 1 cái là rú ầm lên.
nếu như các bạn chơi HKGH biết ToThanhXuan là ai thì đọc cmnt trên và tự ngẫm thôi

cho tới giờ mình cũng chả hiểu các bạn lại ham muốn thử nghiệm trong 1 phiên bản được dự tính là chưa hoàn thiện đến vậy

LovinU

Binh Nhì
Em xin ngoài lề tý nha! Bác là ToThanhXuan à ... ngưỡng mộ .. lên lôi đài toàn bị bác bắn chết ko !

Pink

Thiếu Úy
Mình theo dõi bên GNV từ hồi tết tới giờ rồi =))z kết nhất bác GameStar mà ko biết bác ấy qa diễn đàn này chưa :D

LovinU

Binh Nhì
Lần này ko được test Close Bêta thì tiếc quá nhĩ ... chỉ dc có 400TK thôi hả Pác DBP .. có Dự là thêm ko Bác!

Portgas D.Ace

Con chó của LK
2 đại ca ToThanhXuan với Gamestart hiện đang có mặt trong này :)) , muốn biết tường tận thì mua neptuyn đi ta chỉ cho mà thông :)).

handsome

Gia nhập giang hồ
Mình đi công chuyện sáng h, về nhà thấy các bạn post bài hỏi đại loại "tại sao GVN lại được phát nhiều code test trong khi mình chả được code nào?"
Tất nhiên, topic bên GVN mở ra về việc nhập mail lấy code test là do mình reg, đôi khi anh LK rất tâm huyết với sever này và không muốn làm phật lòng gamer, vì vậy hãy để mình nói rõ ràng
- Lý do mình chọn nhiều người bên GVN: các bạn biết box HKGH tồn tại bên GVN bao lâu không và uy tín của 4rum GVN? có nhiều bạn không biết thì mình cũng trình bày luôn, từ thời HK Asiasoft VN, HK Asiasoft Singapore, HKUS, đây là nơi tập trung thảo luận của các lão làng HKGH, thậm chí có người từng hồi đó HKAS là trẻ trâu cho tới bây giờ đã cưới vợ sinh con, họ có rất nhiều kinh nghiệm chơi các sever official (trong khi mình chắc chắn số lượng người chỉ toàn chơi private sever trong 4rum yulgangvn.com cũng không ít đâu), những người đó hỗ trợ khá nhiều cho LK trong việc điều chỉnh lại khí công và phát hiện lỗi (nhất là trong bản dev release sắp tới) và họ là những người chơi game rất nghiêm túc
- Thứ hai là topic về việc khơi nguồn lại cảm hứng sever yulgangvn bắt nguồn từ GVN, và các bạn cứ việc nhìn ngày mình reg topic thảo luận đó đủ hiểu họ là những người tâm huyết và trông chờ sever này đến mức nào (mình nhớ không lầm thì không dưới nửa năm họ đợi chờ đâu) vả lại đâu phải ai vô topic đó chém gió mình đều xếp vào danh sách nhận code, có người vô topic đó rất ít vẫn nhận đc code trong khi nhiều người vô thường xuyên lại không có, đơn giản vì nhìn cách các bạn đó cmnt mình cũng đủ hiểu là chả biết gì về HK

nếu như các bạn chơi HKGH biết ToThanhXuan là ai thì đọc cmnt trên và tự ngẫm thôi

cho tới giờ mình cũng chả hiểu các bạn lại ham muốn thử nghiệm trong 1 phiên bản được dự tính là chưa hoàn thiện đến vậy
Vâng.. sao lại so sánh pro vs k pro
Thế nhiều ng đi quảng bá thì sao...cũng phải công = chứ
ai cũng biết chs hk cả..tùy theo ý mình chơi như thế nào..chứ mà so sánh pro mà chs đc thì khá thiệt cho các anh em
đang ngày đêm đi quảng bá sv để kiếm 1 cảm giác vào bem bem 1 game mới

tuilaai?

Gia nhập giang hồ
Không biết phải ko chứ ý tưởng sv này do ta cùng LongThienBao ( đệ tử ruột LK) thảo luận rất lâu rồi và từng đưa ý tưởng LK xem nhưng ko đc chấp nhận.
Đến khi gamestart lập top thì LK mới chịu và làm

MrShj

Thượng Úy
ai cũng biết chs hk cả..tùy theo ý mình chơi như thế nào..chứ mà so sánh pro mà chs đc thì khá thiệt cho các anh em

Yêu cầu là chỉ pro , hiểu biết về game , tét nhanh và hoàn thiện nhanh thì gamer nhanh dc chơi thôi bạn .
Còn gamer sẽ dc tét mà chỉ cần có đóng góp trong đợt Ob với 400 vé mà .
còn OB thì thoải mái rồi =))

handsome

Gia nhập giang hồ
Yêu cầu là chỉ pro , hiểu biết về game , tét nhanh và hoàn thiện nhanh thì gamer nhanh dc chơi thôi bạn .
Còn gamer sẽ dc tét mà chỉ cần có đóng góp trong đợt Ob với 400 vé mà .
còn OB thì thoải mái rồi =))
Khoảng bao nhiêu ngày nữa bạn :)
mình cũng như mọi ng cả thôi
nóng ruột vào bem Cóc quá rồi

Vô Danh Cư Sĩ

Gia nhập giang hồ
Pro là để biết cách lỗi của game để có thể báo lỗi và sửa sớm, chứ cho 1 gà mờ vào thì ngay cả cái lỗi của game cũng k biết và tưởng là k bị làm gì thì bao giờ mới fix được lỗi???

Khoảng bao nhiêu ngày nữa bạn :)
mình cũng như mọi ng cả thôi
nóng ruột vào bem Cóc quá rồi
Dự là OB khoảng 1 tháng nữa thì phải :v

3 bích đánh trước

Gia nhập giang hồ
Để người có kinh nghiệm người ta test lỗi trước rồi mới các cụ vào chơi cho nó suôn sẽ k muốn, cứ phài giành vào sớm làm gì xong có lỗi rồi lại gầm lên _ __"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên