Trả lời khiếu nại của các bạn về phát code test cho GVN 4rum

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
Vâng.. sao lại so sánh pro vs k pro
Thế nhiều ng đi quảng bá thì sao...cũng phải công = chứ
ai cũng biết chs hk cả..tùy theo ý mình chơi như thế nào..chứ mà so sánh pro mà chs đc thì khá thiệt cho các anh em
đang ngày đêm đi quảng bá sv để kiếm 1 cảm giác vào bem bem 1 game mới

1 thằng học sinh giỏi và 1 thằng học sinh kém cùng giải một bài toán thì thằng nào giải nhanh hơn ? :)

quietly

Gia nhập giang hồ
Các bác cứ nôn nóng làm gì, đợi mãi mấy tháng mấy năm chẳng lẽ đợi thêm 2 tuần - 21 ngày CB thì cũng chẳng mất mát gì thêm đâu.

Dev cũng chỉ như là tuyển thêm người hỗ trợ hoàn thiện chuẩn bị CB chứ có gì đâu, đâu phải Dev là ngon hơn , là lên lv nhanh hơn , đồ ngon hơn đâu.

Rồi cũng sẽ đến lúc sv là của mọi người và mọi người cùng nhau bắt đầu bò từ bước đầu tiên không bị vấp phải Đá Cụi, cứ để mấy chú bít lết đi trước dọn bớt Đá Sỏi ^^!.

Gladiator

Hạ Sĩ
1 thằng học sinh giỏi và 1 thằng học sinh kém cùng giải một bài toán thì thằng nào giải nhanh hơn ? :)
1 Thằng học sinh giỏi nhưng toán nó có 6.5 , thằng kia học sinh kém nhưng toán nó 10.0 .Nó kém vì liệt môn thể dục .... bắt kèo đi Phong ơi :) ai theo ta giơ chân lên .

rexkool

Gia nhập giang hồ
k có gì phải ganh tỵ cả . vì đây là đợt test đầu tiên
Cần những người kinh nghiệm và chuyên nghiệp , kiên nhẫn ( disconnet liên tục) nên ưu tiên cho họ là hiển nhiên
Cũng như bạn là 1 người đầu bếp đi. Lần đầu tiên bạn nấu món mới thì cũng cần những người chuyên gia ăn đánh giá, cho ý kiến. sau đó mới đưa lên thực đơn. để tránh tình trạng bạn bị sa thải vì là mât danh tiếng nhà hàng
p/s bạn đã chờ dc 7tháng thì vài tuần nữa cũng có là gi

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Nói vui thôi , các bạn cố gắng PR và dành 400 vé cho đợt CB nhé .
Test Dev rất phức tạp , rất ức chế , và đòi hỏi là : Cống hiến , chứ k phải thử nghiệm . Nên các bạn it time nên để họ tranh thủ làm . Hãy cỗ vũ làm nhanh để chúng ta Cb sớm hơn cho hay .

Tớ còn chỉ dc có 1 vé đi rót nước trà thui đây này :D

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Nói vui thôi , các bạn cố gắng PR và dành 400 vé cho đợt CB nhé .
Test Dev rất phức tạp , rất ức chế , và đòi hỏi là : Cống hiến , chứ k phải thử nghiệm . Nên các bạn it time nên để họ tranh thủ làm . Hãy cỗ vũ làm nhanh để chúng ta Cb sớm hơn cho hay .

Tớ còn chỉ dc có 1 vé đi rót nước trà thui đây này :D
Tuy ko chờ lâu nhưng rất hóng :D.
Hy vọng mọi chuyện tốt đẹp ko lỗi nào to.
Khi test Mod có hình ảnh thú vị nào nhớ up lên để bàn tán với hí hí....

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
ToThanhXuan à ! giống tên 1 dưa hay pt chung chung trong những ngày dầu đua top tai Dzo 4x => 8x ghê :)

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Sao cũng được nhưng nhớ up hình lên cho anh em chém gió là được rồi
Hóng lắm rồi...

Chibi

Binh Nhất
ToThanhXuan à ! giống tên 1 dưa hay pt chung chung trong những ngày dầu đua top tai Dzo 4x => 8x ghê :)
dzo có 1 ToThanhXuan cung nam 9 đẹp trai hay còn được gọi là Xuân Red Hair
có cái topic cung 9 đẹp trai từ ngày mới nhú cho đến khi trưởng thành trên youtube ấy :)

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
dzo có 1 ToThanhXuan cung nam 9 đẹp trai hay còn được gọi là Xuân Red Hair
có cái topic cung 9 đẹp trai từ ngày mới nhú cho đến khi trưởng thành trên youtube ấy :)
Uk ! hồi đó train rắn lúc 4x thì có từng pt 1-2 lần về sau dua top 6x trỡ đi thì không thấy chỉ còn pt với mấy chú Onehit : AnhBanchim , Lieutrai , Deptraitube v.v... ! Sau nưa do mình tà nên chĩ về làm Lại pt AthurNo1 ,Nat13x v.v..
Mình là ngươi dầu tiên dinh lỗi TC lần 4 và báo lỗi đúng gần 2 tuần mới Fix lúc đó 99 ! nãn quá nghĩ game luôn :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên